1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Việc cần người đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi ka_mupmip, 08/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ka_mupmip

ka_mupmip Thành viên rất tích cực

Việc cần người đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cần tuyển gấp một người có khả năng đánh bóng bàn.
    Yêu cầu trình độ:
    - Tương đối kém, có khả năng giả vờ thua giỏi, biết khen đối phương đánh hay (mặc dù trình độ của mình thừa sức chấp 10 đánh séc 11).
    - Thời gian rỗi: cũng tương đối nhiều.
    Ai đáp ứng được yêu cầu trên xin post lại ở topic này. Thời gian thử việc 8h sáng thứ 3 (10/6). Lương theo thoả thuận.

MUPMIP
  2. chuckle_over

chuckle_over Thành viên rất tích cực

Yêu cầu cao thế! Đã "có khả năng giả vờ thua giỏi, biết khen đối phương đánh hay (mặc dù trình độ của mình thừa sức chấp 10 đánh séc 11)." thì trình độ như thế không thể gọi là "tương đối kém" được.
    Thảo nào mà mãi không có ai lên tiếng.
    ..yêu Hà Nội cháu yêu Hà Nội..
  3. cleopatra18

cleopatra18 Thành viên mới

Hic, đau hết cả người đây , ko lê nổi chân nữa , ko biết có đến nhận việc được ko đây ! Khổ thân tui chưa. Vừa tìm được công việc vừa ý thì lại ốm đau thế này đây ! hic hic hic
    Cleopatra
  4. thanchet13

thanchet13 Thành viên mới

...Sau khi đọc những yêu cầu trên tôi tự cảm thấy mình có khả năng đáp ứng được yêu cầu công việc ,nên quyết định đăng ký thử xem sao ,mới lại thấy công việc cũng ko đến nỗi nào mà lại có lương ....
    Hiiii,thứ 3 đi thử việc ah ,căng quá nhỉ .thứ tư thi thuỷ điện ,không biết có đi được ko nữa ...mong chưa tuyển được người phù hợp ..để khi nào có thời gian rảnh thì mới có thể hoàn thành được công việc chứ ..
    Mà sao lại tuyển người trong thời kỳ căng thẳng này chứ ,chắc là cần lắm đây ,mong mọi người chú ý đến điểm này để thoả thuận lương lậu cho thoả đáng và phù hợp với yêu cần nhé ..
    ...sau con mua troi lai sang ..
  5. ka_mupmip

ka_mupmip Thành viên rất tích cực

Đã bảo thời gian rỗi tương đối nhiều đã. Chú mà đang thi thế này ai dám thuê?
    MUPMIP