1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết cho thương yêu!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 13/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LANTRAI

LANTRAI Thành viên rất tích cực

Cảm ơn tất cả mọi người đã tới dự SN và tổ chức 1/6 cho các em ở TT Lộc Bình!
    Hì, Lan Trai chẳng biết nói gì hơn ngoài lời CẢM ƠN CHÂN THÀNH tới box, tới mọi người!
    Vẫn mong tiếp tục nhận được sự quan tâm của box.
  2. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

Anh ơi em buồn cười ghê cơ , hôm qua em năm mơ anh anh có người yêu , không thèm y ê gì đến em kả , tức lắm nhé . Ở trong mơ em bực mình ghê gớm , khi tỉnh dậy biết là mình mơ nhưng vẫn tức , em đã nhắn cho anh một cái tin thật buồn cười anh nhỉ , nếu như anh jống trong jấc mơ như thế thì em atxit anh ko thèm chơi với anh nữa , và anh nhắn lại một cái tin còn buồn cười hơn . Ha em đọc mà em cứ khác ngồi cười một mình , buồn cười không chịu được . Không biết anh có thực hiện được như lời anh nói với em không , nhưng mà em mong rằng jẫu anh có iu anh đi nữa thì trong trái tim anh em vẫn có vị trí là được , Anh nhé
  3. HoangLS

HoangLS Thành viên mới

giờ này chắc em đang rất cô đơn vì không có anh ở bên em !
  4. LANTRAI

Anh ko liên lạc lại.
    Nhớ anh quá!
    Điện thoại mất, chẳng biết liên lạc với anh thế nào huhuuuuu
    Em chợt nhận ra, hình như em đã yêu anh. em sợ lắm anh biết ko????
    NHớ anh nhiều lắm!
  5. tunganhmai

tunganhmai Thành viên mới

Chúc mừng!:D
  6. LANTRAI

Anh yêu,
    mới hôm trước thôi, chúng ta còn bên nhau, chỉ sau hôm ấy, hình như chúng ta xa nhau mãi mãi.
    Em buồn ư? Uh, ko buồn thì ko đúng nhưng em vui. Em vui vì anh đã xa em, vì như thế, anh không phải đánh mất điều gì vì em. Như thế, em cũng ko áy náy hay dằn vặt gì vì mình đã làm anh hi sinh quá nhiều, cho em!
    Em ko trách anh đâu, sức khoẻ em ko tốt, tương lai của em xấu thì em chịu, anh ko có lý do gì để chia sẻ, gánh cùng em. Em mừng vì anh sớm nhận ra để ra đi.
    Em cứ bảo ko đc khóc, thế nhưng, em tuỉ thân quá, và thương cho mình. Em ko thể ko khóc. Có thể khóc làm em nhẹ nhàng hơn, phải ko?
    1 tháng yêu nhau, ah ko, 1 tháng tán tỉnh em, khi em biết cảm nhận TY của anh, khi em nhận ra có lẽ mình đã yêu anh thì cũng là lúc em nhận ra mình đã mất anh! Chua chát làm sao!
    Em đang cười đấy, cười cho cuộc đời mình, cười cho chuyện tình mình và mỉm cười hạnh phúc cho anh.
    2 tháng qua, bên em, ít nhất cũng làm anh thay đổi đôi chút, ít nhất cũng làm anh biết cười, biết thư giãn, biết cảm nhận cuộc sống.
    Cảm ơn anh đã ở bên em trong thời gian qua!
    Cảm ơn anh đã yêu em
    Cảm ơn anh đã làm em ấm lên đôi chút bằng tình yêu của anh!
    Cảm ơn anh đã cho em biết thế nào là tình yêu
    Cảm ơn anh tất cả
    Thế là từ nay, em lại cô đơn mình em, "cô đơn lang thang" trên con đường của mình,
    Em đã nói rồi, em sợ lập gia đình lắm. Và cũng may, em chưa yêu anh nhiều, để ko tổn thương.
    Ngày mai là ngày giỗ của Gà - bạn em. Em muốn đi lắm nhưng.......em thấy đau trong lòng, sức khoẻ cũng kém, em chẳng đi nổi!
    Anh yêu,
    có lẽ là lần cuối cùng em gọi anh như thế
    Mình chia tay ko 1 lời giải thích, lặng lẽ như chính cuộc sống của em vậy!
    Anh hãy hạnh phúc nhé! Hãy luôn mỉm cười và biết kiềm chế nhé!
    Em yêu anh!
  7. LANTRAI

