1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người yêu dấu (Tập 5) (No Spam, đề nghị bỏ chữ ký khi post bài tại đây và không quote bài c

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Brooklyn, 19/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bibi08

bibi08 Thành viên mới

Giờ anh ở nào, anh có khỏe không? Và anh có biết rằng:
    Em chưa bao giờ hối hận vì yêu anh cho dù ai đó cho rằng em sai lầm, vì em đã yêu anh bằng tất cả sự chân thành nơi trái tim em......
  2. loveisblue7

loveisblue7 Thành viên mới

Anh àh ................em cũng ko bik sao hôm nay mình lại như vậy.......mệt mỏi..........chán.........trách nhiệm ............công việc .........lương tâm .............
  3. july1234

july1234 Thành viên mới

anh à, em tin vào định mệnh, em tin vào số phận. Vì thế em tin anh không phải là định mệnh của em, em sẽ không chờ nữa. Em sẽ quý trọng bản thân mình. Nhất định là như thế.
  4. hoavinh2488

hoavinh2488 Thành viên mới

Ai khổ vì yêu hãy yêu hơn nữa. Chết vì yêu là sống trong tình yêu.
  5. huyenpeo511

huyenpeo511 Thành viên quen thuộc

anh, a muốn thế nào đây?muốn xem đứa nao bướng hơn,gan lì hơn phải kô?sẽ kô như trước đâu.em sẽ kô làm như những lần trước đâu.a muốn thế nào cũng được.em đã đủ mệt mỏi và chán nản rồi.em kô muốn cố gắng nữa.kô muốn mãi là người cố gắng một mình.để rồi có ngày cái em nhận về chỉ là những thứ vô nghĩa như thế.4 năm là đủ rồi nhỉ?quá đủ rồi a ạ.sẽ kô có câu xin lỗi,những lời yêu thương,những giọt nước mắt,những cử chỉ quan tâm.dù chỉ là một lần nữa đâu a ạ.vì em sẽ kô làm thế nữa đâu.em đã sẵn sàng buông xuôi rồi.sẵn sàng rồi a ạ.
  6. dongkivs

dongkivs Thành viên mới

Hin iu!
    Hôm qua, 2 tn cuối cùng của Em làm A vui lắm!Tuy không nói ra dc nhưng Anh hi vọng Em hiểu nhưng gì Anh đang và sẽ dành cho Em!Chờ đợi, chờ đợi , chờ đợi...1 ngày để được nói ! Anh...
    hi!
  7. banhnuong2x

banhnuong2x Thành viên mới

Gửi đến bên em những điều nho nhỏ đong đầy ngọt ngào mà anh có thể nghĩ đến<------dành cho e.
  8. fvad2002

fvad2002 Thành viên mới

Moi yeu thi nhu vay, lay nhau roi thi chuyen nho xe ra to.
    Anh, e that hoi tiec cai tuoi thanh xuan cua minh. Biet vay truoc day ko quyet dinh theo anh sang xu nguoi roi, e nghi ai cung muon sang mot dat nuoc phat trien nhu the nay de lap nghiep va ai cung muon co mot nguoi chong nhu anh. Nhung neu duoc chon e xin tha o gia mot minh. Nhung ko sao, du gi e cung co thang nhoc thiet la de thuong va khau khinh, thoi thi minh cung nhuong nhin nhau ma song nhe ong xa.
  9. yen85

yen85 Thành viên mới

thực sự không hiểu tại sao anh lại xa rời em. Khi nói ra lời chia tay em thấy rất đau lòng. anh biết không? phải chăng anh ra đi vi chính cái tính cách bướng bỉnh lại pha đôi chút uỷ mị của em. Em là một cô gái khó tính, em muốn ai yêu em phải yêu nhiều hơn tình yêu của người khác. Em có lý do để yêu cầu điều đó. Nhưng anh không hiểu, hay cố tình không chịu hiểu. Vì tính cách của anh quá giống em.
    Thì thôi mình chia tay. Nhưng sau những gì anh làm với em, em lại không thể quên được anh. Cả yêu thương, cả ghét hận đều luôn hướng về một người. Thật điên rồ, khi trong sâu thẳm trái tim em lại luôn mong được gặp anh một lần, để rồi sẽ lại có những nỗi đau...
  10. caothu_hocnghe

caothu_hocnghe Thành viên rất tích cực

Em à, anh đồng ý sẽ quay lại làm bạn em để anh còn có cơ hội đc ở bên em và chinh phục lại em. Anh sẽ không bỏ cuộc đâu, trong sâu thẳm trái tim anh, em đã là 1 phần tất yếu trong cuộc đời anh rồi ...sẽ có 1 ngày em nhận thấy điều đó ...anh yêu em.