1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Việc làm tại Đà Lạt

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi comchiendon_2121dn, 31/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lamvn1203

lamvn1203 Thành viên mới

2. tinhvandxl

tinhvandxl Thành viên mới

Xin chào.
    Website dalatngaynay.com đã vừa khai trương mục tuyển dụng và xin việc, link : http://www.dalatngaynay.com/vieclam/
    Sắp đến thông tin tuyển dụng các doanh nghiệp tại Lâm Đồng là Khánh Hòa sẽ đươc cập nhật tại đây bởi ban quản trị website.
    Trân trọng kính mời tham gia nhé.
  3. bonguyen1

bonguyen1 Thành viên mới

4. bonguyen1

bonguyen1 Thành viên mới

<p> Các bạn ơi mình rất thích vào Đà lạt. Mình là dân miền bắc, chuyện của mình mình không biết nói thế nào nữa mình xin tâm sự 1 chút nghe: Cái tết năm nay đúng là vừa buồn vừa vui với mình. Mình đã đem lòng yêu 1 cô gái xứ Đà Lạt, cô ấy là e họ của thằng bạn mình. Cô ấy dễ thương, đáng yêu lắm, mình thích cô ấy từ lần đầu tiên gặp nhaut, từ lần đầu nói chuyện, thích nghe giọng nói của cô ấy, thích dáng người nhỏ nhắn xinh xinh của cô ấy... Và rồi tình cảm nảy xinh giữa 2 người mình thích cô ấy và cô ấy cũng có tình cảm với mình. Hai bên nói chuyện với nhau rất thân, Cô ấy và mình rất nhiều điểm chung, rất nhiều sở thích... Mình và cô ấy năm mới đã cùng nhau đi chùa hương đi chơi? Những kỷ niệm đó mình không bao giờ quên, ở chùa hương những lúc đông người mình dắt tay cô ấy đi, kéo cô ấy bên mình không cho cô ấy lạc vào dòng người đông đúc. Mình ước gì thời gian lúc đó ngừng trôi và mãi cứ như thế. Mình yêu thật rồi. Lúc trên đường về cô ấy cũng không muốn đi nhanh chỉ muốn đi chậm lại thôi mình cảm nhận được điều đó từ cô ấy. Hic hic, thời gian chẳng còn được bao lâu nữa các bạn ạ là cô ấy đã phải đi vào Đà Lạt, đến hôm 20 tết là cô ấy fải vào rồi mình biết làm gì để giữ cô ấy, bên cạnh cô ấy. Hic Hic mình suy nghĩ mãi, là con trai thiệt nhưng mà sau vụ này mình khóc ác. Mình quyết định rồi mình sẽ đi vào trong Đà Lạt xin việc làm ở trong đó, ở luôn trong đó để được gần cô ấy, nhìn thấy cô ấy, nghe giọng nói của co ấy. Thiếu cô ấy mình chắc chả sống nổi.
    Mình quyết định rồi mình sẽ vào Đà Lạt. Có bác nào chỉ cho mình chỗ xin việc làm với heng mình cảm ơn rất rất nhiều à wên còn chỗ ở rẻ nữa, mình sẽ lập nghiệp trong đó. Thanks các bạn nhiều lắm. Giúp đỡ cho mình nghen. Tạo điều kiện cho mình hen.
    W ên mình là dân IT máy tính máy printer, camera, đổ mực máy in, server? mình làm được hết?.Thanks các bạn nhiều.
    Yahoo: Trungnguyensamac@yahoo.com
    </P>
  5. virtualp79

virtualp79 Thành viên mới

Các bạn cho mình hỏi vậy có việc làm nào cho IT không ?
    Mình đang muốn tìm việc làm về chuyên ngành Mạng Máy Tính ở ĐL.
    Thanks !
    Ở Lâm Đồng, mạng máy tính chủ yếu tập trung vào các sở ban ngành và 1 vài khách sạn lớn. Bạn có muốn làm IT cho hotel ko ? Ngoài ra còn có 1 vài cơ sở máy tính kinh doanh nhỏ thôi. Bạn đang làm việc ở đâu vậy ?
  6. virtualp79

virtualp79 Thành viên mới

@ comchiendon_2121dn
    Đầu tháng 11 này mình sẽ đến Đà Lạt. Mình muốn tìm một việc làm tại các trang trại hoa (việc ở nơi khác cũng được). Mình muốn tìm hiểu về mức sống, chỗ ở... Các bạn giúp mình được ko? Bạn nào biết việc làm gì thì nói mình biết với nhé. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
    Tôi tìm tôi giữa trời đông băng giá
    Chẳng thấy tôi đâu chỉ thấy khói mây mờ
    Tôi đi lạc giữa dòng đời hư ảo
    Chợt nhận ra rằng tôi đã đánh mất tôi
    ......................................................
    Luôn có một ai đó dành cho một ai đó
    - Bạn học ngành gì và đang làm việc ở đâu, có 1 vị trí kế toán và kiêm nội trợ ở Đà Lạt. nếu bạn đồng ý thì mình có thể giúp bạn.
    mail của mình : haytraloianh2112@yahoo.com
  7. cheryl_4T9

cheryl_4T9 Thành viên mới

Trời, sao lại có vị trí kế toán kiêm nội trợ ạ
  8. cheryl_4T9

Nhân tiện cho em hỏi giá cả nhà đất ở Đà Lạt thế nào ạ. Em là dân Tài chính, ở HN, mới tốt nghiệp. Ở HN đông đúc, bon chen quá, muốn vào Đà Lạt mua 1 mảnh đất nhỏ, làm nhà, công tác và ở lâu dài trong đó. Chán bon chen lắm rồi bác ạ. Bác nào biết giá cả đất đai thế nào thì giúp em nhé. Cám ơn các bác!
  9. cheryl_4T9

up lên trên nào
  10. windybaby

windybaby Thành viên mới

anh ơi em cũng chuẩn bị đi tới Đà Lạt kiếm 1 công việc làm.Chuẩn bị đi bụi.Đến Đà Lạt thì kiếm việc trồng hoa khó ko anh