1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vợ hãy về bên anh !

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi tranquynhat, 22/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nnhoa123

nnhoa123 Thành viên quen thuộc

[:D] thế này thì đảm bảo bác sẽ hạnh phúc dài lâu với cô vợ này. ^:)^
  2. changtraidentumuathu

changtraidentumuathu Thành viên mới

Anh chủ topic vớ phải cô vợ hiền đáo để :D. Vợ em, em ho 1 tiếng thì run như cầy sấy rồi. Về nhà mà không có cơm ngon, canh ngọt thì lần sau em tự nấu em ăn! Không cần ăn đồ cô ta nấu luôn. Tất nhiên em cũng tuần rửa bát đôi lần, cũng đôi lần 1 tuần giặt quần áo, ru con ngủ. Cũng ko phải là vô tâm. Nhưng mà vợ em mà như vợ bác thì em táng chết luôn :|
  3. nkd23

nkd23 Thành viên quen thuộc

Giải tán bạn àh.
    Cuộc sống vc đâu chỉ có tình yêu, nói thật vc mình sống với nhau 16 năm nay chưa cãi nhau bao giờ.
    Sống vc quan trọng pahỉ có sự TÔN TRỌNG lẫn nhau bạn à, cô giáo văn thì như bác nào nói ở trên, hay lãng đãng mây ngàn lắm. Mà giáo viên văn thi khối C chắc chắn không kỹ tính bằng dân kỹ sư thi khối A rồi.
    Bạn cũng nên xem cô ý có bồ bịch gì ko?
    Hay bạn quay ra tán cô em???
  4. shimohara

shimohara Thành viên quen thuộc

Cái dòng giống này là của họ cả mà, câu đã trắng mắt ra chưa hay vẫn còn thương thương, xót xót. Tớ đã bảo là đầu tuần phải đưa đơn ngày đi, hay muốn là cuối tuần tớ xuống VT, túm cổ cậu đánh cho một trận đây?????? [r37)]

Hết thuốc chữa rùi.

Cậu có nghiệp với con đàn bà này, nhưng đây là cơ hội để thoát nghiệp. Đừng chần chờ gì nữa. Tớ xót cậu dễ sợ.
  5. tranquynhat

tranquynhat Thành viên mới

Bác shimahara ơi, em quyết định rồi, em sẽ làm lại từ đầu, làm lại tập hai bác ah, em nộp đơn ra tòa rồi, ca sau em về tòa xử là xong. E ở Vtau, bữa nào bác rảnh xuống Vtau anh em mình gặp nhau nhé
  6. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Mấy hôm trước thấy bạn bảo quay lại, nản chả muốn comment gì. Hôm nay đọc lại thấy "làm lại tập 2", vào [r2)] bạn 1 cái rồi lại đi ra [:D]
  7. newfox_13

newfox_13 Thành viên mới

Ủng hộ quyết định làm lại từ của bạn

Chúc may mắn
  8. giang87girl

giang87girl Thành viên mới

Ông này tính tình thất thường quá. Lúc quay lại lúc ra đi. Vote 1 phiểu cho quay lại.
  9. Cao_boi_mien_Tay

Cao_boi_mien_Tay Thành viên mới

[r2)]
  10. tranquynhat

tranquynhat Thành viên mới

Giang ơi, Anh đã cho chi một cơ hội để quay lại với anh, nhưng chị vẫn giữ khăng khăng cái tư tưởng vợ là bà tướng, vợ có quyền quyết định mọi chuyện trong gia đình, vợ cho chồng ăn gì thì chồng ăn cái đó, vợ giữ nhà cửa sạch thì chồng được hưởng, mà nhà bẩn thì chồng cũng phải chấp nhận. Vợ có làm gì sai là việc của vợ, chồng ko đc nhắc nhở hay nói gì cả. Thử hỏi tư tưởng của chị như vậy thì theo em anh có nên cho chị về chung sống ko ? Hay là về được vài ngày, chị lại chứng nào tật đó, bỏ bê nhà của khi chồng đi vắng, tôi đi với thằng này thằng kia. Anh làm chồng chứ đâu phải thằng dở hơi biết bơi. Anh cần một người vợ chung lòng chung sức, đồng cam cộng khổ với anh để xây dựng gia đình, sinh con đẻ cái rồi nuội dạy con với anh, chứ anh đâu cần một bà nội.
    Trước đây anh đã mù quãng rồi, giờ anh cần phải sáng suốt và lý trí để quyết định mọi việc em ah. Hạnh phúc gia đình mình bị đổ vỡ, anh là người trong cuộc, hơn ai hết, anh đau khổ và sụp đổ vô cùng. Nhưng anh cần phải tỉnh táo, mạnh mẽ và vững vàng để vượt qua nó, tìm lại hạnh phúc mới cho mình.