1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Viết cho người yêu dấu" tập 2

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi thanh_ala, 04/12/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chonhau1namnheanh

chonhau1namnheanh Thành viên mới

Anh ơi, em cho anh đọc cái này nhé
    "Em yêu à!
    Cả ngày hôm nay chẳng có chuyện gì là xuôn xẻ với em cả phải ko. Vì anh mà em phải bực mình, anh hối hận lắm. Anh xin lỗi mà. Em lại bị đau bụng, đau đầu, đau lưng,... Em yêu, thấy em cứ đau hết chỗ này đến chỗ khác anh đau lòng lắm. Anh muốn làm gì đó để em bớt đau và vui vẻ lên nhưng anh chỉ có thể ở bên cạnh em thôi, anh yêu em nhiều lắm em có biết ko? Mặc dù lúc nào anh cũng có vẻ trẻ con, có vẻ vô tâm nhưng trong lòng anh luôn quan tâm đến từng cử chỉ, từn lời nói của em, em có biết ko? Vì anh chẳng phải là bác sỹ và anh ko thể là em để chia sẻ với em sự đau đớn mà em đang phải chịu. Anh cũng ko thể hứa sẽ ko bao giờ làm em giận vì anh cũng chỉ là 1 người yêu bình thường. Anh luôn là "vấn đề lớn" của em nữa. Lúc nào em cũng phải lo cho anh, em có khi nào giận anh ko? Anh sẽ cố gắng để em ko phải bận tâm nhiều về anh nữa em nhé.
    Mai nầy ko biết anh có tìm được việc làm ở Hà Nội ko nữa. Cứ nghĩnhư vậy anh lại lo nhiều lắm. Càng yêu em anh càng suy nghĩ nhiều hơn về chuyện này. Xa HN chắc em sẽ ko đồng ý, mà anh cũng ko thể sống xa em, anh ko thể thiếu em được. Mà nếu ...(giả sử thôi) anh ko thể tìm được việc ở HN, anh có mất em ko? Anh ko sợ khó khăn, ko sợ cực khổ, anh chỉ sợ phải sống thiếu em thôi. Ko có em đời anh sẽ chẳng còn gì, ko có em anh sẽ cố gắng vì ai chứ. Cứ nhìn những bức ảnh của em cười tươi, hạnh phúc mà lòng anh như thắt lại, liệu anh có mang lại cho em hạnh phúc hay chỉ là nỗi buồn. Em ơi, tình yêu của anh giành cho em có lẽ chỉ tría tim anh là hiểu rõ nhất. Trong từng ánh mắt, nụ cười của em đều khiến trái tim anh hạnh phúc. Từng nụ hôn em trao cho anh là phút giây anh khắc ghi mãi mãi. Hơi thở rộn ràng, trái tim em thổn thức khi được ở bên anh làm lòng anh say đắm. NHững khi giận anh em bỏ về rồi sáng mai em lại yêu anh hơn làm cho anh rất cảm phục em và cũng khiến anh cang yêu em hơn. Em, ngườ yêu bé nhỏ, tình yêu lớn của anh. "Anh nhớ em". "Anh yêu em"."Mãi mãi anh chỉ yêu mình em"."Sẽ ko có người con gái nào khác có thể làm trái tim anh thay đổi tinh yêu mãi mãi anh giành cho em"
    From my youngest years
    Till this moment here
    I''ve never seen such a lovely girl
    From the sky above
    To the deepest love
    I''ve never felt crazy like this
    "You, my love", you''re my love
    You''re the picture of a thousand sun sets
    It''s the freedom of
    A thousand doves
    Baby, you''re all my love
    Since you came into my life
    The day before all face, black and white
    Since you came into my life
    Everything has changed

