1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Việt Mỹ tuyển cộng tác viên bán vé tại Sơn La

Chủ đề trong 'Public - Gặp gỡ giao lưu' bởi duyducairlines, 20/09/2020.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duyducairlines

duyducairlines Thành viên quen thuộc

Để mở rộng thị trường đại lý cấp 2 bán vé máy bay trên khắp các tỉnh thành trên cả nước CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÉ MÁY BAY VIỆT MỸ cần Tuyển cộng tác viên bán vé máy bay tại Sơn La không bắc buộc ký quỹ áp dụng cho mọi đối tượng.

Tổng đài đăng ký:0908 090 156 (Ms.Loan)

Với nhiều năm hoạt động trong lĩnh vực hàng không. Chúng tôi có rất nhiều kinh nghiệm sẽ giúp bạn đầu tư trong ngành vé cách hiệu quả và thành công nhất.

**Bạn cần Chuẩn bị những gì để làm cộng tác viên bán vé máy bay tại Sơn La với Việt Mỹ

+ Bạn cần có máy tính kết nối mạng internet, điện thoại, máy in (nếu có)

+ Biết sử dụng thành thạo máy vi tính như: các phần mền thông dụng, internet, mail, mxh, word office..

+ Bất kể bạn bạn đang làm nhân viên văn phòng, kế toán, sinh viên, nội trợ hay hướng dẫn viên du lịch… đều có thể tham gia làm cộng tác viên dễ dàng.

+ Kỹ năm mềm cần có: nhanh nhẹn, giao tiếp tốt, tự tin… các kỹ năng này được chúng tôi đào tạo từ A- Z

** Quyền lợi của cộng tác viên bán vé máy bay tại Sơn La có được gì?

· Bạn không cần phải đầu tư vốn kinh doanh để ký quỹ.

· Bạn được tận tình hướng dẫn, đào tạo nghiệp vụ book vé, tư vấn cho khách hàng.

· Có thu nhập hấp dẫn: vé Vietjet có 40.000đ – 70.000đ hoa hồng

· Được cung cấp code book trực tiếp trên website book vé dành cho đại lý của hãng VietJet Air.

· Book vé cho khách không phụ thuộc vào thời gian. Bởi bạn được chúng tôi hỗ trợ 24/7

Khi bạn tham gia làm CTV của hệ thống Việt Mỹ đồng nghĩa việc tham gia vào gia đình chung. Là CEO của hệ thống, tôi mong mọi người đoàn kết cùng nhau phát triển và trân trọng những gì hệ thống mang lợi cho các bạn.

Tôi tin và khẳng định hệ thống Việt Mỹ sẽ là nơi khởi đầu cho các bạn. Bắt đầu từ việc theo kịp công nghệ, mở rộng khả năng giao tiếp, tập làm quen việc tìm kiếm khách hàng cho 1 lĩnh vực nào đó, phát triển bản thân mình, kiếm thêm thu nhập cho chính mình… Hệ thống mang lại cho các bạn nhiều kinh nghiệm quý giá. Sau này dù có tách ra khỏi hệ thống Việt M các bạn cũng có kinh nghiệm để tự đứng vững trên đôi chân mình. NÊN NHỚ CÁC BẠN CHẲNG MẤT GÌ KHI THAM GIA LÀM CỘNG TÁC VIÊN CÙNG CHÚNG TÔI.