1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho chính mình ...viết cho bạn và cho yêu thương

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi motlanloyeu, 25/07/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motlanloyeu

motlanloyeu Thành viên mới

Viết cho chính mình ...viết cho bạn và cho yêu thương

_ Tao nhớ hồi mày còn ở hn , tao ốm mày lên chơi tao cảm động và hạnh phúc lắm mày biết ko......lại nhớ có cái lần trời mưa tầm tã muốn đi tắm mưa mà vướng đồ .....rồi lại đi uống trà mày có biết ko....tao nhớ mày mong cuối tháng này mày xuống hn nhé
    _ Tự dưng nghĩ vu vơ , mình nhớ mình nói với anh rằng yêu mình anh sẽ khổ ......anh chỉ cười....mình hiểu sau nụ cười ấy, hôm nay nói chuyện với anh qua đt mình có một cảm nhận # mình ko muốn gượng ép hay áp đặt người khác phải theo suy nghĩ của mình nhưng mình nghĩ rồi nếu ko cảm thấy hạnh phúc thì mình sẽ thuận theo tự nhiên thôi......ai cũng có một trái tim để yêu thương hết mình , hãy yêu khi còn có thể nếu ko còn tình yêu thì cũng ko nên níu kéo gì cả như vậy chỉ làm khổ chính mình có phải ko cuộc sống
  2. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

nghĩ nhiều để làm chi ......chỉ biết rằng mình cảm thấy nhẽ nhõm và bình yên
  3. batman69

batman69 Thành viên mới

Không có gì cho anh cả, em yêu ạ
  4. mongyeulinh88

mongyeulinh88 Thành viên mới

Viết cho em được chứ motlanloyeu?!
    ----------------------------------------------------
    Chiều nay, anh mệt mỏi và buồn lắm! Anh nghĩ anh sẽ lấy vợ vào cuối năm dù năm nay anh vẫn được coi là trẻ nhưng lúc cha anh lấy mẹ anh còn ở độ tuổi trẻ hơn cơ ...
  5. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

Được thanhk43 sửa chữa / chuyển vào 11:26 ngày 27/05/2006
  6. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Một quãng thời gian gần như ngày nào cũng nhớ về em mà ko thấy tăm hơi em đâu cả. Hẹn gọi điện mà chẳng thấy đâu cả. Dạo này đang bị cấm vận vụ telephone nên ko thể liên lạc với em được, Ko biết em có hiểu ko nhờ ???
    Tháng sau em xuống trường rồi, có lẽ khi đó sẽ đỡ nhớ hơn chăng ???
  7. motlanloyeu

motlanloyeu Thành viên mới

mệt mỏi rồi cũng đã qua, hôm qua nằm ở nhà chợt nghĩ giá mà anh đến nhà thì tốt ......nhớ anh muốn gặp anh dù chỉ là nhìn anh rồi anh về cũng cảm thấy hạnh phúc lắm rồi ....chợt nhớ câu hát trong bài hát* anh sẽ đến dù chỉ bên em một phút thôi* .......chợt giật mình khi anh gọi đt ,...........cảm thấy hạnh phúc lắm anh có biết .....cảm thấy mình ko bị lẻ loi ......có anh để yêu thương...yêu anh nhiều lắm
  8. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

chỉ thỉnh thoảng ol mà cũng cảm giác như có thể vơi đi cái gì đó không biết nữa muốn đi lắm chứ chỉ sợ ngày đó đi huyện không về kịp chuyến xe.. ôi giá như ta không mệt mỏi vậy có khi ta đã làm # roài sẽ không như vậy??? mà h ta lún sâu vào tội lỗi qúa.. ta làm sao vậy? hôm nọ mình đã mãn nguyện khi đi dưới mưa với anh? mặc dù ta không yêu anh nhưng chẳng hiểu sao ta vẫn muốn ở gần bên anh? ôi tội lỗi quá.. ta muốn ngày đó ta đc gặp mi nhưng chẳng hiểu có đc không? ôi h sao ta cảm thấy mệt mỏi và thất vọng vậy cà..
    ....
  9. khi_giac_mo_ve

khi_giac_mo_ve Thành viên mới

anh ah, dù có bất cứ chuyện gì hãy kể cho em nghe nhé, em có thể ko giúp được anh nhưng có thể phần nào anh sẽ cảm thấy nhẽ nhõm hơn ....yêu thương có lẽ chưa đủ mà còn phải biết chia sẻ nữa đấy .....đúng ko anh? online thấy anh # quá ......vui lên nào.....bên anh vẫn có em cơ mà.......em yêu anh
  10. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Thế là tôi đã làm cho em buồn 1 nỗi buồn ko thể tha thứ .... nhưng cũng là cách mà tôi muốn .... em hiểu nhưng ko thể nói lên lời . Tôi xin lỗi em chỉ ù một tiếng rất nhẹ ...Cả đêm hôm qua tôi không ngủ suy nghĩ cái điều này ..... chắc em cũng vậy .Tôi chỉ bít nói rằng xin lỗi em