2. chonhau1namnheanh

Thế là T7D đã yêu nhau được nửa năm rồi em nhỉ. Thời gian qua tuy ko phải là dài nhưng cũng đủ để anh nhận ra rằng em là tình yêu mà anh hằng khao khát. Và cũng đủ để anh biết là em yêu anh biết nhườn nào. Anh mong là khoảng thời gian hạnh phúc của mình sẽ kéo dài mãi mãi, anh sẽ mãi được ở bên em, em sẽ mãi mãi yêu anh. Em có hứa với anh ko?"
    Đấy là những gì mà người đó đã viết cho em đấy anh ạ. EM cũng thực sự rất bất ngờ, vì người đó chẳng bao giờ thể hiện tình cảm nồng nhiệt cả, nên em cứ nghĩ người ta ko yêu em nhiều lắm cơ. Bây giờ em mới biết tình cảm người ta dành cho em rất sâu sắc. Em ko thể chỉ vì những bóng hình của quá khứa và nhũng hi vọng mờ mịt của tương lai để mà đánh mất hiện tại của mình. Trước khi anh trở về, em đã có được 1 cuộc sống yên ổn, tuy ko nồng nhiệt và thắm thiết như bọn mình trước kia, nhưng đấy là cảm giác bình yên, mà em đã nghĩ đó là sự nhàm chán. Em sẽ cố găng để ko phụ lòng người ta. Em biết bây giờ tình cảm em dành cho anh là thật chứ ko chỉ là những hoài niệm về quá khứ. Nhưng giờ đây anh cũng đã chọn người ta, em cũng phải tự tìm con đương đi của riêng mình. Em sẽ ko làm cho người ta phải đau khổ nữa, em se hết long vi người ta. Em ko muốn lại như chuyện của mình, rồi đến khi mất người ta rồi em mới thây ân hận. Chúc anh hạnh phúc và kiên trì với lựa chọn của mình. Giờ đây anh cũng phải xa người ta như trước kia anh đã từng xa em, hi vọng mọi chuyện sẽ ko lặp lại như trước nữa. Chắc sau 1 lân vấp ngã anh cũng đã biết làm thế noà để nắm giữ được hạnh phúc rồi đúng ko anh. Em gửi cho anh những gì người ta viết cho em là ko có ý gì đâu, em chỉ muốn anh yên tâm thôi. Vì em biết tuy đã chia tay nhau nhưng anh vẫn luôn lo lắng cho em, khi anh biết em ko hạnh phúc anh cũng ko vui. Giờ đây anh hoàn toàn có thể yên tâm rồi, vì người ta thực sự rất yêu em, và người ta sẽ làm tất cả để em được hạnh phúc. Chúc anh và người đó sẽ chờ được nhau, 1 năm ko phải là khoảng thời gian quá dài đâu mà anh, rồi 2 người sẽ có nhau mãi mãi.
    Em cũng muốn gửi đến người đó của anh olời xin lỗi. Biết rằng chẳng thể nào chuyển được đễn người đó lời xin lỗi này được đâu, nhưng em cũng muốn nói ra. Chắc biết chuyện này, em sẽ giận chị nhiều lắm. Nhưng chị chỉ muốn nói với em 1 điều, qua chuyện này anh ý mới nhận ra được anh ý yêu em nhiều thế nào. Em đừng cảm thấy ganh tị với chị nữa nhé. CHị chỉ là quá khứ của anh ý, còn em mới là hiện tại và tương lai của anh ý mà. Yêu nhau mà phải xa nhau sẽ rất khó khăn đấy, dù rằng chỉ trong 1 năm nhưng cũng sẽ là rất khó khăn. Em cũng nhìn chuyện của bọn chị thì biết rồi đấy. HI vọng em và anh y sẽ biết trân trọng nhau và giữ gìn được tình yêu này
    To why_I_have_to_wait: Ko biết bao giờ ấy mới đọc những dòng này. Cũng muốn nói cho ấy trước khi viết những dòng này lên đấy, nhưng lại chẳng gặp được ấy. Chắc ấy cũng thấy tớ là người đã muốn làm gì sẽ làm luôn, ko thể chờ được. Tớ rất cảm ơn ấy trong thời gian qua luôn động viên giúp đỡ tớ. Chắc ấy thất vọng vì tớ lắm khi tơ quyết định thế này. Tớ xin lỗi nhé. Lẽ ra nhìn vào chuyện của bọn ấy tớ swx phải quyết tâm hơn, nhưng ấy có hiểu ko, đấy là khi ban ý ko có ai khác, thì ấy mới có đủ quyết tâm chờ đợi bạn ý. Còn anh ý đã yêu người ta mất rồi, tớ cũng chẳng làm gì được nữa cả. Nếu phải chờ đợi, hay phải khổ sở thế nào, tớ cũng có thể chịu đựng được, nhưng khi anh ý đã yêu người khác rồi thì tớ cũng ko muốn chờ đợi nữa. Nếu tớ cứ tiếp tục chờ cũng chỉ làm cho anh ý thêm khó xử và thây áy náy với tớ mà thôi. Vì vậy tớ đã quyết định như thế này, tốt cho cả tớ và cả anh ý nữa. Hi vọng là chuyện này ko làm ảnh hương đến tình bạn của bọn mình. TUy chưa gặp mặt ấy, nhưng thực sự tớ cảm thấy rất quý ấy, những lần 2 đứa chat với nhau tớ rất vui. Đâu phải mình chat với nhau chỉ vì anh ý đâu, nên đâu phải ko chat về anh ý nữa thì mình ko thể chat với nhau đúng ko? Cảm ơn ấy vì tất cả những gì ấy đã làm cho tớ, nó đã giúp tớ rất nhiều trong lúc tớ suy sụp nhất mà lại ko có ai bên cạnh. Thực sư ko biết dùng lời nào để cảm ơn nữa. Kem được ko ha?
    Xin lỗi vì đã làm tốn nhiều diện tích của mọi người, quả thật mình ko biết phải trút đi đâu nữa, nên cứ khó chịu trong lòng lại vào đây viết. THực sự rất cảm ơn TB-TY đã cho mình 1 chỗ để có thể trút bầu tâm sự mà ko ai biết, để anh y có thể hiểu hơn suy nghĩ của mình, và cho minh gặp được 1 người bạn tuyệt vời như why_i_have_to_wait. Thanks for everything
  3. sadsun

