1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viêm da cơ địa ở tay...huhu

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi summersnow, 23/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trangalo24h

trangalo24h Thành viên mới Đang bị khóa

trời ơi ai có thuốc hay giup với, mọi người up bài này liên tục nhé để may ra có người co kinh nghiệm nhé
  2. haha1234

haha1234 Thành viên quen thuộc

huhu đau khổ lắm bác ạ, em bị cũng gần chục năm nay rồi, rất chi là bị hạn chế trong cuộc sống, và mất tự tin trong giao tiếp. có những lúc bắt tay xong mà ngại vì tay quá xấu và ráp vì da bong.
    Em cũng thử ở TH**à ko ăn thua, rồi 108, Da liễu cũng đều kết luận là "bó tay"
    em chỉ ao ước là khỏi thôi, chứ cứ thế này thì khổ lắm, giai nào dám cầm tay...tình yêu.
    nhất là mùa này, oánh chữ nhiều nên mấy đầu ngón tay nứt ra mà vẫn cắn răng làm việc
  3. right_for_all

right_for_all Thành viên mới

Sao nhiều người vô forum vậy mà cho tới hôm nay vẫn chưa có được phương án để cứu giúp cư dân bản xứ nhỉ????? Mình cũng bị như vậy mà chưa có cách gì giải quyết, buồn quá đi mất.
  4. cuongiwi

cuongiwi Thành viên mới

@bthungvn
    Cảm ơn bạn rất nhiều (tuy mình chưa thử và không biết hiệu quả đến đâu)
    Mình bị bệnh này, từ những năm lớp 10 thì phải
    Bị vào mùa khô thôi, ra tết là đỡ
    Vào viện, ra hiệu thuốc nó cũng bảo bó tay
    Hỏi thằng bạn làm dược sỹ, bác sỹ nó phán : do cơ địa từng người, bao giờ lấy vợ (...), nội tiết thay đổi, may ra khỏi.Pó tay
    Mình sẽ thử cách này, nếu khỏi, sẽ cảm ơn và hậu tạ bạn nhiều nữa
    @tuananh_zip:
    Nếu bạn còn vỉ thuốc, bạn có thể share tên cho mọi người để thử dùng được khóng
    Many thanks
  5. bthungvn

bthungvn Thành viên mới

Mình nói rồi bạn àh. không thể khỏi hẳn được đâu nó chỉ làm bạn đỡ đi thôi khi chuyển mùa nó se bị lại nhưng múc độ nhẹ đi rất nhiều lúc đó chỉ cần làm như trên vài ngày la ok hết. Cái bày do hệ nội tiết của mỗi người mà nên phải đánh vào hệ nội tiết. Chúc may mắn!