1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người yêu dấu (Tập 5) (No Spam, đề nghị bỏ chữ ký khi post bài tại đây và không quote bài c

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Brooklyn, 19/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

alô......lâu lắm rồi mình chẳng nói chuyện cùng nhau, cũng ko đi chơi với nhau. Vì có muốn cũng chẳng thể. Nhắn tin cũng thưa thớt dần. E tự cuốn mình vào biết bao sự bận rộn...Anh thì ở nhà với sự chán nản và chờ đợi. Chờ đợi. Chúng mình cùng chờ đợi......em nhớ anh. Liệu trung thu mình có bên nhau ko anh nhỉ.........sao e lại hỏi anh? trong khi đó là ở em? em có quyết định rakhỏi nhà hay ko=))
  2. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

có lẽ rồi ước mơ củng sẻ là ước mơ ...
    có những lúc em hoài nghi và thấy những điều không như ý, em đã cố thích nghi nhưng hình như anh vẫn cho rằng người thay đổi phải là em ... không phải là cả 2 cùng thay đổi à?
    Đã nhiều lần em nói với anh: em sợ chăm sóc ai đó quá nhiệt tình và chu đáo, họ lại không tthấy quý và trân trọng điều đó mà coi như chuyện đương nhiên ...
    Phân chia công việc và bình đẳng à/? nhìu khi em thấy rõ ràng quá đến mức trần trụi...
    không thể ai củng giống nhu ai, gia đình nào củng như gia đình nào ... nhà em, có những điều với anh như là quá đáng, ko cần thiết nhưng nhà em lại thấy cần thiết ... rất cần thiết ...
    ngược lại, củng nhiều khi anh thấy cần thiết mà em thấy ko cần thiết vậy ...
    Anh nói vì tiếng vì tăm, anh và gia đình ko sống vì tiếng à? ... nhà em củng vì tiếng cho em, cho anh đó thôi, sao cứ phải nghĩ những điều kia là bắt buộc mà chẳng phải là cần thiết ... e có đòi hỏi gì ko nhỉ? em nhớ là chả đòi hỏi gì cả ...
    Nhiều khi củng thấy tủi thân lắm chứ nhưng đây là chọn lựa của em những quyết định của em ...
    Em củng đã khóc, khóc 1 mình, làm sao để làm vừa lòng mà ko phiền lòng đến ai ...
    Giá mà mệt thì có thể ngủ được ...
  3. LoVeBaD

LoVeBaD Thành viên mới

Anh! Ngủ ngoan! em yêu anh!
    mong cho mỗi ngày với a sẽ là sự hp
    Mong cho mỗi ngày với a sẽ là niềm vui
    Mong cho mỗi ngày với a- sẽ là tràn đầy t.y của ng con gái khác hứ!
    Được lovebad sửa chữa / chuyển vào 23:20 ngày 14/09/2008
  4. pink_tiger_1986

pink_tiger_1986 Thành viên mới

Bình yên mang về cho em
    Cũng mong Bình yên trở lại .......
    Bình yêu rồi cũng sẽ đến
    lang man và em "mong bình yên "
    ( nhảm nhí và hâm hâm )
    Được pink_tiger_1986 sửa chữa / chuyển vào 11:07 ngày 15/09/2008
  5. dunghp123

dunghp123 Thành viên mới

Trung thu năm ngoái, trời mưa tầm tã, hai đứa mình nằm nhà ăn bánh.....
    Còn năm nay, trung thu vừa vảo chủ nhật, trời lại nắng....hai đứa dong nhau xuống Hải Phòng, rồi cứ lang thang ở đường suốt từ sáng đến chiều...hihi, lâu lắm không phải đi bộ. Nhưng mà hình như hôm qua là lần đầu tiên mình đi bộ ngoài đường cùng nhau anh nhỉ, hai đứa cùng béo, cùng lười thế mà hôm qua đi bộ được nhiều phết nhỉ.
    Về Hải Phòng với bao nhiêu dự định, cuối cùng 2 đứa lại tay không dong nhau về Hà Nội....haizzz, một Trung thu mệt rã rời....
    Hôm qua, lần đầu tiên em đi ô tô cùng anh đấy hihi....Em thích cái cảm giác ngồi trên xe thích ngủ thì ngủ, ko phải canh chừng người bên cạnh như mọi khi, vì bên cạnh em là anh mà. Em thích cái cảm giác tựa vào vai anh rồi ngủ, quên cả say xe !!!!
  6. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

