1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vợ sắp cưới phát hiện em check hàng

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tomneis, 30/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

bạn yukiter với chủ topic cứ như là 1 người ấy nhỉ ? :)
  2. canton03

canton03 Thành viên mới

Tất nhiên, phụ nữ lấy phải ông bất lực thì chả li dị ngay chứ để đấy à. Nhưng chú nên nhớ là khi kết hôn là người ta đang tìm kiếm một trạng thái sống lâu dài, bao gồm vấn đề quan hệ ******** ngon nghẻ và cuộc sống tâm lý an bình chứ không kết hôn để thưởng thức súng ống là đủ. Mà cái để một thằng rể đảm bảo được cuộc sống tâm lý an bình cho con gái bác là cái gì ? Topic này đang tư vấn cho chủ topic vì quan hệ của hai người đấy là tiến tới hôn nhân. Chứ còn đặt nó trong một hoàn cảnh khác như bàn về sở thích chẳng hạn thì chẳng nên chuyện.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    :)):)) Nhặt sạn đúng rồi, vì chị đang mải nghĩ về ông chú của chị, ông ý có hai cô con gái, cả hai đều xinh nõn nà, vô số thằng đến cưa nên ông chú đập đánh lũ gà đấy suốt.
  3. yukiter1408

yukiter1408 Thành viên mới Đang bị khóa

2 người khác nhau hoàn toàn và đến khi tôi vào topic này thì tôi không hề quen biết với chủ pic .
    Chú chị mà dữ thế thì đến loại mặt dày như em vẫn phải chạy dù có yêu con gái cụ đến mức nào đi chăng nữa.
    chị về bảo cụ vừa vừa phải phải thôi chứ ko con gái cụ có nguy cơ ế đấy [r32)]
  4. canton03

canton03 Thành viên mới

Cả hai con gái đều đã lấy được chồng rồi mà. Mà lấy được lâu rồi nên mọi người mới kiểm nghiệm được là rể tốt thật chứ.
  5. yeuanhkoem

yeuanhkoem Thành viên mới

Cậu chủ top chạy mất dép roài nhỉ, ngậm cục ấm ức chạy chứ biết đến bao giờ mới thay đổi được :|
  6. yukiter1408

yukiter1408 Thành viên mới Đang bị khóa

phải em lấy đc gái cụ về thì em sẽ trả đũa tất cả những gì cụ đã gây ra cho em trong lúc em mải mê chinh phục con gái cụ và...cụ >:)
    đùa
  7. haigokeo

haigokeo Thành viên mới

Bác NGCK chửi đúng như phong cách của những người hà nội có học.

Lên ttvnol hay đọc những bài chửi thế này. Chính vì thế rất sợ lấy vợ hà nội. Thật đấy[r23)]
  8. ovalove

ovalove Thành viên mới

Đàn bà có giá trị nhất khi ở trên giường !!
  9. Hoasua.com

Hoasua.com Thành viên mới

đa phần đàn ông **** nhăng vênh váo đều ăn nói bậy bạ ngay cả chỗ ko nên thế ( hình mẫu chủ topic) bạn perfect ở chỗ nào nhỉ, diễn khéo quá
    đa phần đàn ông **** nhăng vênh váo đều ăn nói bậy bạ ngay cả chỗ ko nên thế ( hình mẫu chủ topic) bạn perfect ở chỗ nào nhỉ, diễn khéo quá
    bạn này nói chuẩn, cái này gọi là 1 việc làm nhỏ, hậu quả lớn, hy vọng thế hệ sau nó thoáng hơn nhưng mà nói thật dù thoáng mấy mà biết bố nó lúc đang yêu mẹ nó tha thiết lại đi léng phéng kiểu này thì đứa nào cũng khinh đấy vì tình yêu cần chung thủy là xã hội nào cũng thế ( tây cũng như ta thôi, bị phản bội cũng đau khổ như nhau chứ ko phải thoáng mà vui cười nhé)
    @ chủ top: chửi bậy ít thì sẽ kìm chế được ham muốn, khuyên chân thành vì lời nói tác động ý thức mà
  10. NgheoNenKhoc

NgheoNenKhoc Thành viên mới

Mình cũng thắc mắc vụ bố mẹ vợ kiểu này nhưng ko muốn đào sâu thêm vì như thế hơi nặng nề với chủ topic ,động chạm đến các bô lão quá

Thôi thì lời cuối có ji ko phải bạn chủ topic bỏ qua cho, tại hôm nay ngày nghỉ mình nói hơi nhiều, chúc bạn may mắn nhé[r2)]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa