1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

VNA

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi TyDkny, 08/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TyDkny

TyDkny Thành viên mới

em sắp thi vào việt nam airlines nhưng mà thấy mọi người đều bảo phải chạy chọt wen bít mà bạn em mấy ng đều tự đi thi và đỗ .thế mà ngay cả thầy giáo dạy anh văn cũng bảo phải mất tiền .khó nghĩ wá .mọi người ai bít cho em vài thông tin và ít kinh nghiệm thì càng tốt ah
  2. truongcd

truongcd Thành viên mới

trong quản trị nhân lực, một trong những cách tuyển dụng là ưu tiên xét tuyển người thân của cán bộ làm trong tổ chức .
    cách này có ưu điểm là sẽ khuyến khích người lao động gắn bó , hết lòng với tổ chức
    bây h con cháu bác đc ưu tiên vào làm cùng cơ quan thì bác có yêu quý cơ quan hơn ko
    nên em nghĩ VNA có chút chút tiêu cực cũng đúng thôi
    mà câu hỏi của bác thì liên quan gì đến English nhỉ ?? chắc bác nên qua box hỏi gì đáp nấy hỏi
  3. scorpions84

scorpions84 Thành viên quen thuộc

Nếu em xác định thi trong sáng thì ở nhà ngủ cho khoẻ em ah. Chị đã đi thi ở đấy 3 lần rồi. Có quan hệ à ???? Em xin bác 15000USD thôi ạ. Bằng không thì... tim, gan, fèo fổi kiểu gì cũng có vấn đề. Ở nhà kiếm việc gì lương thiện mà làm em ạh. Hehe, làm nghề đấy bạc lắm. Nếu em có thi được thì sau này em vẫn fải chạy tiền để được bay, không thì mạt kiếp thi lại hoặc bay nội địa nhé.
  4. nw4good

nw4good Thành viên mới

Nghe tiêu cực thế? Chán!
  5. truongcd

truongcd Thành viên mới

mod thuyed đâu rồi nhở , để mấy bác này vào box EC nói lung tung mà chả thấy block gì cả , topic này phải chuyển sang box thảo luận chứ