1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người tôi đã từng yêu !!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Meo_ngungoc, 27/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Đúng là đang sock đấy, sock wá lăn lông lốc như 1 con ốc ...[:D]
  2. nuocchanhnhe

nuocchanhnhe Thành viên mới

meo_ngungoc...ơi nhẽ ra lần trước tớ định kể cho cậu nghe một câu chuyện ...nhưng bạn biết đấy...mình mới biết chat cho nên ko thông thạo cho lắm ..nên tự dung coppy của bạn ko thôi ...câu chuyện của cậu có lẽ vì cậu yêu thành thử ra đó là chuyện hơi bị buồn là đúng rồi!...nhưng rồi mọi chuyện sẽ lại tốt đẹp cho coi...chắc chắc đấy,
    người bạn của tơ xuất hiện một cách vô tình &cũng là chuyện "sẽ" xảy ra nếu người ta có thiện chí...đó là một ngày tớ rất buồn&ko hề muốn về nhà một chút xíu nào hết...tớ đã tự nhiên...(con gái mà tự nhiên như vậy cũng ko hay lắm)...kể hết mọi chuyện cho một người ko wuen biết nghe hết mọi vướng mắc trong lòng mình ...nói luôn với "nt"rằng:vì là rất có thể sẽ chẳng bao giờ gặp lại nhau nữa nên mọi chuyện mình cứ nói hết ...chẳng fải là rất thoải mái sao???....rồi mình vẫn gặp &đi chơi với người ta cho đến ngày ...mình thôi đi qua con đường đó nữa...mình vẫn rất mong có ngày mình sẽ đi lại con đường đấy!
  3. seabird82_hkid12

seabird82_hkid12 Thành viên mới

Tiếc làm qué gì thằng cha đó hả mèo ngu...Chim biển nói chuyện với hắn rùi==>chán phèo mà...Chả có gì hấp dẫ cả....

Yêu một người, vẫn cưa một người ...
  4. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

LET BY GONE BE BY GONE
    Angela
  5. Meo_ngungoc

Meo_ngungoc Thành viên rất tích cực

Viết tiếp cho .........
    Ngày hôm ấy trời đang nóng âm ương trở lạnh , mình bắt đầu nhớ mùa đông năm ngoái .Nhớ để mà nhớ thôi , thấy thời gian nhẹ nhàng trôi . chẳng chập chạp nặng nề như ngày ấy . Giờ em vẫn thế , vẫn thế của cái ngày chưa gặp anh . Trở về là mình sống vui vẻ ....
    em trở về đúng nghĩa trái tim em

Cũng như lúc này đôi khi em ngồi nghĩ 1 chút về những gì đã qua , giờ em không buồn nữa , thời gian mà . Mỉm cười 1 mình như đứa ngốc khi nghĩ về anh . Có bao người hỏi em tình yêu là gì ? nhưng em đều im lặng , chẳng nhẽ đến giờ em vẫn chẳng hiểu nổi vấn đề đó .

Hôm ấy em gặp lại anh hết sức tình cờ , bao ý nghĩ trong đầu lúc ấy trở thành trống rỗng . Đã tự bảo mình nếu có 1 ngày tình cờ như hôm nay em sẽ mỉm cuời 1 nụ cuời thân thiện chào anh như chào 1 người bạn từng quen biết , em sẽ .... , em sẽ ... Bao nhiều điều em muốn thể hiện nhưng ......
    Sao lúc đó em trở lên lạnh lùng đến vậy chỉ gật đầu chào anh rồi đi thẳng , lãnh lẽo ..... Hôm đó em phóng xe như điên mà lạ thật chẳng đâm vào ai . Mà rồi nó cũng chợt đi qua tan biến , hôm ấy em cũng co hẹn với 1 người , 1 người mà giờ em rất coi trọng mặc dù chưa là gì cả .
    1 năm rồi em cũng đã biết anh có người yêu mới nhưng cũng đã chia tay . Em cũng chỉ là cái gì đó mờ nhạt mà thôi .
    năm nay trời vẫn thế vẫn cái rét ấy nhưng con người thì đã thay đổi .
    &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Meo_ngungoc is me ! <A href="http://images.google.com/imgres?imgurl=www.petsandpatios.com/scat-cat/images/cat.gif&amp;imgrefurl=http://www.petsandpatios.com/&amp;h=190&amp;w=143&amp;pr
  6. net_of_boy

