1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

viết về các thành viên

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi fh4ever, 11/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

hic , các bác từng vào đây mà kêu không ai biết mình , hãy viết về những người mình biết , mình iu quí hoặc chính bản thân mình cũng được
    song la chien dau va chien thang
  2. ngancon846

ngancon846 Thành viên mới

Mie toàn thấy nói về anh Phong L thôi. Em thấy anh Thịnh Sớ là đẹp trai tốt tính mà anh Thịnh chưa có người yêu đâu bà con ơi. Với anh Hưng Vư.... cũng đẹp trai lắm ah`. Ai như lão Phong chi muốn đấm nhau với lão thôi!!!! Nhưng tui cũng ngon đấy chứ!!!!!!!
  3. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

He , Dũng mà ngon hả , hay thật đấy cuối cùng cũng có người tự viết về mình .Xin đính chính lại là ngancon chẳng ngon chút nào đâu.Dù sao cũng cám ơn ngancon vì đã đưa ra những thôngt in mà ccs chị em đều cần ( lần sau không được chê Phong đâu nhé)
    song la chien dau va chien thang
  4. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Hô hô he he kệ nó đi em ! Thịt nó không được thơm cho lắm nên đúng là không ngon thật ! 2 anh em bảo uýnh nhau một trận mà chẳng khi nào uýnh được !
    Thằng ngancon có hẳn một tập tạp chí Phụ Nữ, Hạn Phúc Gia Đình gối đầu giường mà em ! Nên chị em có gì chưa bít cứ hỏi nó, nó sành mấy cái " món " đó lắm !
    Halley
  5. ThuAnhngoc

ThuAnhngoc Thành viên mới

Cho ngancon vào đội tuyên truyền sức khỏe sinh sản đi , trường em đang thiếu .Hồi trước anh dung có bài về mấy vấn đề này hay lắm đó