1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người yêu dấu (Tập 5) (No Spam, đề nghị bỏ chữ ký khi post bài tại đây và không quote bài c

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Brooklyn, 19/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhtrongem

anhtrongem Thành viên mới

không biết làm sao để hình ảnh anh có thể biến mất được trong lòng em,ước gì,anh đi ra khỏi tâm can em đi
  2. panda12345

panda12345 Thành viên mới

Còn bao nhiêu lâu nữa hả anh?!?
  3. onlychan

onlychan Thành viên quen thuộc

Chiều Noel bất chấp sự lạnh giá, mình cố gắng ra ngoài mua chiếc khăn xinh đẹp tặng cho nàng, mong rằng nàng sẽ có ấn tượng tốt đẹp về mình. Tối về ngồi nhắn tin hỏi thăm xem em có thích không? thì nhận đc 1 câu trả lời mà đau hết cả lòng! "doi voi em thi binh thuong thoi, chuc anh nam moi vui ve"
    thế có đau ông không
    con gái thật là phiền phức
  4. viet_ha_xinh

viet_ha_xinh Thành viên mới

Giờ này anh đang ở đâu. Em muốn nói với anh là anh cứ ở nguyên chỗ đấy, đừng thò mặt ra vội nhớ 8->
  5. buihue1011

buihue1011 Thành viên mới

Biết bắt đầu từ đâu? Em đã nói em k thể chờ đợi vì e biết tình cảm của em không đủ mạnh để em có thể vượt qua quãng thời gian xa anh. Anh cũng từng nói em chưa làm gì để vun vén tình cảm, em đã làm gì đâu? Có thể anh nói đúng, ngay từ đầu em đã hờ hững, đã sai. Mặc dù biết rằng rồi sẽ có một kết cục nhưng ko hiểu sao vẫn muốn thử cho mình một cơ hội đầu tiên trong đời được mở lòng mình. Trái tim ban đầu biết cảm nhận nhịp đập từ một trái tim khác ......
    Nhưng rồi em lại sợ, sợ cảm giác phải xa xôi. sợ cảm giác mình không tin tưởng, k tin tưởng ở anh hay k tin tưởng em? Em cũng k còn biết nữa....
    Sau ngày anh bay, mỗi một ngày trôi qua, em vẫn nghĩ về anh với tương lai của hai đứa. Em chợt giật mình cảm thấy càng ngày e càng không còn thấy nhớ anh nữa, em lao đầu vào học hành và thi cử, mọi thứ xung quanh em mờ nhạt.... Và rồi e đã k thể tiếp tục, em biết cần phải trải lòng mình ra thì em mới thấy nhẹ nhàng được.......
    Cái j tới rồi cũng phải tới thôi anh nhỉ. Trước ngày anh đi em đã viết cho anh một lá thư, ngày hôm nay cũng vậy...... entry cuối cùng cho anh ......có thể anh sẽ không bao giờ đọc được bài này, nhưng em vẫn muốn viết
    Đúng là trong chuyện tình cảm, cố gắng "yêu" là một chuyện vô lí. Cuối cùng thì trái tim em vẫn bướng bỉnh đóng cửa mà k chịu chấp nhận anh. ....
    Nhưng em biết k, em cảm ơn anh nhiều vì những tình cảm tốt đẹp ấy, dù em biết có thể hoàn cảnh dễ đưa anh nhầm lẫn tình cảm của mình....
    Dù thế nào, từ nay em cũng có con đường của riêng em, anh cũng thế, em vẫn hi vọng mong manh một ngày nào đó em gặp lại anh và vẫn nụ cười ấy, anh xem em như một cô em gái nhỏ
    Mong anh tìm được hạnh phúc của riêng mình, người mà sẽ yêu anh hơn em và được anh yêu....
    .......
  6. tamcruise

tamcruise Thành viên mới

viet_ha_xinh :))
  7. chip1161984

chip1161984 Thành viên quen thuộc

Nhớ tới 1 người nào đó.... Tất cả đã qua mất rồi, chỉ còn lại toàn những kỉ niệm thôi...
  8. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Em thấy mình vô lý và mâu thuẫn đến cùng cực ấy. Cứ nhất định bắt anh phải nói, nhưng em hiểu anh chỉ có thể hứa với em đến thế. Đợi em nhé, chỉ mấy tháng nữa thôi. Mà mỗi lần anh đi bar là em lo ngay ngáy hix, bọn con gái hiểm ác lắm, fải cẩn thận, thật là cẩn thận đấy, huhu.
  9. dnsonv

dnsonv Thành viên rất tích cực

Mới gặp em thôi nhưng từ ngày đó, anh đã biết "thức khuya mới hay đêm dài..."
  10. mailovetin

mailovetin Thành viên mới

Tình yêu không giống như chai coke, mở nắp ra là uống được ngay. Mà A nhất định phải có sự lựa chọn rõ ràng, có như thế mới có thể cảm nhận được sự ngọt ngào hay đắng chát của nó. E ko phải là người đẹp nhất, E chỉ là một người rất bình thường thôi, và E cũng ko muốn đòi hỏi gì nhiều quá cả vì đã trải qua nhiều long đong lận đận rồi. Nhưng A lại ở một nơi vui thú niềm vui của anh, cô ấy thì ở bên anh rất vui vẻ thoải mái. E cảm thấy mình phải chịu 1 áp lực quá lớn khi E biến thành 1 người bàng quan thừa thãi.A có yêu E hay không chỉ có trời mới biết được, A tự chuốc lấy ly rượu đắng cho chính mình uống. Đừng mãi chỉ nói mà không làm được như những gì đã nói, dù rằng với E những lời nói dối của anh giống như một bài hát vậy. A yêu E không???? đúng là chỉ có trời mới biết được, liệu A có hết lòng với tình yêu ko, cũng ko thể biết được. Đừng xem E như một người khách qua đường vội vã vì E sẽ ko bao giờ lưu luyến anh như xưa nữa đâu. Đó chính là lựa chọn của E đấy.