sadsun Thành viên mới

những gi em đã nói với anh sao thấy nó thuyết phục ghê vậy nhưng suy nghĩ lại và gom lai nhiều câu nói của em thì hình như em đang nói và nghĩ về người khác thi phải!! chỉ tiết cho anh, anh cứ mãi yêu em dù trước mắt anh thì a thấy rõ tất cả những gì đang xảy ra .... em ơi em có biết anh thế nào trong những ngày này không hả? dù sao thì nó cũng đã qua thôi chỉ còn hy vọng thôi và mãi hy vọng vì anh thực sự rất yêu em mà, ...
    ....Text [​IMG]
  4. Coc_votu

Coc_votu Thành viên quen thuộc

Tĩnh em yêu ! Hôm qua em có biết không ? ANh dă không thể nào ngủ được khi nghe xong điện thoại của em .. Ngày 15 tới em phải về nước rồi . ANh nhớ em và anh muốn nói với em rằng . Anh yêu em . Nhưng tại sao anh không giám nói .
    Thối cứ để mọi sự cho trời sắp đặt đi ...
    ANh yêu em ..
    Năm sau em sang VN du học mong rằng trong thời gian tới mình hiểu nhau hơn ........
    Nhưng dù có chuyện gì xảy ra thì anh vẫn mãi yêu em . Anh dợi em
  5. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Hix, đọc bài này.... iem bùn quá.....
  6. dinh_cot198x

