1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vì sao lại thế?

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi dauphu_sotcachua, 24/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bangbangbum

bangbangbum Thành viên mới

Hic du` sao thi` cũng ko nên nói ra như vậy chứ để em còn giữ lấy cái tiếng trinh tiết chứ bây giờ cả làng đều bít rồi còn đâu hic khổ wá lại nghỉ thêm vài ngày cho đỡ tai tiếng cái đã
  2. huhuhaha06

huhuhaha06 Thành viên quen thuộc

hèm! allô! allô!
    Bố khỉ! điện vói chả thoại đúng là vịt toi!
    chương trình ngàn sao phải không ạ?
    xin cho1 khán giả đến từ "fò chài" hỏi :
    nghe nói Lâm Xung trong Thuỷ Hử lại có tên là như thể? có phải anh ấy còn có nick name chính là "lệnh hồ xung" không?
    Được huhuhaha06 sửa chữa / chuyển vào 13:09 ngày 24/10/2005
  3. AX_H

AX_H Thành viên mới

các bác cho em hỏi, em đọc trong truyện Tam quốc, em chưa lần nào thấy nói đến việc Tào Tháo bị "tào tháo" cả, sao bây giờ lại có cái tích ấy. Mong giải đáp thắc mắc.
    Kính thư!
  4. dauphu_sotcachua

dauphu_sotcachua Thành viên mới

Vâng, nhận được thư bạn, ban chuyên án đã lập tức 1 lần nữa trở lại Trung Quốc....
    Hồi đó, Quan Vũ bị rơi vào tay Tào Tháo, nhớ lại ân nghĩa trước đây được quan vũ tha mạng, Tào Tháo có ý giữ lại và cho làm tướng. Với sự trung nghĩa của mình, Quan vũ nhất quyết nói tiếng " không". Và, hằng ngày quan vũ tìm cách thoát về Thục, Tào Tháo tìm mọi cách ngăn cản, ngày đêm theo dõi.
    Có 1 lần, quan vũ buồn đi ấy, nhưng tính vốn phóng túng nên ngài đã cưỡi ngựa ra 1 gò hoang để " hành sự" . Vừa vén váy ngồi xuống, đang è è chưa kịp ra thì đã nghe thấy tiếng vó ngựa xa xa. Đó là Tào tháo, với bản tính đa nghi đang đi theo dõi quan vũ. Ngại gặp mặt Tào trong " hoàn cảnh " này, quan vũ vội vén váy và nhảy lên ngựa phi sang bên kia gò để tiếp tục "hành sự". Đang è è, lại nghe tiếng võ ngựa, quan vũ lại phi sang bên gò khác, cứ như thế, tiếng è è và vó ngựa cứ dồn dập nhưng tuyệt nhiên quan vũ không tài nào " cắt bom" nổi. Sau chuyện đồn ra ngoài mới có cái tiếng " tào tháo đuổi".
    Xin khuyến cáo thêm, ai chót có tính đa nghi của tào tháo, hãy lưu ý đến các trường hợp đang muốn " hành sự". kẻo khiến người khác vác mông chạy khắp nơi thì khốn!
  5. dauphu_sotcachua

Thưa các bạn!!!
    Sau 1 thời gian vắng bóng, rất nhiều người đã gọi điện + viết thư đến chương trình. Và hầu hết đều có chung 1 thắc mắc là :" tại sao chương trình gián đoạn ?" .
    Bạn Ngô thị Bỏng ở Hà tây có viết :" Chương trình rất hay, em thấy rất bổ ích, nhất là ở lứa tuổi mới lớn như chúng em..... Em mong chương trình vượt qua mọi khó khăn, để tiếp tục mang đến cho chúng em những hiểu biết mới..."
    Còn nhiều và rất nhiều các lá thứ khác tương tự.
    Xin cám ơn các bạn rất nhiều!
    Và đây là nguyên nhân của sự gián đoạn:
    Sau khi bị 1 số khán giả trì chích là ngọng níu ngọng nô cùng với đất đá, trứng thối thì tôi đã thấy hết sự ê trề của nghề MC. Từ đó, tôi quyết định không bao giờ xuất hiện trên màn bạc.
    Cũng chính từ đó, đời tôi sang 1 bước ngoặt, ngày nào tôi cũng online để..bắn gunbound. Tôi lên mạng, bắn vào mặt những thằng hay trêu trọc tôi ( nó cũng đi bắn mà ).
    Và điều cuối cùng tôi muốn nói : Hãy bắn với tôi, các bạn sẽ thấy rất thú vị . my nick : xamvohinh. mong được gặp các bạn
  6. sunset_rider

sunset_rider Thành viên mới

Theo tôi tại Âu Cơ đẻ nhiều quá nên hàng xấu => bị bỏ là chuyện dễ hiểu mà
  7. dauphu_sotcachua

Một bạn có hỏi: Tại sao Lạc Long Quân (LLQ) và Âu cơ (AC) chia tay?
    Xin kể lại chi tiết nguyên nhân như sau:
    Một hôm LLQ ngồi bệt dưới đất đếm số trứng 2 người mới sinh ra
    _ Em ơi, sao anh đếm lại có 102 quả hả em?
    _ Anh đếm kỹ lại đi, tròn 100 mà..
    _ Ừ _ LLQ đếm lại _ Em ơi, vẫn là 102 quả thôi
    _ Anh tránh ra để em đếm nào..1,2,3... 100 quả mà
    _ Em tránh ra để anh đếm lại nào _ LLQ lại ngồi "bệt" xuống đếm _ 102 em ạ...
    Cứ thế 2 người cãi nhau rồi chia tay. Âu Cơ mang 50 quả còn LLQ nghĩ là mình mang 52 quả đi
  8. bhp46171

bhp46171 Thành viên rất tích cực

thía tại sao lại cứ fải dùng " tai sao" mà ko fải "tại trăng" , rõ nó là câu hỏi cũng là câu trả lời rồi mà ai cũng vẫn dùng =))