1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người yêu dấu (Tập 5) (No Spam, đề nghị bỏ chữ ký khi post bài tại đây và không quote bài c

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Brooklyn, 19/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoixau8507

nguoixau8507 Thành viên mới

Tớ đã từng yêu cậu hơn chính bản thân mình. Thế nhưng khi biết cậu yêu ng khác, tự nhiên tớ thấy hết yêu cậu. Việc cậu có ng yêu mới ko làm tớ buồn hay ghen, tớ chỉ thấy thất vọng vì cậu đã nói dối tớ.
    Cậu nói đúng, tớ là ng suy nghĩ đgian và sòng phẳng, sòng phẳng ngay cả trong tình cảm. Với tớ, chuyện yêu hay ko yêu rất rõ ràng, và tớ ko bgio chấp nhận sự chia sẻ tình cảm.
    Tớ ko phải là ng giỏi thể hiện nhưng ít nhất mỗi lần làm việc gì tớ cũng cố đặt mình vào vị trí của cậu để nghĩ cho cậu, để ko bgio làm cậu tổn thg. Thế nhưng có lẽ vì tớ ít thể hiện nên cậu cho rằng tớ quá bất cần. Cậu đã đúng khi nói rằng tính cách và suy nghĩ của chúng ta khác nhau nhiều quá.
    Ngày xưa cậu yêu tớ vì những cái tớ khác cậu. Bây giờ chia tay nhau cũng vì tớ khác cậu. Thật buồn cười.
    Tớ đã dồn hết đau khổ, nc mắt và những snghi về cậu trong vòng 1 ngày. Mặc dù có đôi lúc tớ vẫn nhớ nhưng nếu để tớ quay lại thì ko bgio. Đơn giản chỉ vì tớ đã hết yêu cậu. Tớ đã cảm thấy ko còn yêu cậu nữa ngay khi biết tin cậu đag yêu ng khác mà vẫn cố nói dối tớ và biến tớ thành 1 kẻ ngốc.
    Tất cả mọi chuyện đã qua. Giờ đây tớ vẫn đang sống tốt và cố gắng để sog tốt hơn nữa. Tớ vẫn tin rằng 1 ng tốt như tớ nhất định sẽ gặp đc ng yêu thg tớ thật lòng.
    Tạm biệt cậu - người đã từng là ng yêu của tớ.
  2. killer1234

killer1234 Thành viên mới

em la thanh vien moi khong biet gi mong duoc tham gia
  3. iloveetz

iloveetz Thành viên mới

Anh : Kưng ơi. anh yêu em nhiều lắm. Anh biết rồi sẽ có ngày này em ah. nhưng làm sao mà a có thể ko buồn được hả em. Đã là tình yêu thì sao có thể tránh khỏi đc sự ghen tuông cơ chứ. anh yêu em.
    Em : Anh biết là em rất yêu anh mà kưng dù em ko thường nói ra điều đó với anh. Đừng buồn em kưng nhé. Anh ngủ sớm đi mai còn đi làm.
    Anh: kưng ơi suốt thời gian qua anh đc hưởng trọn vẹn những ngọt ngào , đắm say và ngây ngất bên em, anh hạnh fúc nhiều lắm kưng ạ.
    Mình sẽ mãi là của nhau nghe kưng.
    Em: Anh nói cứ như là từ giờ mình sẽ ko gặp nhau nữa vậy. Đừng làm em khó xử mà anh yêu. Hai đứa mình yêu nhau bao nhiêu tiền cũng ko mua đc điều đó đâu anh ạ . Hãy nghĩ 1 điều rằng Em luôn yêu anh là đủ rồi kưng ạ
  4. quytrung30

quytrung30 Thành viên mới

co the ma cung phai hoi
  5. tigxauxi

tigxauxi Thành viên mới

Yêu anh, lúc nào cũng nghĩ về anh như thể anh vẫn đang ngay bên em
    Yêu anh, như thể anh mãi là của em như ngày nào, mặc dù em biết anh sắp trở thành người đàn ông của ai đó, không phải là em...
    Yêu anh, em cảm thấy rằng mình có thể làm bất cứ điều gì chỉ để anh quay lại bên em, mãi mãi bên em
    Nhưng anh ko bao giờ biết điều đó, vì em sẽ chẳng bao giờ để anh biết đâu, em ko thể phá vỡ hạnh phúc của anh chỉ vì mình quá yêu anh
    Yêu anh, chỉ cần nhìn thấy anh là đủ, chỉ cần thấy anh cười, chỉ cần thấy anh hạnh phúc...
    Yêu anh, muốn chạy đến và được anh ôm trong vòng tay ấm áp, rộng lớn của mình, muốn ngủ ngoan trong vòng tay ấy. Em có thể đánh đổi bất cứ điều gì...
    Đã 4 năm ko được ở bên anh, mà sao tình yêu của em vẫn vẹn nguyên như ngày nào..
    Em ngốc quá phải ko anh?
    Viết cho người em yêu...
  6. thuyti

