1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người yêu dấu (Tập 5) (No Spam, đề nghị bỏ chữ ký khi post bài tại đây và không quote bài c

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Brooklyn, 19/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

mình ko dừng lại đâu anh ạ!
    Mình bỏ tay nhau ra
  2. h_n

h_n Thành viên mới

Viết cho người thứ hai tại nơi này,,,, Em ko nghĩ có một ngày em lại trở lại diễn đàn này, nơi đã gắn bó quá nhiều đớn đau. Em vẫn luôn tìm quên ở những góc khuất vô hình. ANh thì khác, anh chưa bao giờ tin vào những mối quan hệ trên này. Ngay từ đầu, e đã biết mình khácnhau, nhưng em vẫn tin sự khác nhau đó sẽ đựơc dung hoà bởi tình yêu của hai đứa. Giờ là lúc khó khăn nhất, hãy cho em niềm tin để em có thể bước tiếp con đường mình đang đi, được ko anh ??
  3. nhatruclan

nhatruclan Thành viên rất tích cực

lại 1 đêm nữa ko sao ngủ được. em thật ko hiểu có 1 điều j đang lẩn khuất trong trái tim em, cứ níu em lại dù em đã muốn buông......em càng ko hiểu em đang hy vọng điều j nhưng chỉ xin hãy để lại sự bình yên thôi. đừng làm em buồn 1 lần nữa anh nhé...........
  4. heromanvn

heromanvn Thành viên quen thuộc

Anh thương em quá, chẳng biết giúp em thế nào nữa ....
  5. ThienNhaiCoc

ThienNhaiCoc Thành viên mới

Sài Gòn một sáng mưa rơi. Anh ngồi đây .Quán vắng cô đơn mà cảm thấy miên man trong lòng .Anh đi tìm em. Vâng..
    Anh đã tìm em. Người con gái trong tim anh thầm mong ước.
    Ở cái tuổi 27 xuân xanh với định lực mạnh mẽ và sự trầm lặng . Dù rằng tự nhủ với lòng cô đơn là một niềm hạnh phúc dịu dàng. Nhưng sao vẫn cảm thấy trống vắng trong lòng. Càng ngày trong tiềm thức lại réo gọi những tiếng lòng tương tư . cần một ai đó để đi vào cõi lòng mình.
    Nữa của tôi ơi, Em là ai....
  6. FreeRock

FreeRock Thành viên mới

Tớ biết cậu lo lắng nhiều về bài vở, về công việc, về mọi thứ... nhưng đừng làm việc quá sức cậu ạ, ráng ngủ sớm và cố giữ gìn sức khỏe.
  7. GaiDuyen

GaiDuyen Thành viên mới

Anh à...chúc a ngủ ngon nhé...E muốn gặp a sớm...nhưng hình như a ko muốn thì phải!amen!!!
    @hê zô men : ko cần phải thương e đâu=))
    Được gaiduyen sửa chữa / chuyển vào 03:48 ngày 26/10/2008
  8. happygirl48

happygirl48 Thành viên mới

Một ngày mưa thật lớn, buồn tẻ quá, em đã muốn bình lặng, và lòng em bình lặng, nhưng em không biết nó sẽ bình lặng đến lúc nào anh ạ, Em nhớ anh lắm anh biết không
  9. anxbac

anxbac Thành viên mới

@ấy: nice day.
  10. kiwabata

kiwabata Thành viên mới

Hà nội sắp vào đông vào thanh biết không?Giật mình nhìn lại thấy toàn đã mất thanh,nhanh quá thanh ạ.Không biết sao này như thế nào đi chăng nữa thì tại nơi này nơi mà chúng ta đã có tuyệt vời nhất sẽ luôn có một người một người luôn chờ đợi thanh trở về.Trái tim đã khóa lại và thanh là người nắm giữ nó.Toàn đợi toàn sẽ đợi một ngày nào đó thanh sẻ về và sưởi ấm cho con tim toàn.Toàn tin là Thanh sẻ về vì toàn tin vào tình yêu của Toàn dành cho Thanh.Toàn đợi toàn sẽ đợi.Nhớ cưng nhiều lắm cưng biết không...