1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vô Đối Group_Du xuân đầu năm, Ninh Bình-Thanh Hoá, Mường Lát- Chùa Bái Đính..Khởi hành chiều mùng 5

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Silvia_Linh, 28/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. stylishman1307

stylishman1307 Thành viên mới

Hu hu, thứ 5 phải đi học mịa nó rùi, hix hix! Nhà này toàn off vào những hôm mình bận. Thui để sang tuần thi xong sẽ quay lại đú đởn vậy!
  2. bixanh1983

bixanh1983 Thành viên mới

Ôi nhớ nhà mình nhìu thế, vừa mới ở "tù" ra.Ở 1 chỗ mà không có TV, nhạc nhẽo, internet, may mà vẫn sống sót trở về.
    @Tùng bíu: Cái nhà này ngoài chị ra thì còn ai đổi cái tít tờ nữa chứ
    Tình hình vụ xe cộ chú không phải lo bò trắng răng đâu.Đặt gạch là thế, còn số lượng người đi thực tế lúc nào đóng hết xiền mới bít đuợc, khi đó sẽ chốt cụ thể và quyết định phương án thuê xe 16,24 hay đi xe khách.Xe cộ thì cứ yên tâm chị sẽ lo hết.
    @cả nhà:Tình hình tớ lại phải vào "tù" típ đến hết tuần này, sang tuần sau sẽ tổ chức off thu tiền để chốt danh sach thuê xe nhé.Tối thứ 3 nha.Cơ mà nhà này dễ đi 20 người phải thuê xe 24 chỗ ấy nhỉ, với cái truyền thống đi 2 về 3,4 này xe 24 chỗ sợ còn thiếu chỗ í chứ lị.
    @Tungf: Em thay chi lo vu danh sach cac thanh vien nhe.mai lai vo tu tip rui.iu va nho ca nha.
  3. firer_man

firer_man Thành viên rất tích cực

Tình hình nhiều người bận thế này để tối thứ 3 tuần sau off 1 thể.
    Em Thuý dạo này đi tu à.
    Nghe tả thì cứ như là đang bị bắt bán sang TQ ý. E bị cầm tù ở đâu để anh sang giải cứu nào.
  4. fannullona

fannullona Thành viên mới

Được fannullona sửa chữa / chuyển vào 21:57 ngày 10/12/2008
  5. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

Thui là thui thê nào ai bân cứ bận nhà mình vẫn off đều thời gian 8h thứ 5 ngày 10-12 tại cafe bia carmel số 1a yết kiêu ,bác nào bận thì nộp tiền phạ để cả nhà bi a .Dề nghị các men mới và cũ tham gia đông đủ thông báo này thay cho giấy mời ai ko đi tụ giác nộp phạt sau đó thich lam gì thi làm
  6. TRTIMCHUMNHO

TRTIMCHUMNHO Thành viên mới

Ơ thế nhà này ngày mai có off không nhỉ???
    Gái vừa già vừa xấu vừa hâm tự thấy vào đội này ..., hơi kỡm.haizzzz (già chóp bu vẫn gọi mình bằng chị, hự! ) cơ mà thèm biển, lâu lắm rồi không đi giải ngạt, lú level cao!
    Chưa gì đã thấy "hục hặc" VÔ ĐỐi, vào làm mem nhà này có khi lại lên tay cơ bi-a nữa mới chết!
  7. mu_hl_ftu

mu_hl_ftu Thành viên mới

Đi Cô Tô thích lắm đấy, nhiều cảnh đẹp lắm, bãi biển mê ly luôn; nhưng ai say sóng thì k nên đi, sóng rất lớn. Mình còn tý say.
  8. denroidking

denroidking Thành viên mới

Vụ xe đã được chuyển giao cho chị Thuý, tuần sau nhà mình dự kiến off thứ 4, đóng tiền luôn nha, địa điểm sẽ thông báo sau. Hôm đấy a Quang đèo chị Thuý đi mà thu tiền nhé.
    Tối nay vẫn off bình thường nhé, các mem mới cố gắng đi để mọi người làm quen với nhau trước, ai xin số hay địa chỉ nhà thì xin, với cả phải luyện lại tay cơ mà còn đánh bi a cởi đồ với Lynk chứ
    Mọi người ai đi hoặc có thể đi thì cứ đăng ký nhé, thứ 4 tuần sau chốt danh sách.
    Khẩu hiệu mới của nhóm mình là : "Have fun n son with VDG !!!" hehe
    Tự nhiên nhớ Tiểu Thuý thế
    Xong !!!
    Được denroidking sửa chữa / chuyển vào 14:59 ngày 11/12/2008
  9. demon13

demon13 Thành viên mới

Hơ hơ, thảo nào sáng nay ngủ dậy thấy đau tai ghê gớm, hoá ra có kẻ nhắc tới mình. Nhà Vô Đối bựa lắm nhá, người ta mới đi xa chưa đầy 2 tháng mà nói xấu người ta đến độ nhức cả tai thế này. Riêng anh Tùng em cũng nhớ anh lắm lắm ý. Sang năm em về mà vẫn ế vợ thì em xếp cho anh lịch hẹn hò với em 1 tối nhá. Thế mới biết "xâu sắc" cũng có cái hay của nó.
    Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ, nếu mà in áo VDG in luôn cho em 1 quả, kêu thằng bạn lên đóng tiền nhá, sang năm về mặc cho vui, dù sao em cũng là sáng lập viên mà
    Em mong các bác xem xét giải quyết cho em chứ lâu lâu vào diễn đàn thấy các bác vẫn phong độ thế này em mừng lắm luôn ý...
    Đi Cô tô em chưa được đi... thật ghen tị mà
  10. ddve887

ddve887 Thành viên mới

cho a đăng ký 1 suất nhé khi nào đi thì pm số đt or nick yahoo nhé vì anh it vào ttvn nên ko biết lịch cụ thể