1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho bản thân và những người mình thương yêu nhất.........

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi miss_kotex, 13/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. latdatpt

latdatpt Thành viên quen thuộc

Quá tuổi rồi, k kần kiêng j nữa đâu. Công tử huyện vừa cười m xong đâý! :P
  2. cafenhasan

cafenhasan Thành viên mới

Hix , nóng gần 40 độ nên trốn cả ngày trong phòng - hết ồn ào bùn quá lướt web vào Box ni chơi :) _ cũng quá lâu rồi không sáng nick yahoo chát chít tí nào kết nối thông tin xem binh tình mọingười ra làm sao vì sài máy tính công ty nó khóa tùm lum tè le .
    Sorry giờ bận quá có cái hứa rùi lại hok thực hiện được .
  3. vu1234

vu1234 Thành viên mới

Bật cười vì câu nói của em. Chúc em được như ý nhé@}
  4. tuantrietstar

tuantrietstar Thành viên mới

Ngày hôm nay nghĩ gì và cảm thấy như thế nào ư? Đã hơn một tuần trôi đi kể từ lúc nhận được tin nhắn cuối cùng và một tin nhắn gửi đi mà không hề có lời hồi đáp...Vậy là thôi, chẳng cần phải suy nghĩ gì nữa, dằn lòng mình là vậy mà tại sao cứ nghĩ mãi, nghĩ mãi....làm sao để giải tỏa cái tâm trạng này đây....
  5. nangmuadong8

nangmuadong8 Thành viên mới

Yên tâm, cái tâm trạng này sẽ được giải tỏa sau 3 tháng nữa. Kinh nghiệm xương máu mà. "Đã hơn 3 tháng kể từ tin nhắn cuối cùng mình chửi hắn mà hắn ko thèm chửi lại...Vậy là thôi, suy nghĩ suốt 3 tháng rồi cũng thôi, khóc mãi rồi cũng phải nín thôi...làm sao để yêu được người khác đây? [r2)] Nâng chén tiêu sầu........"
  6. tuantrietstar

tuantrietstar Thành viên mới

Vẫn biết vậy....và làm sao yêu được người khác nhỉ??? Vì tình cảm cho đi mà không được đáp lại thì nó sẽ cạn dần, cạn dần...và tới một lúc nào đó sẽ thật khó mà lấy lại. [-(Một ngày buồn, suy nghĩ vẩn vơ. Điều tệ hại là trống rỗng, chẳng thiết làm gì.......
  7. thuck1114

thuck1114 Thành viên quen thuộc

[-([-(ngày thường dài khi buồn...Nhưng riết rồi cũng quen thui, dần dà lại thích những ngày dài, thật dài.Ngày dài đêm ngắn lại thì ta sẽ không phải thấy cô đơn trong đêm hơn.
  8. vitcon_9x_hmt

vitcon_9x_hmt Thành viên mới

Ông xã àh!bà xã lại làm anh buồn rồi. a lại hút thuốc,nhìn a e vừa thương lại vừa giận. E cũng ko biết mình đang nghĩ gì nữa. Ng đó nhắn tin rằng sẽ chờ em,e thấy mệt mỏi. A hỏi có chuyện gì,bà xã ko muốn nói bởi đã nói quá nhiều và mệt mỏi quá nhiều. Nhưng a đã ko hiểu cho em,làm e buồn và muốn khóc quá! Nhìn a hút thuốc e biết a đang căng thẳng vì em nhưng dù sao e vẫn thấy giận a. bà xã xin lỗi anh! e biết ngày mai thôi tới công ty a sẽ đọc những trang này. Giờ rất gần a nhưng e ko muốn nói gì cả. đôi lúc hãy cho e được im lặng a nha!e xl.Yêu anh. E buồn cũng là vì ty với a thôi. E ko biết làm sao để bảo vệ được ty của mình khi lúc nào cũng có ng muốn phá hoại. E ko biết. e cũng sợ 1ngày nào đó mệt mỏi mà e sẽ đầu hàng và 1 lần nữa e để mất anh. E mệt mỏi lắm a ạh! Hãy hiểu và đừng giận em,ông xã nha. EM YÊU ANH NHIỀU LẮM!
  9. thuck1114

thuck1114 Thành viên quen thuộc

Viết cho trái tim >!!!!

Muốn nói gì đó cho người ấy,nhìn thấy họ thất vọng nhưng mình không thể làm khác được.Đơn giản vì mình không hề yêu họ.Muốn bảo rằng họ đang làm mình thấy phiền nhiều hơn là được sẻ chia,nhưng mình không nỡ.Đành im lặng và họ sẽ hiểu thôi.
    Thành ra...mình lại là kẻ cô đơn dù bờ vai ai sẵn sàng đón nhận,sẵn sàng lau nước mắt cho mình.Tại mình,con tim ngu dại của mình.

Mình trở nên yêu thích cái cuộc sống cứ bằng bằng không giao lưu không gặp gỡ,không cười,không nói.Chưa hẳn là tự kỷ,nhưng quá nửa là mình đang giam lỏng tâm hồn trong bốn bức tường cô đơn.

Cái cuộc sống ấy đôi khi bị sáo trộn... giống như...đêm qua, thế nhưng mình thấy thú vị với cái cảm giác được thoải mái nhớ,thoải mái hờn trách...và nhất là được thoải mái khóc.Giây phút sống hết mình với nỗi buồn.

Khi mình đã mất niềm tin,khi mình đã giăng một màn lưới vô hình bao bọc xung quanh để tự vệ khỏi những lọc lừa,dối trá,sẽ không một ai đủ tin để cho mình mở cửa nữa. Mình thấy cần phải như thế...trái tim yếu đuối của mình hãy yên tâm mà ngủ say.
  10. kimkim0808

kimkim0808 Thành viên mới

Thinh thoảng hay vào đọc mục này. Thấy cô bé tâm trang buồn quá. Khi đau khổ thì 1 phút cũng thấu lâu thật lâu, huống chi đã bao nhiêu ngày....đau khổ.
    Thôi thì cứ buồn đi, cứ chán đi, cứ ôm lấy quá khứ mà đau khổ đi. Rồi đến 1 ngày sẽ nhận ra sao tâm trạng buồn chán, đau khổ đó thật là nhảm nhí....
    Cái thời khắc 1 ngày đó có thể là 1 năm, 2 năm hay là 5 năm nữa. Nhưng cũng có thể chỉ 1-2 tháng nữa. Thời gian luôn là bài thuốc hữu hiệu.....
    Nhất định có 1 ngày như thế!