1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vì sao hàng triệu phụ nữ Việt chọn đồ mặc nhà Sunfly?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bachhop123, 22/10/2020.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bachhop123

bachhop123 Thành viên rất tích cực

Khi chọn đồ mặc nhà phụ nữ chúng mình sẽ chú ý đến thương hiệu sản phẩm cũng như thiết kế chất liệu và giá cả, đầy đủ các tiêu chí. Nhưng khi một người phụ nữ chọn đồ mặc nhà Sunfly thì họ còn một nguyên nhân sâu xa đằng sau chính là thông điệp của sản phẩm mang lại. Chỉn chu và đẹp ngay cả khi ở nhà là hãy tự yêu bản thân mình, nhắc nhở đừng chờ đợi ai đó yêu thương bạn, hi sinh cho gia đình không đồng nghĩa với việc từ bỏ cuộc sống của bản thân. Dưới đây là lí do các hàng triệu phụ nữ Việt tin tưởng chọn đồ mặc nhà Sunfly
    - Sunfly là một thương hiệu thời trang mặc nhà cao cấp.
    - Chạy theo xu thế thị trường, kiểu dáng mẫu mã của pyjamas cũng ngày một đẹp hơn, đa dạng về cả kiểu dáng và mẫu mã nên luôn là một trong những thương hiệu pyjamas được nhiều ce phụ nữ Việt ưa chuộng và tin dùng nhất
    - Sunfly ghi điểm nhất với người dùng đó chính là chất liệu sản phẩm. Như pyjamas mình hay mặc chủ yếu là lụa và linen. Lụa mặc co giãn, rất mềm mại, mượt mà mà còn giữ ấm cho cơ thể. Mặc lâu mà vẫn giữ form chuẩn, dù cử động nhiều vẫn thoải mái và thích nhất ko bị bai dão khi giặt. Linen thì có độ bền và bóng hơn cotton, lại cũng thoáng mát và thấm hút tốt hơn, phù hợp với khí hậu nước mình. Kể cả khi trời se lạnh cũng có thể giữ ấm lâu hơn
    Thật sự, để có một cuộc sống hạnh phúc và trọn vẹn thì ce mình hãy nắm vững nghệ thuật yêu thương bản thân. Thật đáng tiếc khi phụ nữ quên đi việc làm đẹp, chăm sóc chính mình, quên đi bản năng quyến rũ của phái đẹp.
  2. duong126vt

duong126vt Thành viên quen thuộc

Giờ phụ nữ phải sống với mục tiêu là đẹp toàn diện. Ra đường diện, về nhà diện, đi ngủ cũng phải diện :”>
    Đẹp k chỉ là cho ng khác
    Mà là cho chính bản thân mình, là cách để yêu bản thân đó nha các chị em
  3. bachhop123

đúng rồi, nó có cả dòng sport nữa kiểu dáng thể thao ý bạn. Mình cũng thấy cực kì ghi điểm ở chất lượng ý, đồ mặc được rất lâu mà ko bai dão, vẫn lên form ôm dáng đẹp. Nói chung là ưng cái bụng luôn
  4. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

Cái này cũng nằm trong top 3 nhãn hiệu đồ mặc nhà trong lòng mình đó. Sunfly, vincy, winny. Nhưng vẫn thích Sunfly nhất vì thấy màu sắc rất trẻ trung mà không bị “sến” mà giá cũng êm hơn hẳn
    Lên shopee săn được mã giảm giá hoặc các dịp lễ hãng họ sale thì cũng mua đc hời lắm
  5. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Bên Sunflu này kiểu em thấy rất có tâm nhé. Từ việc chịu khó thay đổi mẫu mã đến việc hàng năm ra những bst khác nhau cho từng mùa. Như đợt rồi 20.10 mới qua nè ra cả thông điệp về phụ nữ rất ý nghĩa Love yourself ý. Mấy hãng bán đồ mặc nhà pijama em thấy hầu như chỉ chuyên cotton hay lụa nhưng bên này còn đầu tư tìm các loại mới như linen. Nó vừa có độ bóng lại sáng hơn cotton lại bền gấp 2 lần nên cá nhân em cực thích. Nói chung cũng ko phải tự nhiên mà nhiều người dùng.
    Các chị xem, nhìn thiết kế thôi đã yêu rồi: https://sunfly.com.vn/ta-co-hen-voi-mua-thu-a8348.html
  6. bachhop123

Thật ra cái linen này nhược điểm là hơi nhăn.
    Nhưng bên sunfly mình thấy giới thiệu họ dùng cái Linen xước có xuất xứ từ Hàn Quốc tốt hơn ý.
    Bề mặt nó mỏng nhẹ hơn với hạn chế tối đa độ co rút, giảm nhăn cho đồ mặc đó.
  7. chauphuong89

chauphuong89 Thành viên quen thuộc

Phụ nữ mình chuyên là cứ tối tăm mặt mũi về gia đình, con cái mà hay bỏ quên bản thân ý. Về nhà cứ đầu bù tóc rồi mặc mấy bộ đồ lanh hoa mè hoa sói tự nhìn mình trong gương còn thấy chán nói gì là chồng :(
    Nên ngoài những bộ cánh đẹp để mặc đi làm, đi dạo, đi tiệc tùng thì ở nhà cũng phải tậu vài bộ pyjamas mỗi vụ nhé. Nói chung mặc pyjamas vẫn đẹp mà lịch sự nhất.
  8. traitimtq

traitimtq Thành viên quen thuộc

Mới 20.10 bắt anh xã đưa ra chỗ 171 Thái Hà quất ngay 3 bộ pijamas về mặc coi như là quà Phụ Nữ Việt Nam đây mấy chị em. Có hơn triệu 3 bộ đẹp hết biết mặc có khi mấy mùa không lỗi mốt ý, còn được tặng thêm hộp khẩu trang. Về diện thử mà anh xã còn khen vải gì sờ thích thế trơn tuột :))) Mặc tự đi qua đi lại trong nhà cũng thích ý, mom nào mà ở với bố mẹ chồng mua đúng chuẩn, vừa đẹp lại lịch sự đấy. 1 trong 3 bộ em mua nè các mom, xanh biển nhìn đã thấy mát mắt rồi
  9. bachhop123

công nhận, mình cứ phải căn ke khuyến mại đi mua cho tiết kiệm. mà bộ này của bạn xinh ghê ý, nhìn mặc vào có khi chả ai nghĩ mình là phụ nữ đã “chống lầy”
  10. duongthanhnga91

duongthanhnga91 Thành viên quen thuộc

Các chị ơi, mua online được ko nhỉ với mua ở đâu thế ạ. Em cứ đi làm từ sáng đến tối bận con nhỏ chả đi được :(