1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người bạn thích/thích bạn

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi shoneti, 24/07/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Woa, hoá ra Shoneti cũng thích nhảy hả. Chẳng cần đi đâu học cả, đến đây GV dạy cho.
  2. giangvan

Ơ thế hoá ra chú này cũng có cô người yêu biệt hiệu là Nhím hả. Mình cũng có 1 cô bồ có cái tên dễ thương như thế. ( Liệu có đụng hàng không nhỉ..)
  3. giangvan

Ơ thế hoá ra chú này cũng có cô người yêu biệt hiệu là Nhím hả. Mình cũng có 1 cô bồ có cái tên dễ thương như thế. ( Liệu có đụng hàng không nhỉ..)
  4. cuoptrengianmuop

cuoptrengianmuop Thành viên mới

he he... Yêu va? Thích la? 2 phạm tru? khác nhau hoa?n toa?n.
    Cháu SHO co?n nho?, gắng chăm lo học ha?nh, có thích thi? chi? nên Thích Học thôi nhé.
    Ra đươ?ng, thích ha?ng vạn ngươ?i, nhưng thư? ho?i, yêu được mấy ha? cháu?
    Nhưng du? sao cufng nên yêu.. va? thích.
    Cha? hiê?u sao, tớ chi? thấy có thê? yêu, nhưng không yêu được ngươ?i mi?nh thích va?...
    Nói thế na?o nhi?, yêu rô?i thích chứ k0 pha?i thích rô?i yêu. he he he......
    Tớ pha?i đô?i tên tha?nh: Ho?a Thượng Thích.... Đu? Thứ mới được.. hi hi hi.........
  5. cuoptrengianmuop

cuoptrengianmuop Thành viên mới

he he... Yêu va? Thích la? 2 phạm tru? khác nhau hoa?n toa?n.
    Cháu SHO co?n nho?, gắng chăm lo học ha?nh, có thích thi? chi? nên Thích Học thôi nhé.
    Ra đươ?ng, thích ha?ng vạn ngươ?i, nhưng thư? ho?i, yêu được mấy ha? cháu?
    Nhưng du? sao cufng nên yêu.. va? thích.
    Cha? hiê?u sao, tớ chi? thấy có thê? yêu, nhưng không yêu được ngươ?i mi?nh thích va?...
    Nói thế na?o nhi?, yêu rô?i thích chứ k0 pha?i thích rô?i yêu. he he he......
    Tớ pha?i đô?i tên tha?nh: Ho?a Thượng Thích.... Đu? Thứ mới được.. hi hi hi.........
  6. pinks

pinks Thành viên mới

Không, chính xác thì anh phải đổi thành: Hoà thượng Lỗ Chí ...Thâm
    Vì thế này nhé: THÍCH ĐỦ THỨ <=> tham mà THAM thì = THÂM-----> Nên gọi là như vậy thì đúng hơn pác H.A ạ he..he......... hè..hè......ha,..ha
    Ơ mà đây là chủ đề thích cơ mà???? Mình thích ai nhở? À, có rùi...he..he..hình như có rùi... nghĩ mãi mới ra.
    Được pinks sửa chữa / chuyển vào 11:55 ngày 26/07/2004
  7. pinks

pinks Thành viên mới

Không, chính xác thì anh phải đổi thành: Hoà thượng Lỗ Chí ...Thâm
    Vì thế này nhé: THÍCH ĐỦ THỨ <=> tham mà THAM thì = THÂM-----> Nên gọi là như vậy thì đúng hơn pác H.A ạ he..he......... hè..hè......ha,..ha
    Ơ mà đây là chủ đề thích cơ mà???? Mình thích ai nhở? À, có rùi...he..he..hình như có rùi... nghĩ mãi mới ra.
    Được pinks sửa chữa / chuyển vào 11:55 ngày 26/07/2004
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

hôm qua xem thiên long bat bộ.. cái thằng sư tự nhiên lại mọc tóc ra... trông xí trai hẳn.. chẹp chẹp.. hình như cái giai đoạn gặp người đẹp trai của mình qua rùi hay sao ấy.. dạo này toàn gặp người xấu.. đau hết cả mắt.. hic hic.. tội nghiệp cái mắt toét của mình..
    Sư ơi, sư cạo trọc đầu trở lại đi sư... mà sư già mà láo ko chịu được, mở mồm là a di pho` pho` thế mà lại thích một cô trong mơ.. chán quá.. đúng là loại người không cắt đứt được chuyện thế gian, làm sao mà tu thành chính quả được cơ chứ.. hic hic... bực nhất là sư bây giờ trông xấu quá.. cái gì cũng nhọn nhọn.. ghét thật
    Bây giờ mới nhớ ra ở TV có anh rất đẹp trai, béo béo đo đo nữa, rất chi là ấn tượng.. nhưng mà hôm nay mình đã đinh ko đi rùi.. chẹo chẹp.. để sau vậy. Mà tại sao số mình xui thế nhỉ.. quanh quanh thế nào lại thích đúng anh xấu, chán quá, khéo phải
    ........Screw you I didn''t like your taste
    Anway, I chose you
    Let''s all gone to wasted Saturday
    I''ll go out and find another you ......
    LET IT BE...
  9. shoneti

shoneti Thành viên mới

hôm qua xem thiên long bat bộ.. cái thằng sư tự nhiên lại mọc tóc ra... trông xí trai hẳn.. chẹp chẹp.. hình như cái giai đoạn gặp người đẹp trai của mình qua rùi hay sao ấy.. dạo này toàn gặp người xấu.. đau hết cả mắt.. hic hic.. tội nghiệp cái mắt toét của mình..
    Sư ơi, sư cạo trọc đầu trở lại đi sư... mà sư già mà láo ko chịu được, mở mồm là a di pho` pho` thế mà lại thích một cô trong mơ.. chán quá.. đúng là loại người không cắt đứt được chuyện thế gian, làm sao mà tu thành chính quả được cơ chứ.. hic hic... bực nhất là sư bây giờ trông xấu quá.. cái gì cũng nhọn nhọn.. ghét thật
    Bây giờ mới nhớ ra ở TV có anh rất đẹp trai, béo béo đo đo nữa, rất chi là ấn tượng.. nhưng mà hôm nay mình đã đinh ko đi rùi.. chẹo chẹp.. để sau vậy. Mà tại sao số mình xui thế nhỉ.. quanh quanh thế nào lại thích đúng anh xấu, chán quá, khéo phải
    ........Screw you I didn''t like your taste
    Anway, I chose you
    Let''s all gone to wasted Saturday
    I''ll go out and find another you ......
    LET IT BE...
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

đến đây là đến đâu thế?? GV dạy kiểu gì đấy có tính học phí không đấy.. đắt thì không học đâu