1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người dấu yêu !!!!

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi wohhung, 15/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wohhung

wohhung Thành viên mới

Viết cho người dấu yêu !!!!

Người yêu dấu hỡi .......... !!!!
    Giờ nơi xa xôi anh đang rất nhớ đến em, trái tim bé nhỏ này trong giây phút dại khờ, anh đã trao trọn đến em người yêu bé nhỏ của anh. Đã nhiều lúc anh mơ ước cuộc tình của đôi ta sẽ thành vĩnh cửu, dù sao đó cũng chỉ là ước mơ hão huyền phải không em. Nhưng anh vẫn mong mơ ước của anh sẽ thành 1 câu chuyện cổ tích, câu chuyện cổ tích cho cuộc tình đôi ta.

Ngày con tim anh gửi trọn bóng hình em, em đã vô tâm mang trái tim anh đi thật xa, thật xa . Để giờ đây anh như người mất hồn mênh mang chẳng biết mình đang làm gì nữa . Nhớ những lúc ta bên nhau từng nụ hôn đã trao. Mà giờ đây chỉ còn anh nhớ thương thật nhiều. Nhìn hạt mưa đêm nay rơi đều bên hiên nhà . Làm con tim anh cô đơn càng thêm nhớ em khôn nguôi. Anh ước mình có thể thành cơn mưa để đến bên em ngay bây giờ, để lòng anh nhẹ vơi đi nỗi nhớ.

Được wohhung sửa chữa / chuyển vào 08:48 ngày 16/11/2004
  2. thunamtuoc

thunamtuoc Thành viên mới

người bạn của tôi. Fải nói thế nào nhỉ? Tôi nhớ bạn wá. Tại sao lại thế? tôi đã giận bạn trong 12 ngày liền ư? Thật kinh khủng. tôi lại có thể làm thế với bạn sao?
    Giờ này chắc là bạn đang ở NB rùi đúng không? Tớ muốn gọi điện nói chuyện với cậu 1 lát quá nhưng cậu không cho số ĐT. Tớ đồng ý. Mặc dù tớ có thể biết điều đó quá dễ dàng.
    Tớ đang ở Lào Cai. Một buổi sáng mưa nhẹ và không khí hơi se lạnh. Tối hôm qua tớ với mấy thằng bạn phi xe lên sapa tham dự đốt lửa trại vui lắm. nhưng tớ nghĩ nếu có bạn ở đây thì có lẽ sẽ vui hơn nhiều. không hiểu sao chỉ mới 55h không gặp bạn thui ma tớ cảm thấy nhớ đến thế? Tớ mong từng giờ. từng fút một. à. Có thể thứ 4 tớ sez về đón cậu .
    chờ tớ nhé.
    à. chúc em cậu lên đường may mắn.
  3. thunamtuoc

thunamtuoc Thành viên mới

người bạn của tôi. Fải nói thế nào nhỉ? Tôi nhớ bạn wá. Tại sao lại thế? tôi đã giận bạn trong 12 ngày liền ư? Thật kinh khủng. tôi lại có thể làm thế với bạn sao?
    Giờ này chắc là bạn đang ở NB rùi đúng không? Tớ muốn gọi điện nói chuyện với cậu 1 lát quá nhưng cậu không cho số ĐT. Tớ đồng ý. Mặc dù tớ có thể biết điều đó quá dễ dàng.
    Tớ đang ở Lào Cai. Một buổi sáng mưa nhẹ và không khí hơi se lạnh. Tối hôm qua tớ với mấy thằng bạn phi xe lên sapa tham dự đốt lửa trại vui lắm. nhưng tớ nghĩ nếu có bạn ở đây thì có lẽ sẽ vui hơn nhiều. không hiểu sao chỉ mới 55h không gặp bạn thui ma tớ cảm thấy nhớ đến thế? Tớ mong từng giờ. từng fút một. à. Có thể thứ 4 tớ sez về đón cậu .
    chờ tớ nhé.
    à. chúc em cậu lên đường may mắn.
  4. daibangchua_xinhxinh