Cuối cùng em cũng lên Thái thăm anh,
    Con đường thật dài, mà em ngỡ ngắn thôi!
    Chiếc xe chật chội và nghiêng ngả......
    Những ánh mắt tỏ ý ko vui khi em xin đi......
    Kệ, em đã hứa với lòng mình sẽ lên thăm anh thì em phải đi bằng đc.
    Tất cả vừa như xa lạ, vừa như quen thuộc. Nhìn anh trên ban thờ.......tất cả như mới đây thôi. Cố ghim hình ảnh vào lòng mà sao cứ mông lung thế nhỉ???
    Gặp anh có 1 lần, với mái tóc dài, nên em chẳng còn nhớ gì về anh nữa. Trước mặt em giờ là 1 chàng trai hoàn toàn khác. Nhưng ko sao, anh vẫn là anh, vẫn là Gà của Nhọ Nhem.
    Em và "vợ" anh - thật ko tin đc lại bên nhau, thành chị em! cùng nhau an ủi..........
    Anh à, em sẽ ko trở lại Thái nữa đâu. Có lẽ cái gì qua đi, hãy để nó qua và sống yên ở đó! Em chẳng nên khơi gợi làm gì. Cuộc sống vẫn cứ trôi mà!
    Ngày mai,emko biết sẽ ra sao,đi về đâu trên con đường phiêu du của mình.
    Thăm đc anh,em nhẹ cả người. Hãy tha lỗi cho em nhé!
    Chúng ta mãi là bạn,mãi là người - đặc - biệt của nhau, phải ko???
    Sẽ là những giọt nước mắt cuối cùng để lòng yên ngủ!
    Anh hãy bình yên nhé!
  8. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Có những điều em không muốn nói.
    Có những nỗi buồn chỉ tự mình chia sẻ.
    Nhưng có những lời không nên nói thì em lại nói.
    Cuộc đời hay cá tính?
    Hối hận hay chấp nhận?
    Nếu như có thể yên bình để đi, để sống, để thương yêu...
  9. LANTRAI

Tự nhiên anh nói xin lỗi sau khi trả lời tin nhắn muộn cho nó.
    Tự nhiên, nó thấy có chút gì đó trong lòng..........
    Tự nhiên nó mỉm cười..............
    Cũng tự nhiên, nó đọc hoài cái tin nhắn của anh. Anh thông báo đã ko hút thuốc lá 1 tuần nay, ko mua thuốc lá nữa. Hì, có phải vì nó hay dặn anh "No smoking"??? Chả biết. Chỉ biết thấy niềm vui len lỏi trong lòng. Anh đã lang thang đêm.........
    Nó hình dung ra anh khi....tìm được bóng hồng. Chắc trông anh ngộ lắm! Anh sẽ ko còn được đi đây đó khắp VN như trước nữa, chắc hẳn việc lập gia đình với anh là 1 vấn đề lớn!
    Mỉm cười.
    Phong là gió, chẳng bao giờ chịu dừng chân ở một chỗ.........
  10. LANTRAI

Anh à, có phải em đang làm anh đau ko? Có phải chính em làm cho anh dần xa em?? để ko phải nhớ đến em? ko buồn khi không có em??? Có phải ko?????????????
    Đừng nói với em là đúng như thế anh nhé!
    Chúng ta, như anh nói, 2 đường thẳng song song, ko bao giờ gặp nhau. Có lẽ. Và em cũng ko trách điều gì cả! Cũng ko mong điều gì cả! Định mệnh, anh có nghĩ thế ko???
    Em cảm giác như chúng ta vẫn dành cho nhau 1 chút gì đó, ko ai nói ra, nhưng đều hiểu và đều im lặng khi bên nhau!
    Em ko níu kéo gì đâu.Và anh cũng đừng xa lánh em nữa, em muốn anh và em vẫn như ngày nào, được ko anh?>
    Anh hãy sống có trách nhiệm với gia đình nhỏ của mình nhé!
    Và em, vẫn cứ lang thang 1 mình, để thi thoảng lại đc nghe anh hỏi: Em đang ở đâu thế!