1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vịt thử S300?

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi caonam_vOz, 31/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bananamod

bananamod Thành viên mới

Chắc là máy bay lượn vòng hạ độ cao thôi
  2. thanhsonjsc

thanhsonjsc Thành viên mới

Hôm đấy đứng ở Bộ quốc phòng chờ ông bác cũng thấy cái vệt đấy.
    Được thanhsonjsc sửa chữa / chuyển vào 01:23 ngày 26/06/2008
  3. QDNDVN2010

QDNDVN2010 Thành viên mới

chắc bác kô nhìn thấy nó nên mới nói là máy bay hạ độ cao, cái UFO (tạm thời gọi là vậy) nó căm đầu bay lên giời chứ kô chúc đầu xuống bác ợ , em kô biết nó cất cánh ở đâu nhưng em nghĩ nó cất cánh ở Hà Tây nạm giáp với Thanh Trì Hà Nội (coá lẽ là Hà Đông hoặc Thanh Oai Hà Tây ) và " biến mất " ( kô nhìn thấy nữa) trên bầu trời Hưng Yên hoặc Gia Lâm Hà Nội . Em nghĩ đó là tên lửa , kô thể nào là máy bay đc , trc lúc biến mất nó bay ngoàn nghèo 1 tí rồi mất tăm cứ như là tách ra vậy , em kô nhìn từ đầu nhưng nhìn rõ đường đi của nó , cái vệt khói đó nó rõ lắm mãi mới tan ( bà thím và bà già nhìn từ đầu và gọi em ra hỏi cái jì mà bay xuốt từ nãy em bả là tên lửa nhưng bà già cứ cãi máy bay , ở khu vực em cho là cất cánh ( Hà Tây ) thì kô có 1 sân bay nào cả ) kô biết nó có cho cái UFO nào khác tiếp đất kô
    Hạnh fúc là đấu tranh !
  4. binto

binto Thành viên mới

Đứng ở trong hay ngoài hả bác Bác tài thật đấy, đứng đợi trước BQP quả là siêu
  5. aaddss

aaddss Thành viên mới

Mẹ khỉ ! Làm anh đây tưởng chú mày có tin tức gì? S300 nó là tên lửa phòng không , muốn bắn thứ thí phải có mục tiêu mà bắn chứ . Hơn nữa chưa bao h VN bắn thử tên lửa ở Nội Bài cả . Nhỡ có cái Boing bay qua , tên lửa mà có vấn đề , nó quay sang bòm luôn thì chương trình thời sự tha hồ mả rôm ră
  6. marsandmoon

marsandmoon Thành viên quen thuộc

Cho em hỏi 1 câu :" Nếu xay ra chiến tranh Mĩ đưa 1 đám F18 hay F15 ( đồ bỏ qua) bắn nhau , VN tung S300 ra bắn rớt sạch, thế nhưng vệ tinh nó chụp tinh khoanh vùng toạ độ rồi B2 bay tới ném bom tới tấp>>>> nổ hết xe phóng thì làm sao ?"
  7. tekute1976

tekute1976 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ừ nhỉ, nguy thật.
    Chúng ta quên mất cái bài của Mẽo hồi... 12 ngày ĐBP trên không :)
  8. hondabovo

hondabovo Thành viên mới

trùi ui có thiệt hem đây ta... em ở trong nam ít thấy mấy cảnh này lắm nên chẳng có tí kiến thức gì... mong các bác giúp đỡ!
  9. putuzop

putuzop Thành viên tích cực

Đó chẳng qua là một chiếc mig 21 tăng tốc truy kích chứ S300 gì, cái này thi thoảng em cũng nhìn thấy. Các bác tranh luận cũng được mấy trang liền, giỏi ghê
  10. rongxanhpmu1

rongxanhpmu1 Thành viên mới

Thời chiến còn cấm bắn tên lửa qua thành phố (có 1 số góc cấm), bắn thử vũ khí/ diễn tập bắn đạn thật đều phải ra trường bắn quốc gia.
    Các bác em cứ đùa dai