1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho một người ........

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi GirlsnRoses, 24/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Viết cho một người ........

Nếu tôi biết điều đó làm tổn thương đến em ........ thì tôi đã .......Nhưng tôi thực sự không nghĩ đến điều đó . Trong tôi luôn chỉ có em , chỉ duy nhất em . Chỉ luôn mong em vui .Chỉ luôn muốn điều tốt đẹp nhất đến với chúng mình .Tôi đã sai , tôi đã không tin em Dù chỉ một thoáng trong ý nghĩ của tôi . Điều đó cũng dễ hiểu phải không ? Vì sao ? Vì Tôi yêu em ........ Biết em không bao giờ đọc được những dòng này nhưng tôi cũng muốn nói "Anh Yêu Em" nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều lắm......... Anh nhớ Em nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều ..... nhiều lắm như tình yêu của em dành cho tôi . Em hỏi tôi yêu em vì điều gì ??? Tôi yêu giọng nói tôi yêu cách em nói với tôi Em Yêu Anh ........nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều .....Em nhớ Anh nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều .... lắm , tôi yêu sự chân thành tôi yêu cách em giận tôi , tôi yêu sự nóng nảy ,Tôi đã nói tôi yêu em vì tất cả ..... vì cả những điều mà tôi cho là không đúng . Tôi yêu em chính vì trong tôi cũng có một phần của em , và tôi cũng nhận ra trong em cũng có một phần của tôi . Mặc dù tôi biết còn nhiều ngăn cách lắm ... nhưng tôi sẽ làm tất cả để điều đó thành sự thật . Nếu có thể thì tôi sẽ đánh đổi bất cứ điều gì tôi có thể để chỉ được điều đó ..... điều mà mình vẫn mong muốn . Nhé ... hãy hiểu tôi , hiểu tình yêu của tôi dành cho em . Không bao giờ mình nói về điều này nữa , không bao giờ tôi làm em buồn nữa , không bao giờ tôi làm em thất vọng , không bao giờ tôi làm em tổn thương .... Em là tất cả đối với tôi . Một lần nữa mong em hãy quên nó đi như là nó đã từng được quên . Lại quay trở lại với căn phòng đó , lại đối mặt với nỗi nhớ , tôi sợ mình không vượt qua ... Tôi sợ .......
    Thuỳ ơi ! Anh Yêu Em nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều .... lắm . Tình yêu của mình trải qua đủ thử thách rồi , anh không muốn thêm nữa ......
    Everything I do .. I do it for You

Dành cho quảng cáo
  2. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

YÊU LÀ CHẾT Ở TRONG LÒNG MỘT ÍT
    I Don't Want To Miss A Thing
  3. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

yêu là gì hả hood ơi !
    Yêu là chấp nhận ngu !

4. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

mie 2 thằng này vào câu bài lộ liễu quá , bài nó hay như thế , mà lại vào viết linh tinh ,
    to long : mày ơi buồn thì cứ buồn nhưng đừng nhắc đến chuyện quay lại nhé , cái gì qua rồi thì cho qua đi đừng có như thế mà làm hại mình
  5. Hoang_Tu_Bien18

Hoang_Tu_Bien18 Thành viên quen thuộc

he he!! dù đã muộn nhưng anh vẫn nói "Anh yêu em"
    he he!! Lúc đó mới là lúc đau khổ nhất đấy he he!
    To Tri' : theng` này nói lạ buồn thì nói ra cho anh em giải quyết cùng chứ để lâu trong bụng có mà toi hả

Chim xa cành còn thương cây nhớ cội
    Người xa người tội lắm người ơi
  6. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

To all: đây là tâm sự rất thật rất chân thành của Long, mình muốn các bạn đừng đem topic này ra để đùa để câu bài hay đại loại như thía, mình nói ra ko hề có ý gì nhưng chúng ta nên tôn trọng khổ chủ, hy vọng các bạn hiểu ý của girl, những gì cần nói với Long, Thuỷ đã nói hết hôm qua rôi, giờ thì Thủy chẳng nói gì đâu, mong Long hiểu ý của Thuỷ và làm những gì àm Long đã hứa. Okie? Chờ tin vui của Long......
    If there's nothing missing in my life then why do these tears come at night
  7. TRANGER_18

TRANGER_18 Thành viên mới Đang bị khóa

úi giờ ôi ! Thèng này bây giờ đa sầu đa cảm thế !
    Love means never having to say "I'm sory" ~~~~> Câu này trong "cuốn theo chiều gió"
  8. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Xin lỗi Long với cả nhà , tớ với sabaga không hề có ý câu bài cũng như , đùa cợt , bọn tớ hiểu tâm sự của Long , nhưng không biết gì cả , chỉ biết nói ra câu mà mình cho là tâm đắc thôi .
    To Long : dù có chuyện gì xảy ra thì bạn vẫn là bạn , rồi thời gian sẽ giúp bạn nguôi ngoai , hãy dũng cảm đối mặt với sự thật ....
    I Don't Want To Miss A Thing
  9. nhoc_di_fx

nhoc_di_fx Thành viên mới

To Robinhood:
    NHƯNG MÀ KHÔNG YÊU LÀ CHẾT DÀI DÀI!

Thiên thần tốc độ trên từng cây số

10. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Sự thật gì cơ ... sự thật là tôi có một người yêu tuyệt vời và tôi cũng yêu người đó ... nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều ... lắm . ! Thế thôi nhỉ ... . Stop here nhé ! Chỉ là một chút thoáng buồn thôi .
    Dành cho quảng cáo