net_of_boy Thành viên mới

Sao em quá ngây thơ mà nghĩ rằng anh đã yêu em.Nếu em biết với bất kì người con gái nào anh quen biết thì anh cũng đối xử tốt như thế mà thôi.Anh cũng không nghĩ lại có thể được em yêu đâu.Nhưng mà mọi chuyện cũng đã đến rồi.Anh biết làm sao khi em trao nhưng lời nói yêu thương.Anh sợ làm em tổn thương nhưng cũng sợ anh sống không đúng với bản thân mình.Và anh đã chọn cái cách sống không đúng với bản thân mình.Lừa dối em!Anh cũng ngây thơ nghĩ rằng sẽ có 1 ngày nào đó anh có thể yêu em.Nhưng anh đã sai lầm rồi.Càng ngày anh càng cảm thấy tình yêu em dành cho em như trói buộc anh vậy.Anh chưa yêu ai mà chỉ có những tình cảm nhất thời mà thôi.Chóng đến rồi lại chóng quên.Cuộc sống của anh vốn đã không phụ thuộc vào bất cứ cái gì.Thế mà giờ anh cảm thấy nó thật là chán vô cùng.Anh muốn đươc tự do để đi chơi với bạn bè.Đi ăn thịt chó cuối tháng với thằng bạn thân.Được cùng đi đánh 1 con đề hay 1 con baolo vào tầm chiều tối.Cái cảm giác đợi kết quả của con đề lâu lắm rồi anh không đươc thưởng thức.Anh sẽ không lừa dối em nữa đâu.Cái hôm mà anh nói lời chia tay với em,em đã khóc thật nhiều.Em hỏi tai sao anh kô yêu em lại đông ý nhận lời yêu em.Anh không biết trả lời sao nữa.Chỉ biết xin lỗi em mà thôi!Có phải anh quá ngu ngốc không mà đến giờ vẫn chưa thể yêu ai?Nhưng bạn gái anh rất nhiều.Anh hi vọng em có thể làm người em gái của anh như ngày xưa.Nhưng chắc không được nưa rồi.Em sẽ hận anh lắm phải mà.Anh không hiểu cái cảm giác thất tình nó như thế nào cả.Anh sẽ không làm khổ ai nữa.Đào hoa quá cũng khổ phải không?
    Hát cho người dấu yêu,hát cho người ở lại.......Mãi mãi yêu em!
  7. HoaTrangNguyen_sad

HoaTrangNguyen_sad Thành viên tích cực

Đúng thế đến hôm nay khi vô tình đọc những lá mail kia , em mới thật sự tin rằng anh ... chẳng là gì cả , 1 kẻ tầm thường như bao kẻ khác . Hụt hẫng cho cái đã qua , em bỗng cảm thấy khinh bỉ anh đến tụt cùng. Có lẽ em đã không sai lầm ngày đó .
    Có đáng là gì đâu để cho em buồn cơ chứ , với ai cũng vậy mà .

Hôm nay buổi học cuối cùng của kì tan học lang thang tìm mua 1 món quà sinh nhật cho Q , mặc dù còn hơn nửa tháng nữa mới đến . Chẳng biết chọn gì đây , 1 chiếc khăn quàng cổ hay 1 chiếc đĩa CD nhỏ ghi 1 bài hát ....
    Với Q mình là 1 crab nhỏ ương bướng , mình cũng gọi hắn là banana ..... mình chẳng mong gì cả chẳng mong mọi việc đi xa hơn nữa chỉ cần mãi mãi là bạn được của nhau
    &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; [​IMG]
  8. latdat82_ngo

latdat82_ngo Thành viên mới

Bị người yêu đá rồi mới hối hận chứ gì?Lớn tướng thế mà vẫn bị 1 con bé trẻ con đá.he he he...cái đó gọi là"đá người hôm trước hôm sau người đá "đó mà
    Lật đật không bao giờ ngã vì ta là lật đât.
    Đố ai đẩy lật đạt ngã đấy:D

9. Meo_ngungoc

Meo_ngungoc Thành viên rất tích cực

Lúc này đây khi lí trí thắng tất cả thì em thấy ngày đó :

Chắc gì ....... em yêu anh
    &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Meo_ngungoc is me ! <A href="http://images.google.com/imgres?imgurl=www.petsandpatios.com/scat-cat/images/cat.gif&amp;imgrefurl=http://www.petsandpatios.com/&amp;h=190&amp;w=143&amp;pr
  10. thaoanh_na

thaoanh_na Thành viên mới

Anh thân mến!
    Đây ko phải là cái nick thật của em em đã sử dụng nick này để viết cho anh, để ko ai có thể biết được, cũng để cho anh ko còn nhận ra em, em ghét anh lắm ghét vô cùng, em vẫn cứ nghĩ anh phải khác xưa cơ, em tin anh yêu em thật lòng nhưng cuối cùng thì chẳng phải, có lẽ số em nó vô duyên nên mới thế anh nhỉ?anh cứ bảo anh ko yêu cô ấy nhưng sự thật có thể ko anh?em giờ chẳng có một cái gì để hướng tới nữa rồi, chẳng có gì nữa cả, anh có biết em đã hụt hẫng và đau khổ đến mức nào ko?em đã yêu anh phải từng yêu yêu rất nhiều đã bỏ qua tất cả để đến với anh nhưng cuối cùng em chẳng được gì, chỉ suốt ngày ghen tuông cũng là qúa mệt mỏi với em, em buồn lắm, thực sự em chẳng thiết sống nữa cơ nhưng em lại nghĩ em còn có nhiều việc phải làm hơn là tìm cách để chết, thôi chúc anh một cuộc sống tốt đẹp...................chẳng biết em có thể yêu ai được nữa ko , bởi nó có quá nhiều vết thương rồi, có lẽ nó sẽ ngủ yên mãi mãi mất thôi.......