1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người yêu dấu (Tập 5) (No Spam, đề nghị bỏ chữ ký khi post bài tại đây và không quote bài c

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Brooklyn, 19/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. m0tth0idaxa

m0tth0idaxa Thành viên mới

Lạ chưa , thấy mất hết cả cảm xúc rồi , mất hết rồi í ... chả hiểu j nữa ... có còn cái j đâu nhỉ ?
    Hay là buông xuôi nhỉ ?? Cố gắng đủ rồi mà có nhận dc cái j tốt đẹp đâu ???
    Có buông ko nhỉ ??
    Chán ... *** biết đằng *** nào mà lần cơ =)) kệ !

2. nettv08

nettv08 Thành viên mới

Khi anh biết em về một chiều mưa ...buồn
  3. nothing_2_lose

nothing_2_lose Thành viên mới

Anh à, em không biết phải nói những lời này với ai, cũng không thể gửi cho anh...
    Anh biết không.... đã tròn 7 tháng trôi qua, kể từ ngày ấy...
    Không biết bao nhiêu lần, em tự nói với mình hãy quên anh đi. Không ít lần em tưởng mình đã quên anh nhưng...
    Không biết vì em không dứt khoát, hay vì anh... Cứ mỗi lần em tưởng đã quên, anh lại là người kéo em trở lại. Chỉ vài dòng offline, chỉ cuộc điện thoại ngắn ngủi thì những nỗ lực của em chỉ như bong bóng... tan trong mưa & nước mắt.
    Em không biết phải làm sao khi anh đánh thức em buổi sáng chỉ để hỏi... tối qua có nhận đc tin nhắn của anh không... rằng anh nhớ em
    Em làm sao chịu được khi anh nói rằng: "When I look in your picture, I feel so hurt"... anh có biết khi anh đau thì tim em cũng tan nát hay k?
    Không biết bao nhiêu lần em hỏi anh câu tại sao, dù em biết không bao giờ có được câu trả lời...
    Em sợ em chỉ là thói quen khi anh ở nơi xứ lạ. Em sợ anh đang coi em như 1 trò đùa. Em sợ đi ngang qua những nơi ấy, 1 thời quá thân quen...
    Chúng mình không thể quay lại, dù chỉ là trong giấc mơ em cũng không dám nghĩ tới điều ấy... Bởi 1 mình em thì có thể làm được gì...
    Anh nói, chuyện chúng mình kết thúc là vì không cùng suy nghĩ về tình yêu, hạnh phúc và chung thủy. Anh nói với em tình yêu chỉ là những con số, cả nghĩa bóng lẫn nghĩa đen. Anh không tin em là hạnh phúc của anh nên... Anh đã chọn chị mà không cho em lấy 1 lời biện hộ...
    Tất cả những gì em làm, những lời em nói đều là những gì em tin mình có thể làm được cho anh và cho chúng mình.
    Em không thể hứa những điều em không chắc mình làm được vì em không muốn đến 1 ngày anh trách em... hứa thật nhiều mà làm được có bao nhiêu.
    Nơi xứ người có khi nào anh nhớ đến em? Có khi nào anh rơi nước mắt vì em như anh đã nói? Có bao giờ anh nhớ đến những lời anh hứa?
    "Anh không bao jờ buông tay em ra, dù em có buông tay anh chăng nữa..." Những lời nói ấy anh có còn nhớ không?
    Niềm tin của em lạc đâu mất rồi...
  4. nguyenvmanh

nguyenvmanh Thành viên mới

anh yêu em nhưng anh biết em không yêu anh, chỉ vậy thôi
  5. nothing_2_lose

nothing_2_lose Thành viên mới

Chiều nay có ng` nói lại với em rằng anh nói với họ, anh sắp về, có muốn nhờ xách jì về k, hẹn ngày nào gặp nguyên hội, v.v...
    Ng` ta hỏi em có muốn gặp anh k? Em bảo rằng không mà nghe tim mình đau nhói...
    Ừ, em biết chứ... em biết chừng 2-3 tuần nữa anh sẽ về. Em đang cố quên điều đó đi cơ mà...
    Gặp làm gì để rồi đau lại càng đau...
    Gặp làm gì để rồi anh vẫn xa em mãi...
    Gặp làm gì khi em vẫn chưa thể xem anh như người bạn...
    Không gặp nhau thì tốt hơn phải không anh?!?
    Vì em biết... em còn yêu anh nhiều, nhiều lắm!!!
  6. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

