1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vinh 2 - Hà Huy Tập

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi d.an1, 21/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Vinh 2 - Hà Huy Tập

Không biết có ai học Vinh 2 Hà huy Tập không hè.Ông Minh béo có làm hiệu trưởng nữa không .Trường bi chừ chắc khác ngày xưa?

PDA
  2. thelovelyghost

thelovelyghost Thành viên quen thuộc

chào anh ,em là dân v2 đây .hiện nay em đang học lớp 11 .ông Minh vẫn làm hiệu trưởng ,trường bây giờ đẹp lắm ,học sinh ngày càng giỏi .anh hãy tự hào vì đã từng là dân v2 nhé
    [red]
  3. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Chào cháu
    Chú ra trừờng cách đây đúng mười năm ( 1992).Ngày xưa chú học lớp A khoá 1989-1992.Hồi đó trường ta chưa đang còn toàn là nhà ngói.Sân vận động thì trồng khoai lang cải thiện cho các thầy cô giáo chứ không đẹp như bi chừ.
    Cùng lớp với chú bi chù có mấy cô gáo đang dạy ở trường mình đó.
    hu hu, 10 năm rùi chưa có bước chân vô trường.Chỉ đi ngang thôi. Ông Minh béo làm hiệu trưởng dai nhỉ.

PDA

4. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Tớ chỉ quen người học Vinh 2 thôi!
    Hai cô bé, đều là người yêu thằng bạn tôi! Giờ thì đã đi nước ngoài cả rồi, từ năm 96 cơ!
    Buồn lắm!!!
    Hồ Chí Minh Muôn Năm
  5. Tinhvan

Tinhvan Thành viên mới

Ôi V2 mái trường thương nhớ. Xa trường rồi nhưng vẫn nhớ trường xưa và nhớ lắm những ngày đi học, rất run sợ những khi phải trả bài và hạnh phúc trong những lần gặp gỡ....Hôm nay vào đây kỹ niệm xưa lại hiện về muốn viết nhiều nhiều lắm nhưng thôi vậy để hôm sau ta viết thêm. Gửi tới những học trò vinh 2 những điều tốt đẹp, Chúc ban Da mạnh khoẻ và hy vọng được gặp bạn.

TinhVan
  6. langtumos

langtumos Thành viên mới

Chao cac bac cac chu la dong mon cua tui, tui cung la dan V2, nhung da ra truong cach day 3 nam rui, tui hoc khoa 96-99, thay o tren trang nay co ten truong minh tui vui qua, nhung ky nien ve tuoi hoc tro lai hien ve trong tui, oi rang ma nho rua, nho ban be thay co noi chung la nhieu thu lam, co ai hoc cung khoa voi tui ko nhay, tui hoc A3 khoa 96-99 lop Thay Hanh chu nhiem do, ko biet bay gio thay chu nhieu lop mo, thay Hanh day mon vat li do nha. Bay gio tui fai xa huong, fai sang tan ben ni de hoc, noi chi co tuyet trang va rung Bach duong bat ngan thoi,oi nho qua.
    langtumos