1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho người yêu thương

Chủ đề trong 'Cao Bằng - Bắc Kạn' bởi woshi_cimeixiang, 24/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Viết cho người yêu thương

anh ah, mỗi lần anh nói mình đi xa làm cho em buồn biết nhường nào anh có biết không.. Từ khi yêu anh em thấy mình trở nên yếu đối nhiều quá!
  2. woshi_cimeixiang

em ko thể hiểu nổi chính mình.. đã bao lần em nói quên anh đi mà ko thể? em chỉ mong có anh trong cuộc đời. nhưng em cũng hiểu là em ko thể bắt đầu những cái đó.. bởi em và anh có nhiều điều khác nhau quá.. mỗi lần nhìn anh buồn mà tim em nhói đau.. lòng em thật u buồn khi thiếu anh.. anh em chỉ muốn anh hiểu rằng em ko muốn mất anh!
  3. ThatKhe_DongKhe

ThatKhe_DongKhe Thành viên mới

không hiểu ý bạn nói..
    hôm qua anh nói anh sang hộ em làm hồ sơ vậy mà anh lại kéo cả đống người qua nhà em? để làm gì vậy anh?
  4. traitimdoi

traitimdoi Thành viên mới

Giờ này đang nhớ anh, muốn nghỉ lun chìu nay để cùng anh đi sinh nhật, có lẽ khi mệt mỏi gặp anh sẽ đỡ hơn, thoải mái hơn ...
  5. ThatKhe_DongKhe

ThatKhe_DongKhe Thành viên mới

bao giờ cũng thế em nhớ anh vô cùng mà chẳng thể chạy đến bên anh? sao mà chạy được khi bây giờ em ko biết anh ở đâu? anh có thể nói cho em biết anh đang nghĩ gì được không anh? em có thể làm tất cả vì anh anh biết không?
  6. woshi_cimeixiang

Ngày nào cũng vậy lang thang khắp con đường mà em cùng anh đã đi qua. em thực sự không thể quên đcj hình ảnh ấy. Trở em đi khắp chốn mà em chưa hề đặt chân tới. Ngồi sau người khác mà cảm tưởng như là anh. Chẳng biết có fải đó do em đã yêu anh quá rồi chăng? em ko thể lý giải nổi chính mình. tại sao nhỉ? em đã tự nói mình sẽ quên đi nhưng ko thể. em thật yếu đối em ko làm đc điều đó. mai này em xa anh em ko biết làm thế nào để vượt qua đcj thời gian thật là dài 3 năm anh ah. em chẳng muốn rời xa anh tẹo nào nhưng em ko vượt qua nổi chính mình. em đi tìm cái mới, mà ở đâu đó người ta nói em chạy " chốn" fải ko nhỉ? em "chạy" gì đây? em fải làm sao đây?
  7. woshi_cimeixiang

iem điên lên vì anh mất.. híc... đã nửa tháng nay em ko gặp anh rồi. em chỉ muốn nghe giọng nói của anh ngay bây giờ mà thôi.. sao anh ko dùng đt? chán anh quá cơ? anh đi HN hay đang làm gì? híc