1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Viêttl liên tiếp gian lận...

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi situhocdoi, 05/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

Viêttl liên tiếp gian lận...

tháng nào cứ đều đều đc cộng tiền nghe hàng tháng...có tháng thì bị bớt xén ít có tháng bị bớt xen nhiều...và tháng này chả đc cộng đồng mô với lí do trừ hết tiền cộng đó trc khi gửi tin nhắn...trong khi 3 ngày nay ko động đến sim VT mà toàn dùng sim KM...chả làm j` mấy cái đồng đó đâu nhưng nó éo báo cho mình thi thôi đằng này báo cho mình mà mình ko nhận đc mới ức mà có khi bọn nó còn chửi thầm mình là thg` này ngu thật...vừa mất tiền vừa bị chửi...mk từ h dùng mobi cho nó rẻ kòn cái sim VT vứt miẹ nó đấy cho ng wen cũ liên lạc...
  2. fox8x

fox8x Thành viên mới Đang bị khóa

1. Không hiểu đồng chí năm nay bao nhiêu tuổi rồi mà trình bày một vấn đề rối rắm đến thế. Câu cú lủng củng, không có chấm phẩy gì, toàn là dấu ....
    2. Tớ vẫn thấy Viettel cộng tiền khuyến mãi. Vừa hôm qua nhận được 28k vì nghe 280 phút trong tháng. Tháng trước được 31k vì nghe 310p, chẳng biết có trùng hợp hay không nhưng tính ra thì mỗi ngày nghe tròn trèm 10p (tháng vừa rồi 28 ngày, tháng 1 thì 31 ngày).
    3. Lại còn có cả chuyện nó nhắn tin báo không được cộng tiền khuyến mãi nữa à? Quá đáng nhỉ
  3. policemexu

policemexu Thành viên mới

Em vẫn nhận đều đều. Bác xem lại đi
    mỗi tháng em nghe trung bình được 50k
  4. exmarketing1

exmarketing1 Thành viên mới

Các cậu cho tớ hỏi: Sumo Sim thì nó cộng tiền vào thời điểm nào trong tháng nhỉ? (Hàng tháng, mỗi tháng nó cộng 36K/tháng nhưng không biết cộng vào thời điểm nào trong tháng cả). Có ai biết chỉ hộ mình với!
  5. policemexu

policemexu Thành viên mới

Có hai loại Sumo Sim mỗi tháng cộng tiền từ 1-5 hoặc từ 10-20 hàng tháng ( ít xảy ra)
    Mỗi tháng cộng 30k với sumosim 1, 31k với sumo sim 2.
    Hết