xã xa nhớ!
    gần được 1 tuần rùi đấy, nhưng mờ xã mới nói nhớ em có 1 lần thui đấy
    Hum nay nghe cái tiếng nói của anh bị khàn, rùi rét run, thương và iu ghê cơ, nhưng mà nghe củng hay hay, giống " ngừ Hà Nội" hè hè trước đây thì chả thấy đâu cả .
    Củng hum này, em dựn xã lắm lắm vì máy hết pin, chả liên lạc gì mà xãnói xã sẻ vẻ HN, gọi mãi đến tối chả được, củng chả thấy xã liên lạc giè? lo mà dựn nữa chứ
    Xã hong nhớ iêm ờ? ko nghĩ là iêm sẻ lo ờ? dzô tâm lắm
    Lần sau đi đâu mà ko liên lạc được thì phải báo iêm nha xã iu.
    Ui nhớ ghia, chả biết có khoẻ không?
    Mong anh mau vào
    Được maianh18 sửa chữa / chuyển vào 21:25 ngày 02/12/2008
  7. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Anh uj, hâm của em uj, nhợn uj, đồ đáng gét uj
    Chác h` nèy vẫn đang ngủ chứ giè, cứ bảo fai học nhưng chắc toàn thức khuya xem và post ling ting chứ học caj'' khi? j`
    Nhợn uj, đọc lỜi bài hát anh post, tự nhijn thấy nhớ anh lém, nhớ con ẹc ec. của em hê hê .
    Nhợn của e dạo nèy bớt xấu đi tí teo ;)) Anh hỏi sao anh xấu thê" mà e còn iu, gớm taj. iu lâu gòi nên bỏ thì thương đó thuj, bít hok hả ẹc ẹc ?
    A cứ lo e tiếp xúc và giao lưu nhìu với mấy thàgn trẻ (ruj` iu chúng no'' ???) hehe, đúng là đồ ngốc xít ....E mà gọi mí thàng kém mình 5,6 tuổi bàng anh đc chắc đập đầu vào tường chít lun í chứ .
    Mọi ng` iu giai kém tuo^ỉ đều lấy làm ngại mỗi lẫn nói về tuổi tác giữa hai ng`, còn e ....èhèm tại sao fai ngai. ?? nếu ngại e đã đek iu a, but nhìu khi nghĩ cũng thấy bùn cười, gọi thèng ku kém mình 3 tuổi bằng anh thấy ngồ ngộ .....Thế nên nhìu lúc e nhảy tưng tưng lêy bắt a fai gọi e bằng chị, vì ...vì anh gọi những đứa con gái bằng tuổi em bằng chi. nhá, còn riêng em thì bị xưng em hê hê
    Em iu, chị đang học giờ giảng đường, nhớ em wá nên nhảy vào viết loạn xạ một hồi cho hết nhớ roaj` thuj .... Tối nay chị đi cviec về muộn lém, chị chảng dám nói thật cho e bít là chị đi đâu đâu, vì e lúc nèo cũng mún chị ngoan ngoãn ở nhà, măm măm và ngủ ruj` luẩn quẩn quanh nhà ..........Ko khéo chị đến hâm em ạ ...
    Thuj vây nha, iu em lém lém, phi công nobita à heehèh
  8. cuthneyu

cuthneyu Thành viên mới

Vậy là đúng 2 tháng mình xa nhau rồi, Em viết thế này chỉ để viết cho vơi bớt thôi chứ anh thì chẳng bao giờ vào trang này đọc.
    Hôm nay, đi choi Noel sớm với các bạn, đi qua những con đường những nơi mà mình thường đến. Mặc dù cuộc đi chơi rất vui nhưng mà em không thể nào cười nổi. Cứ nhìn ghế đá ở công viên trước nhà hát TP, hay nhà sách Nguyễn Huệ mà trước kia cuối mỗi tuần mình đi bộ lang thang vừa ăn kem Brodard, rồi nghĩ ra các trò đố vui nếu ai thua thì phải trả tiền kem, nhiều nữa? biết bao nhiêu kỷ niệm cứ quay về làm nước mắt cứ trào ra đành phải nói dối là có con gì bay vào mắt.
    Anh đã bỏ em theo 1 người khác, vì sao vậy? Vì em có 1 cuộc sống gia đình hạnh phúc ở TP này, còn người kia chỉ có 1 mình nên cần có anh hơn em.? Hay đó chỉ là lý do cho có cái gọi là lý do thôi, hay còn nhiều cái khác nữa. Em cũng không hiểu vì sao mình lại chia tay? sao lại như vậy chứ? Anh chỉ nói có 1 lý do chia tay đó thôi. Không lẽ vì gia đình em hạnh phúc, vì em có đầy đủ anh chị em mà em không được có hạnh phúc với người mình yêu hay sao? Hay là anh cho em biết thế nào là sự thiếu thốn tình cảm?.
    Biết bao nhiêu câu hỏi nhưng mà rồi vẫn chỉ là 1 câu trả lời duy nhất.
    Hôm nay, vào blog của người kia thì thấy 2 người thật hạnh phúc. Nhưng mà sao anh lại quá đáng như vậy chứ? Những nơi kỷ niệm của mình mà sao anh lại có thể dẫn người kia đến chứ. Anh muốn như thế nào đây?
    Em đã cố gắng quên anh, đã cố không nghe điện thoại, không gặp mặt để có thể quên anh càng nhanh càng tốt. Nhưng mà không thể được, gặp bất cứ gì cũng có thể nghĩ đến anh được. Kể cả thói quen đi shopping để quên hết mọi thứ cũng không thể quên được anh.
  9. deeppurple

deeppurple Thành viên mới

,nho anh nho anh
  10. anxbac

anxbac Thành viên mới

đang tức đây, biết chưa, hả hả hả
    ko nghe dt dâu, đừng có gọi.