1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người yêu dấu (Tập 5) (No Spam, đề nghị bỏ chữ ký khi post bài tại đây và không quote bài c

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Brooklyn, 19/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

Em đã nhận được lời xin lỗi rồi, nhưng anh vẫn chưa biết mình sai điều gì nặng nhất sao?
  2. gocuathiendg

gocuathiendg Thành viên mới

9 năm làm bạn rùi, hôm nay có đứa hỏi: bọn mày yêu nhau đấy à? chết cười, nhưng mà ..có khi lại đúng nhỉ, "bạn thân" tớ vẫn nghĩ như thế, nhưng bọn nó ko nghĩ như thế, mà bọn nó chả thèm nghĩ mà nói toẹt ra, đểu thế.
  3. anhtrongem

anhtrongem Thành viên mới

Hôm nay em rất nhớ anh,giờ anh như thế nào,cuộc sống chắc vẫn tốt,mùa thu ở xứ lạ chắc rất đẹp,anh có lẽ đang nhớ tới một người con gái nào đó mà không phải là em,e đau lòng khi nghĩ tới điều đó.Em tưởng thời gian qua em đã có thể lãng quên anh,nhưng kỳ lạ,em chẳng nghĩ gì,vậy mà cả tuần nay em toàn mơ thấy anh,em vui vì gặp anh,có thể nhìn thấy anh,nhưng em càng buồn hơn vì ngay cả trong mơ em cũng thấy anh thay đổi.Anh sừng sững trước em nhưng em không thể chạm tới dù chỉ một giây lát thôi,anh à,em làm sao đây anh?những giấc mơ làm em nhớ anh,đánh thức em,chỉ vì em đã lãng quên nên nó nhắc em ư,sao tàn nhẫn với em thế anh?chỉ vì giờ đây anh là tiềm thức trong em ư,mà tiềm thức thì không thể mất đi được,chỉ là lãng quên một thời gian,em làm sao đây?
    Được anhtrongem sửa chữa / chuyển vào 19:32 ngày 13/11/2008
    Được anhtrongem sửa chữa / chuyển vào 19:36 ngày 13/11/2008
  4. ducthohm

ducthohm Thành viên mới

Được ducthohm sửa chữa / chuyển vào 20:33 ngày 01/12/2008
  5. m0tth0idaxa

m0tth0idaxa Thành viên mới

Hôm nay , có khách , người Việt , anh í 83 ( biết theo nick YH của anh í mà đoán thôi ) .. Viết cho mình 1 tờ giấy nhỏ . Thấy vui lắm ....
    Ko biết sao nữa & ko biết mình sẽ đi đến đâu.
    1h kém rồi , chẳng nhận dc cái tin nhắn nào của anh. Rồi , có bao giờ anh nhắn cho mình đâu , dành hết cho người khác rồi . Mình chẳng hiểu nữa .
    Rồi những lời giải thích , hứa hẹn nhưng cứ chấm hết lại chấm thêm bao nhiêu chấm nữa . Cứ cố gắng cười để cho qua mọi chuyện nhưng chẳng biết đến khi nào mình có thể quên thực sự , chắc chẳng bao giờ quên , trừ khi hết tình cảm & muốn buông xuôi nhưng mình chưa hết , còn nhiều lắm ...
    Chẳng hiểu sẽ đi đến đâu , cứ vấp , lại đứng dậy , lại vấp .. đang đau , liệu nằm mãi đến bao giờ mới lại đứng dậy dc nữa ??
    Có những điều khổ tâm , chẳng biết chia sẻ ra sao , với ai & như thế nào. Chỉ thấy nó ngặm nhấm mình nhiều hơn , làm mình chai sạn hơn & vô vàn những thứ làm mình khó chịu hơn !
    Nói ra có thể sẽ lại bị kêu , chạy khắp cái box Tâm Sự .. đâu đâu cũng thấy buồn , chán , vô cảm , trống rỗng ... Vậy biết chui vào chốn nào ?? Nhàn nhạt & vô vị !!!!
    Có những điều ảnh hưởng khá lớn đến mình , đó là những điều ko tôt nhưng thực sự mình ko biết làm cách nào để có thể vứt bỏ nó ra khỏi tầm quan tâm của mình . Đơn giản , còn Yêu còn phải thế !!
    Mình muốn thay đổi bản thân , khác hẳn đi ... Muốn đi xăm ... thực sự rất rất muốn ... lại cứ chùn bước ... muốn trơ trẽn chửi vào mặt 1 đứa .... muốn sống thực sự khốn nạn với những đứa chẳng ra gì ......
    Mà thôi , đơn giản 1 điều là đời cực kỳ dở nhưng luôn luôn phải niềm nở mà .
    Nói để nhẹ lòng thôi , chả muốn gì cả vì biết muốn cũng vô ích , chỉ mong đừng dồn mình đến lúc buông xuôi & mất hết cảm xúc cũng như tình cảm ! Mình dễ tính mà !!!

6. selene0802

selene0802 Thành viên mới

Có lẽ giờ này bên ấy đã vào thu...nhớ quàng khăn để giữ ấm khi đi làm thêm về khuya nhé T...
    Được selene0802 sửa chữa / chuyển vào 11:02 ngày 11/11/2008
  7. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Nhớ ..
    ...lúc ở ga em đè a ra hun tíu tít
    ...lạ thật sao e con gái mà k ngại, còn a thì ngượng ngiụ đỏ ca? mẹt là seo nhỉ
    E cứ đợi đến đúng lúc nèo hai đứa ở giữa đám đông rùi em ghì a xuống e hun xem anh thế lào hề hề .....
    A ngốc lém, lúc đó nên nghĩ chỉ có hai đứa mình thuj, còn xung quanh là ko khí
    Em iu cái lúc anh ngượng ngiụ bẽn lẽn ý ....Còn em à ? đứt dây thần kinh ngượng roài hè hè ...vì e chảng quan tâm ng` khác nhòm ngó, thế thuj ...
    hun nhợn hâm xoxox
  8. friends_forever64

friends_forever64 Thành viên mới

mong cho người yêu tương lai của mình
    hiện tại chưa yêu ai cả
  9. dnsonv

dnsonv Thành viên rất tích cực

Em à, mình chia tay nhé...!!!
  10. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

Anh à.........Mình đã như là 1 giấc mơ- hay 1 cơn ác mộng?
    Vẫn vậy thôi.
    Em muốn có nhiều thứ hơn hiện tại
    A phải lo thật nhiều việc
    Mình hãy gặp lại nhau khi nào cả 2 đã sẵn sàng a nhé...
    Tạm biệt anh
    Được nhoc_con_pdp sửa chữa / chuyển vào 14:41 ngày 22/11/2008