daibangchua_xinhxinh Thành viên mới

T thật không biết mình đang cảm thấy gì nữa ? Chắc là có 1 chút gì đấy nhớ Hoàng ....
    Bây giờ Hoàng đâu có còn coi T là 1 người bạn thân như trước đây Hoàng vẫn nói . Hôm đó , chat với Hoàng xong , T đã nghĩ có thể Hoàng đang còn dành cho T 1 chút tình cảm , bằng chứng là Hoàng vẫn quan tâm đến T , Hoàng đã hỏi T tại sao dạo này có vẻ thân với Duy . Duy là bạn của Hoàng mà ... chẳng lẽ Hoàng không biết chuyện gì đã xảy ra giữa T và Duy ? Hoàng nói với T rằng :" thân với nhiều người như thế không tốt đâu "...
    Và thật sự Thì T không hiểu tại sao Hoàng lại nói như thế? Có thể Hoàng không muốn T và Duy thân thiết với nhau hơn ....
    T cũng khôngbiết tại sao mọi chuyện lại như thế nữa ...
    Cũng không phải T ở bên Duy để lấp đi 1 khoảng trống nào đó ... thật ra thì trong lòng T chưa bao giờ có khoảng trống nào cả .... Vì hình như T đọc được ở đâu đó câu :" đừng bao giờ để tâm hồn bạn có những khoảng trống , vì những khoảng trống đó rồi cuối cùng sẽ làm cái hố chôn cuộc đời của chính bạn ..."
    T không muốn có những cái hố sâu trong trai tim và cả tâm hồn mình ... trước đây khi nghĩ về Hoàng T cảm thấy rất đau , đau ở 1 nơi nào đó mà chính T không gọi tên được ......
    Bây giờ khi nghĩ về Hoàng Thy vẫn thấy buồn .... buồn nhiều lắm Hoàng ạh !
  5. daibangchua_xinhxinh

daibangchua_xinhxinh Thành viên mới

T thật không biết mình đang cảm thấy gì nữa ? Chắc là có 1 chút gì đấy nhớ Hoàng ....
    Bây giờ Hoàng đâu có còn coi T là 1 người bạn thân như trước đây Hoàng vẫn nói . Hôm đó , chat với Hoàng xong , T đã nghĩ có thể Hoàng đang còn dành cho T 1 chút tình cảm , bằng chứng là Hoàng vẫn quan tâm đến T , Hoàng đã hỏi T tại sao dạo này có vẻ thân với Duy . Duy là bạn của Hoàng mà ... chẳng lẽ Hoàng không biết chuyện gì đã xảy ra giữa T và Duy ? Hoàng nói với T rằng :" thân với nhiều người như thế không tốt đâu "...
    Và thật sự Thì T không hiểu tại sao Hoàng lại nói như thế? Có thể Hoàng không muốn T và Duy thân thiết với nhau hơn ....
    T cũng khôngbiết tại sao mọi chuyện lại như thế nữa ...
    Cũng không phải T ở bên Duy để lấp đi 1 khoảng trống nào đó ... thật ra thì trong lòng T chưa bao giờ có khoảng trống nào cả .... Vì hình như T đọc được ở đâu đó câu :" đừng bao giờ để tâm hồn bạn có những khoảng trống , vì những khoảng trống đó rồi cuối cùng sẽ làm cái hố chôn cuộc đời của chính bạn ..."
    T không muốn có những cái hố sâu trong trai tim và cả tâm hồn mình ... trước đây khi nghĩ về Hoàng T cảm thấy rất đau , đau ở 1 nơi nào đó mà chính T không gọi tên được ......
    Bây giờ khi nghĩ về Hoàng Thy vẫn thấy buồn .... buồn nhiều lắm Hoàng ạh !
  6. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

I miss you every day and night
    Like sun flowers missing sunrise
    Like a bird missing its nest
    Like a cloud missing sky
    Like a river missing water
    Like spring missing flowers
    Like a mountain missing its rocks
    Like lovers missing lovers
    Like summer missing the sun
    Like fall missing yellow leaves
    Like fishes missing water
    I miss you, do you miss me?
    Like winter missing snow
    Like dawn missing sunlight
    Like night missing darkness
    Like a bird missing flight
    Darling, please come with me now
    Mountains and rivers also miss thou
    Please come, I keep my promise
    Forever, we will be in love.
    Em đã đọc nó rất nhiều lần anh ạ, 1 bài thơ thật dễ thương fải ko anh.
  7. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Chả biết làm gì nữa cả, lại đi biệt tăm mất 2 tuần như thế lại ko nhắn tin ko mail gì cả, những lúc như thế làm gì nhỉ nhớ rồi lại nhớ ư, cũng chỉ là nhớ thôi . buồn wá PN ạ, PN nói rồi chả làm như những gì PN nói cả luôn làm cho ngưòi ta mệt mỏi thôi.
  8. TTBG

TTBG Thành viên mới

ui ui ,người iu dấu ơi ,giờ này anh ở đâu ? hic ,ở đâu thì về đi xem nào ,đợi hoài đợi mãi ,đợi đến mòn mỏi vẫn chả thấy tăm hơi ,chán quá đi mất ,ko lẽ cắp tráp đi tìm cho nhanh ,khì khì