thuyti Thành viên quen thuộc

Anh à chưa bao giờ em nghĩ là em sẽ yêu anh vậy mà lại yêu anh,nhưng giơ đã muộn rồi vì anh đã rời xa em?chúc anh se thành công và luôn phải cố gắng nhé?T yêu H
  7. bonmua078

bonmua078 Thành viên mới

Hôm nay tôi buồn quá chẳng biết tâm sự cùng ai muốn đập phá một cái gì đó lại sợ người khác nói mình là thằng điên mà đúng tôi đang điên thật rồi---->
    tất cả chỉ vì con người yêu của tôi ngày thường tôi gọi nó là con chó bông nhưng hôm nay tôi thấy nó giống con chó ngao đến vậy đúng là chẳng là tôi giục nó cưới nhưng mà ngày này sang tháng nọ nó vẫn từ chối... chúng tôi cón thiếu gì cơ chứ? một tình yêu sâu nặng hai đứa đều có công việc ổn định và nhà cửa ổn định không hiểu nó còn muốn gì nữa con chó của tôi tên là trang mà con bé này hay lắm nhé buổi sáng các bác mà gặp thì nó như con vịt con xấu xí vì nó có nàn da rất xấu đi thì lạch bạch vì nó lùn mà (1.55m thôi) nhưng mà các bác biết không tối các bác mà gặp thì nó lại biến thành một con thiên nga với một bộ mặt mới dáng cao (1.65m) với đôi guốc cao và nhưng bộ đồ vô cùng tươi mát với những cái váy ngắn không thể ngắn hơn đi với cái áo hai dây để lộ nửa trái bòng ra thật bắt mắt mà bất cứ thằng đàn ông chân chính nào cũng thèm muốn hay là chính vì điều này mà tôi không thể xa được con chó của tôi hình ảnh nó đã ăn sâu vào máu thịt của tôi xa nó tôi thấy nhớ các bác hãy giúp tôi
  8. Fantasy_witch

Fantasy_witch Thành viên mới

chắc những gì chúng ta expect ko có giống nhau
    chẳng thể cùng đi chung hết quãng đường dài.......................
    dầu thế nào em cũng sống hết mình
    và sẽ chẳng có gì nuối tiếc

...

ừ em đã nói thế và em thực lòng ko hề hối tiếc
    những ngày tháng tươi đẹp mà em đã có khi anh còn bên em, em sẽ ko bao giờ quên
    có điều, chúng ta thực sự khác nhau quá nhiều, khoảng cách thời gian và không gian ko dễ vượt qua như em tưởng
    Dẫu thế nào, cũng cảm ơn anh vì những tháng ngày tươi đẹp và hết mình ấy
    và sẽ là 1 thời. 1 thời để nhớ, phải ko?
  9. besua_xx

besua_xx Thành viên rất tích cực

Nhớ ! Thú thật là em vẫn còn nhớ , nhớ nụ cười ấm áp của anh ! 4 năm qua đi rồi , vậy mà chưa lúc nào em quên đi được hình bóng anh ! Anh bước qua như một cơn gió để lại trái tim em quá nhiều vết sẹo ... , lại khóc , mỗi lần viết cho anh là lại thấy nước mắt trào dâng , anh à em nhớ anh lắm , em rất rất nhớ anh , chỉ muốn chạy đến bên anh , ôm anh thật chặt trong vòng tay ...... , nhưng em không làm được , bên anh giờ là người con gái khác rồi , chị ấy yêu anh như em yêu anh , chị ấy sẽ đi hết con đường với anh , người ấy sẽ chia sẻ với anh mọi buồn vui ...... Yêu là mong người mình yêu được hạnh phúc , em biết , và luôn cầu chúc anh được hạnh phúc ! Nhưng em không ngăn được dòng nhớ , không ngăn được kí ức tràn về , em phải làm sao đây anh , 4 năm rồi vẫn 1 mình em bước trên con đường đầy gió , vẫn tự gặm nhấm nỗi nhớ và khoảng lặng đến ngạt thở ..... Em nhớ anh !!!
  10. goigiacmove

goigiacmove Thành viên mới

Em đã cấm mình không được nhớ anh nữa cơ mà. Trái tim em, ôi trái tim ngu ngốc như nó từng ngu ngốc. Mình sẽ chẳng đến đuợc với nhau đâu. Có cố gắng cũng thế. Tốt nhất là nên dừng lại trước khi mọi việc qua muộn anh nhé.
    Tối nay em tắt điện thoại, ko nhắn tin, nghe tiếng anh nói gì cả. Cố quên em đi. Em biết anh của em ngoan lắm cơ mà. Ngoan nốt lần cuối cùng này nhé anh. [-X