Anh này....trời đang mưa....
    Em sẽ ko khóc, sẽ ko buồn...sẽ ko nhớ.....
    Ngủ ngoan anh nhé! e xl!
    Được nhoc_con_pdp sửa chữa / chuyển vào 02:02 ngày 27/09/2008
  7. quynhchi2011

quynhchi2011 Thành viên mới

Anh à, anh đang ở đâu thế? Anh nói sẽ đến chơi với em mà... Lại một lần nữa anh chỉ nói... Nếu là ngày xưa, em sẽ tìm mọi cách liên lạc với anh, gọi cho anh để biết anh đang ở đâu, để biết anh vẫn an toàn và để nghe anh nói : "Anh đến bây giờ. Chờ anh nhé!". Dạo này có nhiều chuyện xảy ra với em, cũng có lẽ nó đã vắt cạn sức lực của em, em ko còn muốn cố gắng để níu kéo một điều j nữa. Em nhớ anh, đúng rồi, bây giờ thì em nhớ anh lắm, nhưng sao giữa nỗi nhớ ấy lại có điều j đó ngăn cách cảm xúc của em. Nó nói với em rằng, anh đã ko còn là anh khi xưa nữa. Tim em nhói đau. Em ko biết mình đang ở vị trí nào trong trái tim anh, có phải chúng ta yêu nhau quá lâu nên thành ra như thế? Em mệt mỏi. Em muốn buông xuôi. Tư nhiên thấy những j là quá khứ mà chúng ta từng trải qua trở thành vô ích. Tại sao thế nhỉ?Anh chỉ biết rằng em yêu anh, nhiều, thật nhiều. Nhưng anh ko biết rằng em cũng mong chờ điều đó từ anh. Có những người bước qua cuộc đời anh, nhẹ nhàng và sâu sắc. Nhưng anh ạ, dù thế nào người ta cũng cần xác định tình yêu đích thực để hết lòng vì nó, một thôi, ko thể hơn! Quãng thời gian của chúng ta có phải quá dài để tình cảm nguội lạnh, nhường chỗ cho những điều mới mẻ, đẹp đẽ hơn? Em hiểu anh, hiểu con người anh hơn ai hết. Em biết đã đến lúc anh cần tự do cho riêng mình, để bước đi con đường mới, thẳng hơn, bằng phẳng hơn... và trên đó... trải đầy hoa hồng, nụ cười và hạnh phúc!
    Em ở đây, bước trên con đường có lưu dấu chân của em và anh trong những ngày đông lạnh cuối thu... Và cầu chúc cho anh, mọi điều tốt đẹp nhất... Hãy vững bước anh nhé!
  8. loveisblue7

loveisblue7 Thành viên mới

Không biết sao dù em hiểu ko có chuyện gì nhưng em thấy hơi ghen........em còn làm việc nữa chứ ......thế mà anh cũng giận...............oài ...........ước gì anh làm việc thế em được...... sướng biết mấy.........đôi khi em mệt mỏi lắm ......tay nắm nhiều thứ chẳng muốn buông ......... anh àh ..nhớ anh và yêu anh ...............nhiều khi ngắm nhìn anh từ xa ...làm em cười tít mắt ...đáng iu quá cơ mà...............
  9. whiteshoes

whiteshoes Thành viên mới

Được whiteshoes sửa chữa / chuyển vào 12:29 ngày 11/10/2008
  10. congchua_thino

congchua_thino Thành viên rất tích cực

tớ yêu ng ta để đc yêu
    còn tớ mãi mãi yêu kậu vì yêu !