1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viết về những ngày xưa yêu dấu !

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi sap_chet_van_yeu_doi, 10/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. utxinhmatbiec

utxinhmatbiec Thành viên mới

[[/quote] trùi mọi người ôm nhớ kỷ niệm xưa hả???? hìa ! em cũng có chuyện đò nha!! vui lắm nghen....hichic... các bác thông cảm cho em, bây giờ em phải về rùi..! thui để chiều em ra em thưa các bác nghe!!okie!!bi bi....
  2. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Vậy mà cũng nói, mất cả hứng ! Có gì phải kể ra luôn chứ !
    Mà hồi trước, em chưa chuyển đến phố anh nên chưa biết những "độc nhất vô nhị" của bọn anh đâu !
  3. rosebut_86

rosebut_86 Thành viên rất tích cực

Bố em chỉ toàn trẻ con thui hichic !!? ừm trưóc em ở QUANG TRUNG về sau chuyển ra ĐƯỜNG 10 hì hì !!!?? phố có mấy anh chị cũng nhớn nhưng hôngd ám chơi .. chơi với bọn trẻ con thì vui lắm ... mà kỉ niêmh quý mến 1 người ở đấy nữa cơ ?? Hì em nhớ là hình như ảnh tên Minh ... hơn tuổi em sao ý ??/ hồi trước ảnh cứu em .. ko thì toi mặng .. ngã xuống ao mà !@!?
    Dương Scarlet xxx
    Crazy , but that how it goes
    Millions of people living as foes
    May be it isn't too late
    To learn how to love
    And forget how to hate ..............
  4. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

lớp 4 mình chuyển sang lớp chọn văn ,mặt có thể vênh lên để tự hào ..chẳng mấy khi đc thế ..bạn mới lớp mới nhưng cũng vui ...
    lớp 5 mình lại về lớp cũ chẳng vui lắm bằng chững là mình đã chạy về lớp chọn cô fải chạy sang dẫn mình về ...về lớp cũ chẳng vui lắm nhưng cũng là 1phần đã định sẵn trong cái chuỗi dài toàn C của mình ...năm này mình đã quý 1cậu bạn nhưng nghĩ lại thấy mình hấp ..
    lớp 6 học cấp 2chập chững thấy khó nhưng mình cũng vẫn là người đc cô quý nhất ..đến lớp học thêm mà toàn là ăn lá dâu da ...há há vui thật đấy mình vẫn nhớ cảm giác chua chua ..
    lớp 7 năm bắt đầu mối tình đầu của mình ..ừ mình vẫn nhớ nhưng có lẽ nó quá ngờ nghệch ở độ tuổi của mình ..
    lớp 8 mình học đc cô giáo mà đến bây giờ vẫn thấy ghét ...năm lớp 8 mình đã có 1người anh trai ..1người mà mình vẫn quý trọng cho đến bây giờ
    lớp 9 năm cuối cấp đầy đáng nhớ nhưng cũng ko vui ,thực ra lớp cũng ko đoàn két lắm ...xa lớp thấy nhớ và đã nằm khóc 1trận cho sướng ..đáng đời lắm khi ta bảo khi xa lớp sẽ ko nhớ đâu ...
    lớp 10 một năm đầy ý nghĩa ...rất ý nghĩa đối với mình
    học nhiều ngu nhiều
    học ít ngu ít
    ko học ko ngu
    ******GẤU BẮC CỰC*****
  5. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

nè nói về chuyện nồi cấp 1 tui lai nhớ tới cô TUYẾT ( mà có ai nhớ cô và đc học cô chưa) mình nhớ hồi đó mình bị ốm (gãy chân ) cô đã thuờng bế mình vào lớp khi bố đưa mình đến trước cửa nhà cô vì nhà cô ở gần truờng mà hi hi ... nói thật là lúc đc cô bế vào lớp oai thật he he...
    mình bây giờ vẫn gặp và chào cô thỉnh thoảng hỏi chuyẹn cũ nũa chứ vui thật nhưng dạo này mình ko gặp cô nhiều lắm nhớ còn học ở cấp 2 mình và lũ bạn hay rủ nhau vào nhà cô chơi mình nhớ la cô còn có 1 chị hơn mình 1 tuoi thì fải hi hi ko nhớ lắm
    và nói về ngôi truờng LÝ cấp 1 thì nhiều kỉ niệm lắm mà hồi đó còn trẻ con mà nhiều cái hay lắm khi mà ngồi nhớ lại nói chung là nghịch kiểu con nít nhỉ chứ như bây giờ thì bọn trẻ con ít chơi kiểu đó lắm khôn hơn mình ngày xưa là cái chắc nhưng chúng nó ko vui như mình he he ... fải khen lớp đi trước chứ
    mà nhớ hôì đó có cô LAN bán nước ( ai còn nhớ ko?) he he ... chỉ mong ra chơi để đc uống nước cô Lan thui tranh nhau mà vui ra phết mọi người nhỉ hiiiiiiiiiiiiii còn gì ôn lại sau bây giờ fải về chán nhỉ hiết tiền mà
    phuonganh_nb
  6. i_mis_u_minki

