1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Việt Nam vượt qua vòng loại U23 Châu Á : Cám ơn ông, Miura!

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi VietnamPremierLeague, 04/12/2014.

?

Bạn có tin U23 VN sẽ giành vé vào vòng chung kết U23 châu Á không?

1. Có, U23 vào với tư cách nhất bảng!

19,0%
  2. Có, U23 vào với tư cách nhì bảng có thành tích tốt!

52,4%
  3. Không, không vào được vòng chung kết!

28,6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lionking_arc

lionking_arc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

em chẳng hơi đâu chửi nhau lung tung. Đang bận lắm. Nó càng thốt ra câu nào thì tự nuốt câu đó. Vì Anti ai, anti cái gì thì các bác tự biết. Em cũng tôn trọng diễn đàn là thôi nghe mọi người dừng lại và xóa mấy cái bài tranh cãi với nó cho xong. OK
    Lần cập nhật cuối: 02/04/2015
    mankichi0106 thích bài này.
  2. Blood_Buddha

Blood_Buddha Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ông 72 lớn hơn ông sư tử là cái chắc. Sao 2 ông không pm nhau, chửi nhau thế này bao nhiêu xương cốt lộ hết.
  3. raikkonen

raikkonen Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hy vọng cả vào bác, chứ em thì blacklist rồi nên cũng chả hiểu bác cãi nhau với địch về vấn đề gì.
    Nhưng em có thể tư vấn cho bác chiến thuật của địch như sau để dễ bề ứng phó:
    • Đầu tiên là bài đánh trống lảng, bơ sáp DakLak với những vấn đề ko hề liên quan nếu ta công kích mạnh quá.
    • Khi ta chán rồi thì địch sẽ bù lu bù loa thả bom diễn đàn khoảng chục page tới hai chục page, mục đích chính là nói xấu phe ta + đánh lạc hướng người đọc.
    • Cuối cùng thì ngang nhiên đổi trắng thay đen, tới lúc này người đọc sẽ ko phân biệt được đâu là đúng - sai mà chỉ dựa vào những bài viết gần nhất, vì ko ai rảnh lục lại mấy chục page xem thực hư nó thế nào :-D
    Chiến thuật đơn giản nhưng rất hữu hiệu đó bác. :rolleyes:

À quên, bác nói "lột truồng" làm em cười lăn cười bò nãy giờ ko nhịn nổi =))
    Cai_Dyt_Me_Thang_Cu_Kinhchicago68 thích bài này.
  4. Me_Neo_Diehard

Me_Neo_Diehard Thành viên rất tích cực

Mother nhà nó! Mới vào vòng 2 mà nó làm như WC. Toàn là phóng tinh viên tìm hết mọi thứ đe viết. Mai coi chừng có bài báo về cục *** cua Miu rất thơm!
  5. lionking_arc

thôi em chịu thôi. PM để tâm sự chứ PM để chửi nhau thì có mà họ hàng với con vẹo TYBĐ
  6. JannieDL

JannieDL Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vòng loại World Cup chỉ có 2 trận trong tháng 6 thì phải, nếu vậy thì Miu vẫn có thể chỉ đạo được ĐTQG. Tuyển U23 chả lẽ thiếu Miu ko thể qua nổi vòng bảng ?
  7. Blood_Buddha

Blood_Buddha Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trò đời thôi mà, hôm rồi thấy bài báo nào khen samiurai, còn nhét cả ý kiến của "bạn đọc" Tùy Phong vào nữa. Hớ hớ.
    Ku P kì này chuẩn bị thất sủng nhé, Samiurai lên ngôi với báo làng ta =))

Mà tôi nghĩ cả các ông 2 phe anti, đều có phần bị ptv nó quay cho mà k biết,.ví dụ như nó tung thằng P lên quá, ông nào anti nó càng đọc càng thấy ghét, trong khi bản thân nó có làm lỗi gì đâu. Dẫn đến cãi không điểm dừng, đâm ra thiên thu trường hận.
    Lần cập nhật cuối: 02/04/2015
  8. khaile

khaile Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trên này thành Võ Mồm League rồi àh?
  9. lionking_arc

như hôm vừa rồi em đã nói là sau vòng loại U23 châu á thì Miura sẽ rất vất vả lên kế hoạch đợt tới. Trong bài bác đăng đây thì có hai trận VLoai WC diễn ra cùng với SG thì chắc Miu vẫn nắm đội tuyển QG. Nhưng cái khó là chọn quân cho đội tuyển QG thế nào và đội đá SG thế nào. NHư Quế, Hoàng Thịnh, Huy Hùng.... đều là quân cứng của đội tuyển QG và cũng đá được SG thì việc phân bổ họ thế nào. Lại là một bài toán khó cho Miu ra và các nhà quản lý bóng đá VN. Em nghĩ rằng mình sẽ chọn đấu trường chính là SG lấy quân ngon hơn, còn đội tuyển QG chắc là lại phải dụng cựu binh. Đang mong chờ xem Miu làm việc và sắp xếp thế nào
    --- Gộp bài viết: 02/04/2015, Bài cũ từ: 02/04/2015 ---
    nếu có gì ảnh hưởng từ em. thì em xin lỗi rồi nhé. Em ko black list ai nhưng thôi cũng ko dây nữa
  10. vietfansipan

vietfansipan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thôi các bác về Vi lít đê, cái từ võ lích mình mang từ nơi khác qua đây giờ các bác sử dụng quen mồm rùi. Năm nay võ có vẻ ít nên cũng hạn chế dùng. Tui rất hay xem vi lít, từ 2007 tới nay nên cũng nắm được khá nhiều mánh khóe của các bố HLV ở hậu trường, dạng mua bán đổi chác, rồi đòn đánh hội đồng, ơn nghĩa.... Năm nay không có Hữu Thắng, Thành Vinh, Hoàng Anh Tuấn, Văn Sỹ...nên cũng đỡ. Vũ Quang Bảo thì mới out ở TH. Bộ 3 Huỳnh Đức, Văn Phúc, Thanh Hùng...vẫn có tư tưởng 3 về 3 đi rồi anh ngã em nâng, còn lão Hải lơ giờ đang cô đơn vì mất Thắng tù nên vấn nạn dàn xếp kết quả vô địch và trụ hạng cũng bớt dần. Nói chung là đáng xem hơn mọi năm, vì kịch tính và nhiều nhân tố mới, đặc biệt là dàn cầu thủ trẻ hagl
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa