1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

viết về các thành viên

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi fh4ever, 11/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

viết về các thành viên

Tui thấy mọi người trong box c ũng thân thiết và quen bít nhau hết rùi .Hãy vào đây để bày tỏ những điều mình nghĩ về nhau đi .Tui là thành viên mới nên chẳng bít ai cả , đành nhường đất cho mọi người vậy .Tui chỉ biết mỗi Phong L thui .Hi`
    @halley : củ chuối vật vã , hay chửi người khác trong khi mình thì hâm khủng khiếp + ngố tàu hehheh

song la chien dau va chien thang
  2. kidlove2987

kidlove2987 Thành viên mới

haha ! nghe nói về anh Phong hay quá ha....chết cười.
    Wish every sigh Was turned to the tender blowing breeze And flowers bloom birds sing songs of joy This is what we've been longing
  3. goldlion_tl108

goldlion_tl108 Thành viên mới

quá chuẩn , ko cònn gì hay hơn
    ngoảnh đầu nhìn cuộc đời như giấc mộng được mất bại thành bỗng chốc hóa thành hư không

TL_108    
  4. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Vậy thì sửa lại tên topic thành nói về Halley luôn đi mấy bà !
    Thấy " đáng iu " thì người ta mới " chỉnh sửa " ( mà quả thật mình toàn chỉnh sửa chứ có chửi bọn nó đâu )

Halley
  5. i_mis_u_minki

i_mis_u_minki Thành viên quen thuộc

nói về halley mà có ít thế này thôi á , U chắc la` ko wá ít đấy chứ
    yêu một người mãi yêu một người
    http://ninhbinh.ttvnonline.net
  6. Halley

Em Phương hâm 4ever kia chỉ bít sơ sơ quả mơ thế thôi. Chứ chưa đi sâu xát được đâu ! Khó khăn lắm ! Nan giải lắm ! Còn anh mà viết về em thì chắc ... chậc chậc ... .. thách không ?
    Halley
  7. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

thách đấy , n hưng em không muốn đây thành chỗ buôn dưa lê đâu , em muốn mọi người viết một cách tử tế (hi` tử tế như em thì cũng chấp nhậ được )
  8. ninhbinhtown

ninhbinhtown Thành viên mới

Hê hê, viết đê, viết đê. Bà con đang nóng ruột thưởng thức đây.
  9. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

Hê , tui vừa cặm cụi ngồi đọc danh sách thành viên ,không nhờ cũng nhiều người quen , mỗi tội bi giờ chạy đâu hết mất tiêu rùi
    @halley: thực ra tui chẳng hiểu nhiều về him, chỉ thấy him khá thú vị , hi` , hay trêu chọc người khác ,gặp ai cũng trêu được.Hôm nay lại kêu buồn mới lạ chứ ... hi`
    @boytinhyeu: không ngờ bác Thinh S nhà ta ở đây lại có nick chuối vật thế .. hi` .BÁc boytinhyeu thì được một người khen là trắng trẻo sạch sẽ , một người khác thì khen là kiêu , lạnh lùng .Còn tui hả , tui thấy boytinhyeu chẳng kiêu chút nào , khá tốt bụng , nói chuyện cũng dễ thương , hi`
    @tam_hon_cua_da :him này hả , hehhêhh , trẻ con không chịu được .KÚ nhất là khoe có mấy dĩa THE WALL mà khi hỏi mượn thì bảo mất rùi , keo dã man
    @ba_trom : hêhh , tên này hình như cũng là người quen , nhưng không chắc chắn lắm nên chẳng viết nữa ....
    @anhphuong86 , phuonganh_nb , congtu_omai , thì tui đều bít tên cả , chẳm chỉ viết bài cực , chỉ bít thế thui chứ chẳng biết gì hơn
    @ninhbinhtown: nói thật chứ tui thì thích nịnh mod , tui thấy U khá trách nhiệm , ngay cái vụ đăng kí vào đây cũng cảm ơn U nhìu
    Thực ra thì tui không hiểu ai nhìu lám đâu , tui chỉ viét linh tinh vậy để mọi người vào viết tiếp cho đông vui thui
  10. Halley

Hic .. lần đầu tiên ( tính từ bi giờ ) được nghe bọn con gái nó khen mình thật lòng ( ) He he ..
    Còn cái vụ trêu thì là đương nhiên rồi ! Mới gặp nhau lần đầu thì fải làm cho "chúng nó" a kay trim cú mình đã ! Xem đứa lào đủ nhiệt không ?
    Ai chả bít hồi trước chả bít em với thằng cha @ba_trom làm ăn tíu tít gì mà nó dám thụt két Admin cho em mấy nghìn đô mua Avenis ! Ha ha ... bọn này cứ thậm thụt với nhau thế này, thảo nào boxninhbinholine nó bị sập ! Nhưng mà xem ra cô em fh4ever này khá ngoan và dễ bắt nạt ! Cố gắng lên anh thu nhận làm đệ tử ruột . Cô em có vẻ ngại tiếp xúc trước đám đông ( )
    Còn bác ninhbinhtown nhớn tuổi nhất trong Box NB . Hay nhất là hồi đầu ông bác đòi chiến với em trên TTVN này. Khoai khoái cái củ khoai . May mà nhận anh em sớm không thì sứt đẩu bể mặt .
    Halley