dinh_cot198x Thành viên mới

Em thân yêu !
    Thế là được 3 tháng rồi, từ cái ngày em xù đẹp anh để đi theo tiếng gọi trái tim em, từ ngày đó tới giờ không giây phút nào anh không nghĩ đến em cả, ngay cả khi đang buông rơi gánh nặng trong Toilet anh cũng khẽ giật mình và thầm gọi tên em.
    Nhớ ngày xưa đôi ta yêu nhau thắm thiết, thế mà chỉ dzì một chút tư lợi cá nhân em đã bỏ rơi thằng này để đi theo một thằng boy khác...thằng đó có hơn anh ở điểm nào đâu, chẳng qua nó giàu hơn anh, nó học giỏi hơn anh và nó đẹp trai hơn anh thôi mà...hỏng lẽ dzì dzậy mà em nhẫn tâm để lại vết thương lòng đang từng ngày vón cục trong tim anh hay sao em ?
    Tình anh rung rinh ngọn mía lẽ nào em nỡ chặt gốc bỏ ngọn sao...bây giờ em đi xe hơi rồi đâu còn nhớ chiếc xe máy cũ kỷ này nữa, nhớ những ngày mưa xe tắt máy anh ngồi trên xe dồn số còn em hỳ hục đầy phía sau...lãng mãn thế kia mà em nỡ lòng nào...
    Giờ đây ngồi đọc lại những bức thư em viết cho anh, tình yêu của anh nó cứ nhểu xuống từ mắt lẫn từ mũi...từng giọt từng giọt trông mà thương. Rồi những buổi chiều tà tụi mình thường tay trong tay đi...lụm lon nước ngọt em còn nhớ không, đời sinh viên lận đận nên nhục quá cũng phải làm...kiếm được đồng nào hay đồng ấy, cay đắng tủi nhục cùng nhau chia sẽ vậy mà em cũng dứt áo ra đi, chẳng lẽ bi giờ anh đi lụm lon nước ngọt một mình sao em...quê lắm, đi hai người vẫn đỡ ngại hơn mà em...!
    Ngày em nói câu chia tay sao mà bàng hoàng quá...lời nói của em nhẹ nhàng mà sao anh nghe như tiếng bả chủ đòi tiền nhà vậy, giật thót và buốt nhói con tim...Đang uống ngụm nước, nghe em nói xong câu goodbye anh phụt nước thẳng vô tô cháo lòng đang ăn ngon miệng khiến nó bắn tung tóe vào người các nam thanh nữ tú ngồi cùng bàn. Anh đau nhói cõi lòng, bấy nhiêu ngày tháng bên nhau vậy mà em cứ làm như đi chợ vậy...em ?ođón? anh về từ những năm anh còn là thằng sinh viên nhà quê...bây giờ đã là năm 2, em ?oxài? anh đến mức liễu chán hoa chê, nhuỵ đã hương tàn...thế rồi bây giờ em nói câu chia tay. Đã có lúc anh nghĩ đến chuyện tự tử để giữ tấm lòng son sắc và trinh trắng với em nhưng...hình như làm vậy hơi...ngu, nên anh đã quyết định cầm cự tới ngày nào hay ngày đó vậy !
    Giờ đây anh đã không còn em bên cạnh nữa...cuộc sống buồn tẻ và hiu quanh biết bao...ngồi nhớ lại những lần anh đàn em rống, thật là vui vẻ...bây giờ chỉ còn anh trong căn phòng cô vắng !
    Đành phải chúc em hạnh phúc bên thằng boy mới đó.
    Thôi nghe em, anh dừng type nghe !
    PS : à mà chiện này nữa, trong lần đi chơi 14-2 năm ngoái em có mượn anh 2000đ mua 2 bịch nước mía (em 1 bịch anh 1 bịch đó)...chỉ hy vọng em sẽ nhớ đế tình anh và cả 2000đ em chưa trả nữa...tạm biệt em yêu !
    Đây là bức thư tình của thằng bạn thân của người yêu của nhỏ bạn gái của bạn của thằng bạn thân tôi viết cho người yêu cũ hiện giờ là người yêu mới của bạn của em vợ của bạn của anh rễ của bạn của thằng bạn thân tôi. Các bạn cảm nhận như thế nào về bức thư "lãng mạn" này. Riêng tôi đọc xong thì chịu hổng nổi luôn. Anh ta đang thất tình ghê gớm lắm. Help him...heo him...
  7. AloneHome

AloneHome Thành viên mới

Có lúc bất chợt nỗi nhớ ùa về....nó mang đến thật nhiều h/a và kỷ niệm. Trong những khoảnh khắc như vậy chồng có cảm giác mình có thể tha thứ cho bất kỳ sai lầm nào của vợ....
    Hà Nội giữa tháng 8, thoáng có những cơn gió lạnh....trời ào mưa đến rồi đi...nó lại khiến chồng man mác cái cảm giác se lạnh trong nỗi nhớ và sự cô đơn,....
    Thu mình vào chiếc máy tính, trút những dòng tình cảm vào đây chẳng mong gì hơn ngoài vơi đi nỗi nhớ về vợ.....Giá chồng có được cái sự tàn nhẫn, vô tâm mà vợ thường nhắc nhở chồng trong lúc này thì tốt biết mấy. Khi ấy vợ chẳng là gì, chẳng còn gì ở cái góc khuất kỷ niệm đang bao trùm tâm trí chồng....Ôi, chồng muốn gào lên là chồng nhớ vợ, chồng muốn đến phát điên mất.....thế mà nó cứ ứ ngẹn trong cổ họng....dồn nén trong cảm xúc.....Giờ chồng biết phải làm gì khi cuộc sống của chồng chẳng còn vợ.....
    Nhìn người ta có đôi có cặp...nghĩ về vợ.....nghĩ thương hại cho bản thân mình.
    N ếu tình cờ ai đó đọc được những dòng này họ có thể cười chồng như cười cho hành động nực cười của 1 thằng điên vậy...mặc kệ họ.........chồng vẫn muốn được hét, được trút ra...nỗi nhớ về vợ!
  8. xacchetdeptrai142

xacchetdeptrai142 Thành viên mới

Đừng hoài nghi vì thời gian sẽ quên
    Vẫn nhớ mãi một tình yêu trong đời
    Tình anh còn đây mà thời gian đổi dời
    Và anh chỉ còn riêng mình em
    Khi gặp em anh biết sẽ không còn ai hơn nữa
    Không còn ai thay thế em trong giấc mộng
    Mưa mù hay băng giá cũng không làm anh chần bước
    Đừng hoài nghi tình anh em nhé !
    Ngày hôm qua đó tình đã trao em
    Cho đến mãi hôm nay
    Ân tình vẫn đong đầy
    Và mai sau nữa
    Yêu người càng đắm say
    Có ai hơn tình em
    Một tình yêu một trái tim cho em.
    Màu biển xanh
    Màu tình em với anh
    Tình anh như cát biển vòng tay ôm sóng biển
    Trọn đời cát mãi mãi ôm ấp tình em
    Và đời anh luôn luôn cưu mang tình
    Một trái tim một tình yêu trao em mãi mãi
    H&T Always & Forever
  9. chonhau1namnheanh

Em vẫn biết em phải quên hẳn anh đi, và em đã cố gắng, đã sống thật vui vẻ, trò chuyện với anh như với 1 người bạn để có thể chấm dứt những suy nghĩ ko được phép trong em. Em đã cố gắng rất nhiều và em đã nghĩ mình làm được rồi, em tưởng em đã có thể coi anh như 1 người bạn của em. Việc làm đầu tiên của em ssê thử nghiệm những nỗ lực của mình trong thời gian qua là hẹn anh và người ấy đi ăn. Lúc đầu em còn tự tin đến mức định đi 1 mình, xong nghĩ lại em lại rủ ban em đi cùng. Giờ đây em mới phát hiện ra những gì em cố gắng chỉ là con số 0, em ko thể nào coi anh như 1 người bạn bình thường của em cả. Em ko vui khi thấy anh hạnh phúc, em buồn khi thấy anh và người đó thân mật với nhau, em hẫng hụt khi suy nghĩ rằng những gì anh quan tâm đến người ta lẽ ra thuộc về em. Em ko xứng đáng làm 1 người bạn của anh đúng ko, bạn bè thì ko bao giờ được phép có suy nghĩ xấu như thế, có chăng chỉ có những người bạn xấu mà thôi. Em đúng là xấu xa và ích kỉ quá. Nhưng em ko điều khiển được cảm xúa của mình. Em đã tự nhủ với lòng mình, giờ đây em với anh ko còn gì nữa cả, chuyện anh với người đó là chuyện đương nhiên thôi. Nếu em ko biết rằng anh còn tình cảm với em thì có lẽ em đã ko dằn vặt mình đến thế. Ko biết khi anh nhìn em đi thân mật với ny mới trước mặt anh, liệu anh có cảm giác giống em ko nhỉ. Em hi vọng là ko, vì nếu anh cũng có cảm giác như thế thì em sẽ đau lòng và tự trách mình hơn. Vì như thế chứng tỏ anh cũng yêu em, vậy thì tại sao mình ko thể được ở bên nhau mà lại cứ phải hành hạ nhau như thế này chứ. Tự dưng em thấy hụt hẫng và chán nản quá. Em ko biết mình phải tiếp tục cố gắng như thế nào, cố gắng để làm gì nữa. Với mọi thứ khác, nếu cố gắng sẽ đạt được mục tiêu. Nhưng giờ đây em cố gắng vì cái gì, cố gắng để quên anh sao. CHuyện gì cũng có thể cố gắng được chứ tình cảm là thứ ko thể cố gắng được đâu anh ạ. Đã yêu là sẽ yêu, còn ko yêu thì sẽ ko thể yêu được, dù cho mình có cố gắng đến thế nào đi chăng nữa. Tại sao anh lại cho em biết anh còn yêu em, tại sao anh lại nhen nhóm hi vọng cho em, rồi đến khi hi vọng đấy lớn dần đến mức em ko thể dập tắt được thì anh lại ra đi. Em thấy buồn quá, chẳng biết có thể chia sẻ với ai bây giờ. Chẳng ai có thể giúp được em lúc này. Em đã tìm đủ moim cách rồi vẫn ko dứt ra được khỏi chuyện này, em phải làm thế naòo đây. EM chỉ muốn có thể quên hẳn anh đi, quên hẳn chuyện quá khứ để sống vì hiện tại và tương lai. Nhưng sao em ko làm được thếnày, lý trí của em thì đã quyết tâm và rõ ràng lắm rồi, nhưng tình cảm lại chẳng bao giờ nghe lời lý trí cả. Hi vọng 1 ngày mai tươi sáng hown sẽ đến với em
  10. Lion_King183

