1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

viết cho người có vòng tay ấm

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi losuoi, 31/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. losuoi

losuoi Thành viên mới

viết cho người có vòng tay ấm

Hà nội trở lạnh anh a!
    Đi trên đường, cảm giác nao nao, lạnh lẽo len lỏi tâm hồn em...Mình xa nhau chưa được một tuần...mà em nhớ hơi ấm của anh quá...cảm giác như xa lâu lắm rồi anh ạ!
    Mùa đông này...có lạnh lắm không ???Em sợ mùa đông, vì mùa đông thường làm em lạnh...Thu mới sang thôi, mà em đã cần lắm, vòng tay của anh rồi...
    Vòng tay ấy, ấm áp và tha thiết quá...
    Nhưng em sợ lắm, vì chúng mình cách xa nhau quá, vì chúng mình khác nhau quá...và có nhiều thứ nhăn trở chúng ta quá...
    Quen anh chưa được bao lâu, mà đã có lần em nhận ra sự lạnh lùng trong ánh mắt của anh...Em đã định ra đi, nhưng lại không chiến thắng được con tim mình...
    Cung bậc tình yêu thật kỳ lạ, có đôi khi em thấy anh khó hiểu, có đôi khi em thấy anh lạnh lùng...và đôi khi em băn khoăn rằng...liệu đây có fải là người cùng mình đi đến trọn đời không nhi!!!
    Còn quá nhiều điều mà em còn băn khoăn anh a!Nhưng em biết, tình cảm của anh là chân thật, em cảm nhận được ánh mắt và trái tim nồng ấm của anh, chúng mình đã có những giấy phút hạnh phúc với nhau...có fải chăng là cung bậc tình yêu hả anh
    Anh đẹp lắm.. anh đẹp làm em sợ mất anh, bởi em chỉ là một người bình thường
    Ngườicó vòng tay ấm ơi!Liệu anh có thể ở bên em trong mùa đông này, liệu rồi anh có thể đi cùng em trên con đường phía trước hay không?
    Hay vẫn chỉ là câu hỏi...mà không có câu trả lời...
    Anh không chắc chắn...vì anh có quá nhiều việc phải làm...
  2. trangalo24h

trangalo24h Thành viên mới Đang bị khóa

buồn quá
  3. saphiaden

saphiaden Thành viên mới

mình cũng có 1 ngừoi có tay ấm..ấm lắm cơ í
    nhưng jờ chỉ đứng nhìn nguời ýa thôi...vì họ cứ thờ ơ mà chả fát hiện ra là mình iu ngta từ lâu lắm rồi
    oài...nhắc đến tim lại đau
  4. bagiadanhda

bagiadanhda Thành viên mới

vòng tay đó ấm thía nào nhỉ, mùa đông này qua đi mùa đông khác tới mình cũng chỉ luôn làm bạn với đôi gang tay thân quen. Với mình đó cũng là ấm lắm rùi !!!!