1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết về món ăn và quán ăn mà bạn yêu thích

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi ladymeomuop, 25/12/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bysomeone

bysomeone Thành viên mới

ý kiến là :sau 24h nữa topic của bạn sẽ bị lock .Và ra Ciao ăn đi ngon hơn đấy
  2. h3mephala

h3mephala Thành viên mới

Cơm 123 ăn cũng được, nhưng mà chật quá, chờ lại lâu. Hết cả buổi trưa.
  3. h3mephala

h3mephala Thành viên mới

Cơm 123 ăn cũng được, nhưng mà chật quá, chờ lại lâu. Hết cả buổi trưa.
  4. dvt_menelas

dvt_menelas Thành viên quen thuộc

123 ăn cũng được, tuy nhiên, hơi đắt
  5. dvt_menelas

dvt_menelas Thành viên quen thuộc

123 ăn cũng được, tuy nhiên, hơi đắt
  6. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

Tớ thích ăn salat nga ở đấy mà công nhận cơm ở đó rất ngon nhưng mà đông kinh dị.. Tầm 2h tớ mới qua đó ăn cơ
  7. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

Tớ thích ăn salat nga ở đấy mà công nhận cơm ở đó rất ngon nhưng mà đông kinh dị.. Tầm 2h tớ mới qua đó ăn cơ
  8. clride

clride Thành viên mới

Hơ hơ nhà hàng 123 được lên cả 1 cái topic thế này cơ à?? Tớ ăn ở đấy từ năm lớp 8 hay 9 gì đó hihi hàng đấy càng ngày càng đông nhỉ, thứ7 chui vào đấy lúc 7h toàn phải đứng đợi thôi. Ở đấy được cái ăn cũng có nhiều món ngon, giá cả phải chăng mỡi người 50 k là ăn nhoè+ uống nước no phè phỡn rồi hehe. Nhất là đĩa Spaghetti úi giời to tướng ăn được nửa đĩa đã no hihi. À soup ở 123 kết nhất món Soup rau hihi ngon tĩ tã.
    Ra CIAO đắt bỏ xừ ko biết có ngon hơn ko CIAO được cái ghế khá êm nhưng chỗ đấy trông tưởng hiện đại thế nào ko có máy xay đá toàn đập bằng tay hehe. Hồi hè vào uống nước xin 1 bát đá bào đến lúc bê ra thấy đá lổn nhổn mới hỏi anh nhân viên thì anh ý bảo quán chưa được nâng cấp máy bào đá, bó tay
  9. clride

clride Thành viên mới

Hơ hơ nhà hàng 123 được lên cả 1 cái topic thế này cơ à?? Tớ ăn ở đấy từ năm lớp 8 hay 9 gì đó hihi hàng đấy càng ngày càng đông nhỉ, thứ7 chui vào đấy lúc 7h toàn phải đứng đợi thôi. Ở đấy được cái ăn cũng có nhiều món ngon, giá cả phải chăng mỡi người 50 k là ăn nhoè+ uống nước no phè phỡn rồi hehe. Nhất là đĩa Spaghetti úi giời to tướng ăn được nửa đĩa đã no hihi. À soup ở 123 kết nhất món Soup rau hihi ngon tĩ tã.
    Ra CIAO đắt bỏ xừ ko biết có ngon hơn ko CIAO được cái ghế khá êm nhưng chỗ đấy trông tưởng hiện đại thế nào ko có máy xay đá toàn đập bằng tay hehe. Hồi hè vào uống nước xin 1 bát đá bào đến lúc bê ra thấy đá lổn nhổn mới hỏi anh nhân viên thì anh ý bảo quán chưa được nâng cấp máy bào đá, bó tay
  10. 123 vừa đông vừa bon chen, lên BBQ trên Lãn Ông mà ăn, vắng tanh. Mát mẻ và phục vụ nhanh chóng lắm. Chất lượng đồ ăn thì 123 = BBQ vì 2 quán này là 2 anh em làm mà.
    Ciao thì chán rồi. Nói thật chỉ có bánh ngọt của Ciao là ngon, còn các món khác thì bình thường. Mà ăn lâu rồi đổi sang Opera Hilton ăn bánh thấy lại ngon hơn Ciao .
    Nói lại thèm, lương dạo này phập phù quá suốt ngày chỉ được ăn bánh với uống trà ở Feeling Tea Giảng Võ