1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vì sao nuôi da gốc ở Momochan Beauty lab được nhiều chị em yêu thích?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi huongle19, 31/05/2023.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huongle19

huongle19 Thành viên quen thuộc

Là một đứa cuồng làm đẹp và đã thử qua vô số phương pháp chăm sóc da nổi tiếng: từ treatment, tiêm meso, lazer, lăn kim… mình đã rất tâm đắc với phương pháp nuôi da gốc ở Momochan Beauty Lab.
    Lý do đầu tiên là vì phương pháp nuôi da gốc này đến từ Nhật Bản, được áp dụng các công nghệ chăm sóc da tiên tiến nhất. Lý do thứ 2 là vì, sau khi trải nghiệm xong liệu trình nuôi da gốc, mình thấy được làn da thay đổi khác biệt hoàn toàn so với các phương pháp khác mà mình đã trải nghiệm.
    Thực chất các phương pháp làm đẹp khác có thể khiến da đẹp rất nhanh nhưng hiệu quả lại rất ngắn. Có nghĩa là sau 1 thời gian, da sẽ ko còn đẹp như lúc mới làm nữa mà sẽ bị yếu đi rất nhiều, bị phụ thuộc vào spa và các sản phẩm chăm sóc đi kèm. Tuy nhiên, với nuôi da gốc, mình sẽ được chăm sóc và điều trị trong 1 khoảng thời gian nhất định, các bước chăm da xuyên suốt, da thay đổi qua mỗi lần điều trị. Nuôi da gốc giúp da mình khỏe tự thân từ bên trong, trẻ hóa cho làn da. nghĩa là da tự khỏe, đẹp lên mỗi ngày và ko xam lấn, ko bào mòn da. Vì vậy sau khi kết thúc liệu trình 1 thời gian dài đi chăng nữa, da vẫn rất đẹp và chỉ cần skincare căn bản là xong. So với cách làm đẹp ăn xổi, mình nhậ n ra chậm mà chắc, chỉ cần kiên trì và ko nóng lòng thì chắc chắn sẽ có làn da khỏe đẹp như các chị bên Nhật. Đó là lý do vì sao nuôi da gốc ở Momochan Beauty lab được nhiều chị em yêu thích.

bitton, mai8586, timblack3 người khác thích bài này.
  2. HoathuyetNhatNhat

HoathuyetNhatNhat Thành viên quen thuộc

Công nhận là nhìn da bạn sau khi nuôi da gốc thấy đẹp quá bạn ạ! :x:x:x Mà kiểu nhìn da khoẻ khoắn, sáng và đều màu da luôn á. Cũng muốn chăm sóc da như bạn.
    timblackhuongle19 thích bài này.
  3. Ngaokiem

Ngaokiem Thành viên mới

Chị ơi chị chăm sóc và sử dụng liệu trình nuôi da gốc ở đây đúng không ạ?
    https://www.facebook.com/momochanbeautylab
    Cho e hỏi chút là liệu trình của mình trong bao lâu vậy chị? Và chi phí thế nào?
    huongle19 thích bài này.
  4. huongle19

Bạn nhìn cũng thấy là da mình khuyết điểm rất nhiều đúng không ạ? M cũng đã áp dụng rất nhiều phương pháp skincare tại nhà mà k hiệu quả :) Do đó quyết định tìm hiểu và sử dụng liệu trình nuôi da gốc của Momochan Beauty Lab. Vì da mình nhiều khuyết điểm nên liệu trình của mình kéo dài trong gần 2 năm, đợt đó m được ưu đãi mua cả liệu trình nên hết hơn 100tr. Nghe thì có vẻ nhiều, nhưng bạn cũng biết 2 năm thì thời gian chăm sóc da của mình sẽ là khoảng hơn 50b chăm sóc da nhé, tất cả đều được chuyên gia da liễu Nhật Bản thăm khám, dùng những máy móc sản phẩm tốt nhất cho da của mình.
    Nhờ vậy mà da mình mới có thể thay đổi 1 cách xuất sắc mà da vẫn khoẻ hoàn toàn. Đó là lý do vì sao nuôi da gốc ở Momochan Beauty Lab được nhiều chị em yêu thích đó ạ :x:x:x
    Ngaokiem thích bài này.
  5. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

M thấy những phương pháp làm đẹp mà bạn nói này: từ treatment, tiêm meso, lazer, lăn kim…nếu như k tìm hiểu kĩ, tự chăm sóc ở nhà sẽ rất là khó. Hay như tiêm meso cũng vậy, muốn đẹp thì bạn cần phải tiêm liên tục ấy. Nên đây chỉ gọi là m làm đẹp tạm thời được thôi ạ.
  6. Ngaokiem

Ngaokiem Thành viên mới

Một liệu trình nuôi da gốc dài ở Momochan Beauty Lab nhưng mang lại hiệu quả tuyệt vời như da của bạn thì cũng hoàn toàn xứng đáng cho sự kiên trì gần 2 năm thôi ạ! Bạn chia sẻ vậy m cũng thấy yên tâm rùi, giờ sẽ sắp xếp thời gian để qua trực tiếp nghe chuyên gia da liễu Nhật bản tư vấn xem sao.
    huongle19 thích bài này.
  7. timblack

timblack Thành viên tích cực

Muốn da đẹp thì phải như thế đó bạn ạ, tức là phương pháp làm đẹp mà da phải nhìn khoẻ khoắn, hồng hào lên.
    Chứ nhiều phương pháp da cũng đẹp, nhưng kiểu mài mòn da ấy. Da như vậy mà không được chăm sóc thì rất nhạy cảm và yếu.
    Vì thế cứ tham khảo những phương pháp làm đẹp và chăm sóc da như bạn chủ top chia sẻ là yên tâm nhất.
  8. mai8586

mai8586 Thành viên quen thuộc

Mình cũng có dùng phương pháp nuôi da gốc ở Momochan beauty lab này và mình thấy là nếu như da bạn có nhiều khuyết điểm thì tốt nhất là bạn cứ đến trực tiếp địa chỉ này để được chuyên gia da liễu người Nhật Bản thăm khám và tư vấn cho. Ở đây thì có rất nhiều phương pháp chăm sóc da an toàn và hiệu quả với mọi khuyết điểm trên da, máy móc được sử dụng đều là những máy móc hiện đại và tiên tiến nhất, thêm nữa là những sản phẩm sử dụng cũng an toàn và lành tính cho da.

huongle19 thích bài này.
  9. huongle19

Đúng là quan trọng là khuyết điểm trên da của mỗi người mỗi khác, do vậy mà liệu trình chăm sóc da cũng sẽ khác nhau. Mình đến trực tiếp Momochan Beauty Lab sẽ được lên phác đồ điều trị.
    Mình thấy với liệu trình nuôi da gốc này da khoẻ, tự nuôi da, nên sẽ đẹp dần theo thời gian dù mình có kết thúc liệu trình
  10. truynhap1

truynhap1 Thành viên rất tích cực

Mình cũng đang có ý định tiêm Meso để làm đẹp da, thấy đợt này có nhiều người làm đẹp bằng phương pháp này mà giờ thấy bạn chia sẻ lại muốn tìm hiểu kĩ hơn về nuôi da gốc ở Momochan beauty lab.
    :-/:-/:-/:-/:-/
    Chắc mình cũng nên lựa chọn phương pháp an toàn và lâu dài như bạn thì hơn, kiên trì 1 chút đúng không bạn?
    huongle19 thích bài này.