1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vợ( bạn gái ) đẹp khó giữ, vậy chớ bạn trai đẹp thì sao vậy ta?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi ChillyVN, 01/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gacoi

gacoi Thành viên rất tích cực

Tớ chưa bao giờ an ủi H cả và cũng chăng co khả năng ấy đề nghị bạn ăn nói có văn hoá trên diễn đàn

Did you hear your babies crying now ?
    I Kill U
  2. PhanHoangKyLong

PhanHoangKyLong Thành viên quen thuộc

Giữ lời đấy nhé GaCoi ! Nếu một lần nữa còn đạo đức giả, tao sẽ vào tận trường tận lớp mày ủ su xán xẩu đấy !
    GaCoi ! U tưởng tôi không biết U là Thhai29 - trần hoàng hải à ? Vẫn còn tưởng tôi không biết nên mới dám bạo mồm chửi tôi trên box BK phải không ? Hèn lắm ! Cố gắng quân tử hơn chút nữa nhé !

long
    Được sửa chữa bởi - PhanHoangKyLong vào 04/06/2002 12:35
  3. gacoi

Hung hăng wá , , nick của tớ thì bác bít từ lâu rùi , nhưng bác cố chấp thế thì mất người iu thui , sau hối hận ko kịp mà bác cứ nghĩ la tớ thì hỏng bét đấy . Tại bác ăn nói vô học wá nên bi ăn chửi hội đồng là đúng wá còn gì . Bài đó đã xoá hết rùi , nhưng sao chẳng thấy xoá bài tớ .

I Kill U

Được sửa chữa bởi - gacoi vào 06/04/2002 12:26
  4. PhanHoangQuynhTrang

PhanHoangQuynhTrang Thành viên mới

Gửi PHKL !
    Giờ thì ko nên tranh cãi với nhau nữa , đúng ko ạ ? Chỉ mong anh nhớ chính xác những điều anh đã từng nói , những hành động anh đã từng làm , thế thôi là đủ . Trí nhớ của HQH cũng không tệ quá vậy đâu anh PHKL ạ . Cái câu anh trích ra HQH chưa đưọc nghe thấy trước đây baogiờ ạ , chắc là anh nhớ nhầm trường hợp khác ạ .
    HÃY MỞ LÒNG MÌNH HƠN , ĐỪNG NÊN KHƯ KHƯ SUY NGHĨ : MÌNH COI TRỌNG TÌNH YÊU , MÌNH XÁC ĐỊNH CHÍN CHẮN HƠN NGƯỜI ĐÓ .
    CHÚC ANH SẼ HẠNH PHÚC ! TẠM BIỆT .
    PH
  5. PhanHoangKyLong

PhanHoangKyLong Thành viên quen thuộc

Trời đất ạ, cái cô HQH ấy ngang bướng đến thế là cùng.Dù những lời đó không chính xác là như vậy, nhưng nội dung hoàn toàn là như thế, và những gì xảy ra trong đó là hoàn toàn có thật 100% !
    Long
  6. gacoi

I Kill U

Được sửa chữa bởi - gacoi vào 07/04/2002 02:05
  7. minimoon

minimoon Thành viên quen thuộc

À, thì ra có ví dụ thực tế luôn à? Hay nhỉ ?
    Những người tự cho mình những quyền (không biết có hay không) của những người hơn bình thường thì chính là một thiểu số người làm cho bạn chillyVn có một câu hỏi, xin lỗi, hơi ngây thơ như thế.
    to quynhhoa: tôi thì never tủi thân, không phải vì tôi đẹp (tôi rất xấu nữa là khác) mà vì trong đầu tôi đang bận chế giễu tên kia và quyết định chia tay ngay vì thực sự hắn không đánh giá được người ta thích hắn vì cái gì, và có bao nhiêu người thực sự thích hắn ---> không biết mình biết ta, không xứng đáng!!
    Túm lại là chuyện của cái bao thư và nội dung bức thư: một bức thư hay thì nhiều người muốn đọc hơn hay một bao thư đẹp thì nhiều người muốn đọc hơn ?
    Tôi chỉ sợ khó giữ người yêu vì người ấy quá tốt thôi! Nếu không thì tôi phải chia tay mất thôi, đâu thể lo lắng một lúc nhiều thứ như vậy được chứ !! hehe

Tôn vinh cuộc sống...
  8. cobethichyeu

cobethichyeu Thành viên mới

Em dong y voi Golden Sea co ban trai dep cung tu hao lam chu nhung ma cung dung chanh wa mac cong co ngay mat trang tay nhu choi voi lai may chang dep ma cung chanh lam boi vay nen kho cua lam nen hay co ma giu nha hi hi
    4
  9. ChinhQuai

ChinhQuai Thành viên quen thuộc

Đề nghị mấy bạn gì gì ko làm hỏng cái topic này nào. Cám ơn nhiều lắm.
    (Xin lỗi bạn đọc đã cắt ngang nhưng thiết nghĩ thế là cần thiết.)
    Proud to be Vietnamese.
    Vietnamese star brightens the world sky.
  10. anhthu

anhthu Thành viên quen thuộc

Tớ thì lấy chồng không quan trọng là đẹp trai hay xấu trai mà quan trọng là có thực sự yêu tớ không hay thôi, nó luôn là điều quan trọng nhất, cho nên chồng tớ như thế nào thì tớ cũng đều sợ mất cả..hi..hi...có yêu mới thế chứ nhỉ, nhưng mà nếu như người ta đã có cái tính lăng nhăng í mà thì có cố giữ cũng chẳng giữ được, cho nên suy ra khi yêu phải tìm hiểu kĩ càng, nói chung phải cố gắng trở thành một người vợ tốt để trói chân các ông chồng ở nhà..hi...hi....Chúc vui.