Lion_King183 Thành viên mới

Trang yêu dấu, lâu lắm rồi anh mới lên đây viết cho em. Học kì trước anh cũng bận vì học 4 môn marketing trong 1 học kì. Thế là anh quên đi thói quen viết bài trên này cho em. Học kì này anh có máy tính ở nhà rồi anh sẽ tập lại thói quen này. Chúng mình đang có chuyện buồn quá, em nhỉ. Chuyện này làm xé nát trái tim của cả hai đứa. Cả anh và em đều đau lòng. Anh nghĩ là em đau lòng hơn anh nhiều. Vì em phải nghe những lời nói ko hay, rồi em lại quyết định chia tay người em yêu nhất. Anh cũng đau lắm, vì anh là người mà em yêu nhất, la người yêu em nhất và cũng là người làm em khổ nhiều nhất. Anh xin lỗi em nhiều lắm về những chuyện đã xảy ra. Anh làm khổ em quá nhiều... Tuy bản thân anh ko làm khổ em, nhưng gia đình anh đã.... Anh thật tức giận mẹ anh lắm. Đã từ lâu anh có ý định sống tự lập vì anh biết anh với mẹ anh trái tính. Qua chuyện này anh càng quyết định là anh sẽ sống tự lập vì anh ko thể sống được với mẹ anh. Nói thế ko phải là bất hiếu hay là anh ko thương mẹ anh, nhưng sự thật là anh sẽ sống tốt hơn, và cuộc đời sẽ theo ý của anh hơn khi anh sống tự lập. Mẹ đẻ mà, dù thế nào cũng ko thể ghét mẹ được. Em biết chuyện của bố anh rồi đấy, bố anh vẫn thương và vẫn rất quan tâm đến bà nội, nhưng vì mẹ anh quá đáng nên bố ko gặp được bà nội. Chứ thực ra bố vẫn muốn thỉnh thoảng đi thăm bà. Công nhận là bà nội anh sai, nhưng bà vẫn là mẹ đẻ của bố anh. Bố anh ko sống với bà nội ko phải hoàn toàn là vì mẹ anh ko thích, mà cũng là vì bố anh nghĩ bố anh sẽ sống tốt hơn nếu tự lập, và cũng muốn sống tự lập. Anh cũng muốn sống tự lập lắm, và anh sẽ có em. Chúng mình sẽ sống tự lập, ko dựa vào ai cả. Lúc đó ko ai ngăn cản được chúng mình, và mẹ anh cũng ko thể nói gia đình em được. Anh xin lỗi em nhiều lắm, mẹ anh thật quá đáng. Sau này sống tự lập thì em sẽ ko phải gặp mẹ anh nhiều nữa. Anh quyết tâm rồi, anh ko chỉ nói đâu cưng ạ. Hãy cho tình yêu của chúng mình, hãy cho anh 1 cơ hội, em yêu nhé. Chúng mình vẫn còn yêu nhau nhiều lắm mà. Anh ko muốn yêu nữa, nếu em bỏ anh. Trong lòng anh, trong trái tim anh chỉ có em thôi. Mấy hôm nay anh buồn lắm. Đừng rời xa anh, em nhé. Anh sẽ luôn bảo vệ, luôn đứng về phía em. Tình yêu nào cũng có lúc khó khăn. Có thể đây là lúc khó khăn nhất trong chuyện tình của chúng mình. Anh luôn tin là mọi chuyện sẽ tốt hơn. Sau này chúng mình giỏi giang, mọi người, gia đình cả hai bên sẽ nhìn chúng mình bằng cách khác. Anh ko bỏ cuộc đâu. Vì anh yêu em quá nhiều, Trang yêu của anh ạ.
    Yêu em say đắm
    Nhật Minh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa