1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vợ sắp cưới phát hiện em check hàng

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tomneis, 30/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

thôi chúc bạn chủ topic lần sau ăn vụng thì khéo chùi mép. Nếu bị phát hiện thì sẽ yêu thương vợ bạn hơn nữa. Và cuối cùng, dù chuyện của bạn có là bình thường đến mấy, xã hội coi như là phong trào thì bạn cũng nên nghĩ cho thể diện 2 bên nhà, cho người yêu/vợ của bạn để lau chùi dấu vết cho kỹ. Nếu bạn không cần những điều đó thì cũng nghĩ cho người yêu/vợ bạn, là con gái có người yêu/chồng như bạn có thể bỏ qua nhưng trong lòng cũng tủi lắm bạn ạ
    Mình nói thật, không ném đá đâu. Đừng nghĩ tôi xoáy nhé :(
  2. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

dc.m các thầy cãi, các bà tám. Chửi nhau với tư cách cá nhân thôi, Đừng lôi cả thế giới đàn ông hay đàn bà vào nhé. nhục sịp cả 2 thế giới..
  3. Azza

Azza Thành viên mới

thấy thằng ku này mới đầu tưởng hay lắm, hóa ra đến h tự tụt quần búng chim thể hiện sự cặn bã ra rồi, cặn bã quá
    nhưng a lại thấy rằng thằng ku cạn bã này đang tự sướng, có khi chỉ là thằng phu xe ko hơn, vì cách thể hiện của nó thể hiện 1 tầm nhìn và nhận thúc nông cạn
    phụ họa theo nó là 1 nick khác đang ra sức bợ đít, các bác có nhận ra nick nào ko nhỉ
    thấy vụ này khắm quá lại phải lập nick tham gia cho vui với anh em đồng chí
  4. canton03

canton03 Thành viên mới

Hiểu hết thì cũng không hết, nhưng cũng phân loại được một số đàn ông, dạng như chú cũng là dạng phổ biến thôi, đâu có gì bất ngờ. Với người như chú chị cũng gia cát dự được cách chú sống sau này và cách vợ chú chấp nhận sau này. Không khó lắm. Làm phụ nữ thì quan trọng là hiểu hết bản thân mình, phải test được xem sức chịu đựng của mình đến đâu mà nhặt giai cho nó chuẫn. Ví như gái của chú qua lần này là nó tự test được nó, nó tự hiểu là sức nó chịu được chuyện check choác của chú thì nó gật đầu đi tiếp. Từ nay nó cũng sẽ bớt tiểu thư cành vàng lá ngọc vì nó cũng bớt yêu bản thân đi một chút rồi. Như người phụ nữ khác không chịu đựng được thì kiếm giai khác mà khả năng gây tổn thương ở trong mức gái chịu được. Quả là ông giời rất khéo sắp xếp các ca thử thách.
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tớ cũng nghĩ giống canton. Lập topic cứu với giúp, chẳng qua chỉ là giải pháp tình thế. Nếu sau gái kia chấp nhận, thì sau cũng phải chịu đựng kha khá. Chứng nào tật nấy thôi. Nhưng kinh nhất là ra cái vẻ ăn năn hối lỗi. Nói gì làm gì, cũng nên tự để đường cho mình. Đừng có dại mà thề độc với hứa lung tung, không sau tội vạ rơi vào đầu, lại chả biết nên vả vào mồm đứa nào.
  6. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Tóm lại là có một chú dũng cảm thừa nhận mẹ mình cũng phải dùng chung chồng với mấy em ca ve, thế nên vợ chú cũng dùng chồng chung với ca ve là hợp lý rồi. Anh hoan nghênh tinh thần nói thẳng nói thật.

Còn một chú nữa thì anh phê bình là chưa vào xác nhận mẹ mình cũng hoàn toàn chấp nhận chuyện dùng chung chồng với ca ve và ủng hộ chuyện con dâu dùng chung chồng với ca ve. Chú cố gắng dũng cảm lên cho bằng chú kia. Anh vỗ tay trước để động viên chú.

Anh thật, mẹ các chú không dễ dãi chấp nhận chuyện ca ve của bố các chú thì làm gì có chuyện tự dưng các chú xem nhẹ vợ chưa cưới. Bố các chú không chek hàng thì làm gì các chú vừa check vừa huýt sáo được. Lỗi này anh xác nhận là không phải do các chú. Trừ phi các chú thực sự dũng cảm đứng ra thừa nhận:

BỐ MẸ EM VẪN SỐNG TỬ TẾ VÀ DẠY EM TỬ TẾ NHƯNG TỰ DƯNG EM KHÔNG TỬ TẾ NHƯ BỐ MẸ ĐƯỢC, CÁC BÁC NÉM ĐÁ THÌ NÉM MỖI MÌNH ĐỨA ĐỘT BIẾN LÀ EM THÔI
  7. yukiter1408

yukiter1408 Thành viên mới Đang bị khóa

nói thật là đến đây tớ chẳng thể bênh nổi chủ thớt nữa.
    Gì thì gì, việc này là chú sai, khi chú mang vấn đề của chú lên đây, có nghĩa rằng chú phải xác định rằng sẽ có cảm thông, sẽ chó chia se nhưng đồng thời cũng có gạch đá, chưa kể chim lợn thừa cơ vào ị 1 bãi to đùng rồi biến, những thằng những con thừa hơi rảnh việc vào đây đá xoáy, chém gió, nói những lời độc mồm độc miêng rất khó nghe
    quan trọng là chủ thớt phải giữ được 1 cái đầu lanh, dám đối mặt với gạch đá, đối mặt với chim lợn = lý lẽ thuyết phục
    Để thuyết phục được gái và gia đình gái thì trước hết chú phải thuyết phục đc mọi người ở đây rằng chú đã biết ăn năn hối hận.
    Chứ không phải là đứng trước gạch đá thì mất sức chịu đựng dẫn đến cãi cùn, văng lung tung như hiện giờ.
    thử hỏi với nguời ngoài mà chú còn không thuyết phục được, thậm chí lại còn đánh mất hết cảm tình, bây giờ thì đừng mong là mọi người trên này sẽ thông cảm được cho chú thì chú liệu có thuyết phục được gái, người mà đã chịu đau khổ vì chú hay ko ?
  8. -----

----- Thành viên mới

Cai nick co' ava dua con gai beo ich dung truoc bui chuoi voi thang chu top la 1
    luon di ku[r37)]
  9. canton03

canton03 Thành viên mới

Chú viết như này là lại lộ trình non của chú ra rồi. Đối với việc thuyết phục gái và gia đình gái thì chủ top lúc nào cũng cho kết quả dương tính, dù ăn năn thực hay không ăn năn. Dạng người như chủ top là dạng kiếm tiền được, nghĩa là biết cách nói để ra cái kết quả mình muốn chứ không phải nói cái thật lòng mình nghĩ. Chủ top nhẩy ?

Topic đến giờ không ai bàn đến tư vấn nữa. Chỉ là chỗ để các chim lợn vào cú vài câu về tương lai và đặt chủ top về đúng vị trí trong mắt xã hội thôi.
  10. yukiter1408

yukiter1408 Thành viên mới Đang bị khóa

Về cơ bản 1 số người vào trong này với mục đích là ném đá, thấy người ta sai thì cả đám nhảy vào xâu xé, chứ không để topic tồn tại theo đúng ý nghĩa thực của box là
    Tư Vấn Tình Yêu
    Khi con người ta bị hội đồng về nhiều mặt, ít nhất cũng ở cái mặt người ta hi vọng là sẽ đượccảm thông mà ngược lại người ta chỉ nhận đc gạch và đá.
    Lúc cùng quẫn mà bất chấp làm bừa âu cũng là điều dễ hiểu [r23)]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa