1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vô Đối Group_Du xuân đầu năm, Ninh Bình-Thanh Hoá, Mường Lát- Chùa Bái Đính..Khởi hành chiều mùng 5

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Silvia_Linh, 28/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Silvia_Linh

Silvia_Linh Thành viên mới

hix, dạo này em đi dịch, chả có tgian để vào spam với nhà mình. Nhiều mem mới đký đi Cô Tô nhỉ.
    Tối nay anh Tiến gọi điện, bảo chị Thúy đang nằm viện, mà lúc đó ở nhà đứa bạn tận Trương Định để học thị trường chứng khoán ("thầy" Thạch SK bận, ứ dạy đc cho em nữa :-<) thế là ko về đc. Huhu. Ko biết chị Thúy tnào rồi
    Thứ 3 tuần sau mọi ng` off thì cho em báo trc là em đến muộn nhé. Dạo này em đi học tiếng vào các tối thứ 3, 5 và CN, ko bỏ học đc. Cả nhà cứ lên lịch, thống nhất địa điểm, giờ giấc thì em chỉ có thể đến sau 8h thôi. Nhớ nhà mình quá. Hic hic.
    Ah, em recommend 1 địa điểm có thể ngồi chơi tá lả bét nhè, đồ uống cũng tàm đc. Đó là quán Teeny pizza trên phố Cửa Bắc, em ko nhớ chính xác là ở số bao nhiêu, mai sẽ check lại, nhưng tầng 2 ngồi đc nhiều ng`, lại có đệm, có gối ôm, trang trí cũng ổn, hôm nọ bọn em đi ăn trưa ở đấy, đồ uống cũng ko quá đắt.
    Chúc cả nhà vui vẻ nhá ^^
  2. denroidking

denroidking Thành viên mới

Không bị del lại bảo phí
    Hôm qua VDG đã đi thăm chị Thuý, mọi người đừng lo nhé, một mình bà ý chén hết cả cân quýt, khoe hơn cả khi chưa đi viện
    Cơ mà cái ông boyhathanh kia ở bên muare vừa đi Đường Lâm với mình xong, đang chém gió bên đấy mà sang đây hóng nhanh thế Với cả không lôi được em nào bên đấy sang hả
    Danh sách đến thời điểm này nhé :
    1. Anh Quang
    2. Anh Nam
    3. Chị Ngọc
    4. Chị Thuý
    5. Rùa già
    6. Tiến DT
    7. Tùng
    8. Lynk + bạn + bạn
    11. Mr Secret ( đăng kí với em rồi )
    12. hnsmile + bạn
    14. Linh Miêu + bạn + bạn
    17. boyhathanh85 ( quên mất tên ông này rồi )
    Danh sách đang xin xỏ, hoặc đang xếp lịch, hoặc ....
    Chị Huyền, Giang, Châu...
    Chi tiết off thứ 3 chị Thuý sẽ thông báo tối nay, ai đi thì chú ý theo dõi, ai bận thì phải nhắn lại ngay, không gọi cho từng người nhắc nhở đâu.
    Xong !!!!
  3. bioshop

bioshop Thành viên mới

link ơi sao iem tham lam thế sắp đi rồi lại còn học chứng khoán muốn ăn hết phần của thiên hạ ha ??? hôm qua tưởng e ở nhà tính chạy qua chở e đi may mà không ham ... tý nữa thì hố =)). hôm qua iem không đi để nhòm cái mẹt mắc cười của thằng tùng với với lại nghe sự tink tình yêu của bàn thúy jà bò lăn ra mà cười
  4. denroidking

Đề nghị ông Tiến DT không chém gió chém bão ở đây.
    Bổ xung thêm là thứ 3 mỗi người đóng 600K nhé, để mọi người còn kịp chuẩn bị.
  5. daisy84

daisy84 Thành viên mới

Hi all (có được wc ko nhỉ?),
    Cô Tô đây rồi, tớ đăng kí một chân nào. Bixanh mà già nhất nhóm này thì tớ già nhì rồi. Cơ mà tìm mỏi cả mắt chả thấy cái lịch trình đâu, ace nào nhân đạo post lại cho cái!!!!! Thank!!!!!!!!
  6. denroidking

Lịch trình đã post nhưng mình không nhớ rõ ở trang nào, để mình fix lại cái lịch trình khác nhé.
    Thứ 6
    - 15h : Xuất phát ở Nhà Hát Lớn.
    - 19h-20h : Có mặt ở Vân Đồn, ăn tối, tắm rửa ( chung hay riêng đều được ), vui chơi, ngủ nghỉ.
    Thư7
    - 6h00: dậy tập thể dục, VSCN, ăn sáng
    - 7h00: ra bến tàu
    - 7h30: Lên tàu xuất phát.
    - 10h30: Đặt chân lên đảo Cô Tô, vui chơi đến 12h
    - 12h: Nhận phòng, ăn trưa, nghỉ ngơi, chơi theo lịch trình hoặc không theo lịch trình thì tuỳ
    Thứ 8 , à quên CN:
    - 12h: Trả phòng
    - 13h : Lên tàu về Vân Đồn.
    - 16h: Đến Vân Đồn, nghỉ nửa tiếng
    - 16h30: Lên xe về HN
    - 20h30: Về đến Nhà Hát Lớn
    - 21h-23h: Điểm danh, tắm rửa, ăn tối >>>> Ngủ.
    Hành trình kết thúc.
    Về lịch trình chơi thi tớ không nắm rõ vì chưa đi Cô Tô lần nào nhưng chắc chắn có rất nhiều chỗ để đi, chỉ sợ thiếu thời gian thôi.
    Xong !!!!!!!
  7. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

Rất hoan nghênh bạn tham gia wc nhiệt tình nhà này gi chứ girl là wc nhiệt tình ah .lịch trình và chi phí đã dc Link mama post o trang 67 , 68 bạn có thể wa tham khảo .Thứ 3 tuần sau đi off đóng tiền địa điểm sẽ dc thông báo sau
  8. daisy84

daisy84 Thành viên mới

1. @denroidking: Thank you
    2. @ruavang1102: Thank u
    3. @all: Thnk u

Được daisy84 sửa chữa / chuyển vào 15:23 ngày 12/12/2008
  9. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Về đến cảng VĐ thì lên cái đảo mà tôi nói ấy,đi khoảng 1h30 phút rồi 18h bắt đầu về là vừa,lên đó chụp cảnh hoàng hôn trên vịnh Bái Tử Long rồi hãy về,không phí công đi xa mà không được khám phá
    Được WHITE_TIGER_new sửa chữa / chuyển vào 15:55 ngày 12/12/2008
  10. denroidking

Thank bác, bọn em sẽ xem xét rồi add thêm vào lịch trình đi chơi.
    Tiến lên