1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vidatox Plus có tốt không? Mua vidatox chính hãng ở đâu ạ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi banhgaocay, 16/05/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. banhgaocay

banhgaocay Thành viên rất tích cực

Mình nghe nhiều người nói tới dùng Vidatox plus có hiệu quả rất tốt trong việc phòng ngừa & hỗ trợ điều trị ung thư. Nghe vậy thôi chứ mình ko rõ thực hư Vidatox có tốt thật ko? Cái này nhập khẩu từ Cuba, mình thấy trên mạng nhiều người rao bán với mức giá khác nhau. Ko biết muốn mua Vidatox chính hãng thì mua ở đâu?
  2. hanglanhlot

hanglanhlot Thành viên rất tích cực

C bạn cùng CQ mình có bố bị ung thư phổi, nên mình cũng nghe nhiều về sản phẩm này. Thấy C ấy ca ngợi đây là một loại thần dược trong phòng và hỗ trợ điều trị ung thư. Liệu có đúng như vậy k nhỉ?
  3. trangbuongbinh

trangbuongbinh Thành viên rất tích cực

Bu mình bị biếu cổ, k biét dùng Vidatox có được k nhỉ?
  4. vivunguyen

vivunguyen Thành viên rất tích cực

Mình hay lang thang tim hiểu về sản phẩm này. Theo mình được biết bệnh nhân bướu cổ vẫn dùng Vidatox Plus bình thường, tuy nhiên Vidatox Plus không có khả năng làm cho khối bướu cổ teo đi vì biếu cổ là do tình trạng cường giáp, một loại bệnh về nội tiết chứ không phải là dạng ung bướu. Trong trường hợp này, bệnh nhân dùng Vidatox Plus như một liệu trình để ngăn không cho khối biếu k có nguy cơ trở thành u ác.
    huyhacoi thích bài này.
  5. rungnauy

rungnauy Thành viên quen thuộc

Mình có ông bác ở quê bị ung thư nên được ông anh họ nhờ mua Vidatox, thật ra tìm hiểu trên mạng thì thấy nhiều chỗ bán sản phẩm này lắm bạn ạ. Tuy nhiên, thấy mọi người đồn loại này hàng giả trôi nổi nhiều nên mọi người khuyên mình tới Công ty Hưng Thắng ở địa chỉ số52 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội hàng yên tâm hơn những chỗ khác bạn ạ. Mình nhớ hồi đó một 1 lọ có giá 5 tr 900k thì phải.
  6. khongtuquynh

khongtuquynh Thành viên rất tích cực

Nếu bu bạn bị biếu cổ lành tính thì mình nghĩ chẳng cần dùng đâu bạn ạ. Mình cũng bị biếu cổ, nhưng đi khám BS nói chỉ cần theo dõi, điều trị bằng thuốc theo chu kỳ và quan trọng là bổ sung đầy đủ iốt là được ạ.
  7. huyhacoi

huyhacoi Thành viên quen thuộc

Mình có bà bác họ bên chồng bị ung thư đại tràng, đã 6 năm nay rùi nhưng trộm vía giờ sức khỏe ổn định, nhìn bề ngoài chẳng ai nghĩ bác ấy bị ung thư cả. Thấy bác ấy bảo, để có được sức khỏe ổn định như vậy thì ngoài việc điều trị theo phác đồcủa BS bác ấy còn dùng nước lá đu đủ sắc làm nước uống hằng ngày.
  8. viemmangtui

viemmangtui Thành viên tích cực

Hic... nhạc mẫu e bị ung thư buồng trứng giai đoạn cuối, nhìn bà vật vã đau đớn mà k cầm được nước mắt. Sau khi dùng đủ các loại thuốc tây có, ta có, nhà e chuyển về dùng thuốc lang của một bà lang băm trên mãi tận Hòa Bình. Uống tuần đầu tiên có vẻ bệnh của cụ dịu hơn, nhưng sau đó những cơn đau lại quay lại hoành hành. Giá mà có loại thuốc gì giúp cụ giảm những cơn đau đó :-(. Còn nước còn tát, mà k còn nước cũng phải tát, em sẽ thử món lá đu đủ sao và loại TPCN như các bạn đang bàn xem dư thía nào, biết đâu bà lại gặp thầy gặp thuốc.
  9. voiconnguyen

voiconnguyen Thành viên quen thuộc

Ngoài lá đu đủ, bạn nên cho bà dùng thử xạ đen và linh chi xem. Thấy bảo chúng cũng tốt cho người bệnh ung thư lắm đấy.
  10. viemmangtui

viemmangtui Thành viên tích cực

Thực nhà e cũng cho bà uống linh chi thay nước hằng ngày đấy, nhưng kết quả chẳng thấy khả quan. Có lẽ nấm linh chi có tác dụng "phòng" hơn "chống" ạ.