i_mis_u_minki Thành viên quen thuộc

hồi mình còn bé đi học toàn bị bố đưa đón chứ ko cho đi bộ vê` lối làng như bọn ở phố.....hồi ý sao mà cú bố thế ko biết . Làm mình chẳng được quậy phá như chúng nó gì cả , cứ đi học về là phải đứng ở wán bà Mai đợi, sau lớn 1 chút thì biết thêm được rằng bà Mai ngày xưa là bạn rất thân của ông mình .... Hôm rùi đi chơi với haley, NPA_TA với phát hiện ra em Ngọc (báu) là cháu bà mai.Hehe con cảm ơn bố bố nhé....
    to haley : minki với kế nở hoa trong lòng địch của binh pháp tôn tử đã áp sát được vao` mục tiêu . hichic tuy nhiên em nó bit'' yêu từ bé , coi bộ khó sài wa'' mày ạ.
    yêu một người mãi yêu một người
    http://ninhbinh.ttvnonline.net
  7. binhnaif

binhnaif Thành viên quen thuộc

bài viết rất hay và cảm động vote thôi

www.tinphapk44.com
  8. sap_chet_van_yeu_doi

sap_chet_van_yeu_doi Thành viên rất tích cực

Ngày xưa ơi...biết đến bao giờ mới có thể quay trở lại.....Nhớ quá đi thôi.......10 năm.....ko phải là thời gian quá dài của cuộc đời nhưng sao xa quá những kỉ niệm.......bạn bè trường lớp....mới đó mà cũng đã xa 10 năm rồi.........10 năm,cứ nghĩ rằng mọi cái sẽ thay đổi.....Nhưng đâu phải cái gì cũng giống như suy nghĩ đâu....cuộc sống là chồng chất những bất ngờ thú vị mà....lâu lâu lại ngồi ôm cái điện thoại cả tiếng đồng hồ buôn dưa lê với thằng bạn ở tận ninh bình...hi hi chơi thân với nó suốt 5 năm cấp 1...rồi 10 năm sau...bỗng nhiên nó lại gọi điện hỏi thăm mình.....ui trời ơi...bất ngờ kinh khủng....nghe cái giọng quen quen(hì hì đúng là giọng Ninh bình... nhà mình)đã thế lại còn hỏi 1 câu bố của chuối nữa chứ "bác cho cháu hỏi đây có phải là nhà bạn Trang Mỹ ko ạ" Ặc ặc...10 năm mà nó vẫn thế...vẫn lôi tên bố mình ra mà nheo nhéo mới đau chứ....Nhưng sao mình ko thấy ấm ức mà thấy vui lạ kì.......Vẫn cứ mày tao như cái ngày còn cùng nhau lang thang...cùng nhau đi đánh lộn.......Nó vẫn thế....vẫn gần gũi sau 10 năm ko gặp......Nó vẫn nhớ mình.....ôi hạnh phúc...........
    MK, Sửa chữ kí trong ttvn khó quá
  9. i_mis_u_minki

i_mis_u_minki Thành viên quen thuộc

co'' le~ vi` đây là 1 bài viết hay mà minki ko muốn để mất . Ai trong chúng ta cũng có những kỉ niệm, tại sao ko xẻ chia nó cho mọi người hả bạn?hay bắt tay vào viết những kỉ niệmcua/ minh` ngay lúc này tđi thôi nào
    yêu một người mãi yêu một người
    http://ninhbinh.ttvnonline.net
  10. binhnaif

binhnaif Thành viên quen thuộc

QT em ở chỗ nào vậy? có gâng phố Văn hoá ko em? Nhà anh cũng ở QT cũ(nay là Nam Bình)

www.tinphapk44.com