1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho những cảm xúc.Những điều lặt vặt

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi river_song, 21/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. river_song

river_song Thành viên mới

Viết cho những cảm xúc.Những điều lặt vặt

Không hiểu người ta gọi cái tuổi mình là gì nhỉ?Chẳng đủ khôn ngoan để làm ngưòi lớn nhưng cũng không thể trẻ con vô tư và hồn nhiên được .Mọi thay đổi diễn ra và ta cứ có một lời giải thích ta lớn rồi ....
    Hôm qua về nhà cảm giác phức tạp thật làm được bài nhưng vẫn không thấy vui vẫn có một cảm giác một chút buồn một chút lạc lõng chắc vì lạnh quá đâm ra hãy nghĩ thẩn thơ .Mình nhớ mùa đông năm ngoái tầm này đang vui vẻ lắm .Noên năm ngoái mình còn rất vô tư vậy mà một năm qua đi đã rất nhiều sự thay đổi mình không còn là mình của một năm về trước nữa hay suy nghĩ nhiều hơn và cũng hay thở dài hơn
    Nhiều khi nên để mình trở lại là chính mình ?Sao không thể như trước đây vui vẻ mà thỉnh thoảng lại có chút buồn thế này chắc có lẽ vì trời lạnh lạnh đâm ra thế
    cái topci này lập ra để viết những điều rất dở hơi ai có cảm xúc tâm sự gì cứ viết vào đây

2. little_devil_C4

little_devil_C4 Thành viên mới Đang bị khóa

Cảm xác rất giống tôi đấy . Tuổi này chưa phải người lớn cũng chẳng phải trẻ con, vậy là gì nhỉ ? Có Chúa mới biết được
    Khi nao het tien thi khi do ta tim duoc ban tot.
  3. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Bỏ wa cái này ... ******** thật, đang buồn ngủ mà vào toàn cái topic chuối cả bãi thế này ...!!!
    One thing, I don't know why ...!!!
  4. river_song

river_song Thành viên mới

Mai là sinh nhật mình vậy mà cũng không thấy vui .sáng nay thi làm bài hỏng bét chán chẳng buồn chết mặc dù đã đi thầy rồi mà vẫn lo lo .Hôm qua lại còn chuyển nhà nữa chứ.Thật ra thì chuyển phòng thôi.Hôm qua chuyển qua phòng dười tầng một để có thể tự do về nhà muộn được.chỉ có mấy đứa dọn thôi .Huy không đến được chỉ có việt anh ,hiếu và mấy người bạn của Mai .Mang tiếng là dọn nhà mình vậy mà mình uống rượu bị say và đã nhắn tin cho him không nhớ những gì nữa nhưng chắc là lăng nhăng rồi hi vọng tối gặp him mình sẽ nói rõ mà him vừa từ chối không gặp rồi mình chỉ muốn gặp một lần cuối bởi có thể rất lâu nữa mình mới được gặp him và ...
    Cũng không muốn nói nữa vì mọi chuyện đã xẩy ra rồi mình chẳng có thể trách ai cả.Tối qua đi ăn thấy vui vì bạn bè vẫn nhớ mình và mình lại muốn khóc cuộc sống thật đáng ghét ..Mình không muốn như vậy đâu

5. hao_sac

hao_sac Thành viên mới

Cảm giác này thật yo most!!!
    ...đẹp là yêu...kiêu là tán...chán là bỏ...xin xỏ là ăn đòn...
  6. net_of_boy

net_of_boy Thành viên mới

Noel buồn như chó cắn.Ngồi ôm đống sách vở ôn thi vì ngày mai có bài thi học kì.Lên mạng nhưng mà chả có đứa nào cả vì bọn nó có người yêu hết rồi nên phải đi chơi đêm Noel.Nghĩ mà nhục cái thân.20 tuổi rồi mà vẫn chưa nếm mùi tình yêu thật sự.Nhục thật!
    Rồi trong cô đơn chợt nghe thấy lời cay đắng mới biết ta cần nhau......
  7. nhoc_con_thich_dua

nhoc_con_thich_dua Thành viên tích cực

Không có một tình yêu thật sự à !là chưa tìm thấy thôi .bạn mới 20 tuổi lo gì không có nguời yêu .Đêm nôen tui cũng đi với bạn bè này người yêu tôi đang ở rất xa và có khi anh ấy cũng đi chơi nôen với một cô bé ngoại quốc nào ấy chứ !!Chẳng có gì nhục cả
    hey cảm giác thật sung sướng hôm nay thi môn cuối cùng nhìn con bạn mình thê thảm vẫn phải thi đến 10 mặc dù thi còn trước cả mình.Hôm nay định rủ đi cafe nhưng mai nó thi thôi tha cho nó.Ngày mai mình có thể về nhà rồi ha ha sung sướng wúa đi thôi
    love me love my dog
  8. hoang_tu_chan_vit

hoang_tu_chan_vit Thành viên quen thuộc

Sao cái này giống "nhật kí trong tù" quá vậy....???
    Cảm xúc khó tả thật

thanks
    [/size=5]
  9. Trinh_tiet

Trinh_tiet Thành viên mới

ê hê hê hê...
  10. boy_Cambodia

boy_Cambodia Thành viên rất tích cực

Em có thích làm người lớn không?Đến anh chỉ cách cho em.!!Mk tuổi mình ngày xưa các cụ có con bé rồi thế mà mình bay giờ thì đêm toàn phải nằm ngủ 1 mình thôi lạnh và cô đơn thế không biết được!!!!híc...híc...
    To river:Anh xin lỗi không đi sinh nhật em được nhe!Để đến tết anh mừng sinh nhật em một thể nhe.....chắc là em cũng thông cảm cho anh thôi phải không ...hi`..