1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vợ sắp cưới phát hiện em check hàng

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tomneis, 30/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Azza

Azza Thành viên mới

cùng quẫn mà bất chấp làm bừa chỉ có súc vật thôi. đừng đánh đồng mọi người giống mình thế. chú nói ngày càng kém đấy, a nói để rut kinh nghiệm nói lần sau cho chuẩn
  2. yukiter1408

yukiter1408 Thành viên mới Đang bị khóa

anh nói thật với chú chứ chú là đé0 đáng mặt đàn ông vì chẳng dám mang nic chính ném đá.
    nhục lắm.
    chửi người khác thì hay lắm nhưng bản thân thì đã ra cái con củ cặ.c gì

Nghèo với chả giàu.
    nhục như con ch.ó
  3. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Đồng chí nhầm, tôi chưa có vợ. Tôi nghĩ là thế này, con người ta có thể làm cái gì cũng đc, nhưng phải biết điểm dừng. Tôi ko lên án chuyện của cậu, làm thế ko có nghĩa là mình ko yêu thương tôn trọng vợ con, nhưng cứ nghĩ đến việc sau này vợ-người yêu mình mà nó cũng như thế, cũng đi check thì mình sẽ như thế nào? Có điên lên không?

Tất nhiên là cả tôi và cậu đều ko muốn như thế, cũng đều điên lên! Ko thể lấy lý do "đàn ông ai chả thế" để bao biện cho mình đc, tại sao đàn ông có thể như thế còn phụ nữ thì ko, như thế không công bằng.

Dù gì đi nữa thì cũng nên biết trân trọng tình yêu và tôn trọng nó theo cách của bạn :)
  4. -----

----- Thành viên mới

Cu là nick mới léo đóng góp được gì thì ngồi im hoặc vỗ tay cũng được, ai bảo gây chiến với các cây đa cây đề trên này bị ném đá hội đồng cũng nên chấp nhận vì 4r nào cũng thế thôi. Có những thành viên kì cựu vốn được lòng anh em lâu năm nên bênh nhau hùa với nhau là chuyện dễ hiểu.
    Trên này có một số thành viên mà khi bị đụng chạm thì sẽ có đông người nhảy vào bênh vực, cu phải tự nghĩ xem tại sao lại thế, sao họ không bênh mình? Vì trước đó các bài viết của họ đã là sự bảo đảm cho tên tuổi họ rồi, léo phải tự nhiên họ được bảo kê, bảo vệ.
  5. quyketiensinh

quyketiensinh Thành viên mới

Lâu lắm mới lang thang vào vào forum, và nhận thấy phong trào hổ báo giấy online dạo này phát triển kinh thật!
  6. yukiter1408

yukiter1408 Thành viên mới Đang bị khóa

[:D]
    Tất nhiên là cái này tớ hiểu, tớ biết. rất rõ là đàng khác,
    nhưng con người tớ bấy lâu nay ngang tàng ngạo nghễ quen rồi, luồn cúi là đé0 chịu được.
    1 khi tớ cảm thấy tớ đúng, đừng nói là thế này, chứ nữa, thậm chí là 1 mình tớ có phải chống lại tất cả thì tớ vẫn rất vui lòng. [:D]
    Đừng bao giờ áp đặt 1 cái gì đó lên tôi, bất kể có là ai, có là cây đa, cây đề, cây khỉ gió gì cũng được, vì tôi không quan tâm.
    Muốn nói chuyện thẳng thắn, lịch sự,
    ok tôi chấp nhận và tôn trọng họ.
    Muốn gió máy, bão táp gạch đá, ok?
    tôi chấp nhận và tôi sẽ trả lại gấp N lần những thứ mà tôi phải nhận.
    Thế cho nó công bằng,
    Hỷ [:D]
    Vụ việc gió máy hôm nay nói thẳng ra nhé. Thằng ôn con NgheoCungKhoc cậy mình mem lâu năm, vào đây thả gió vô tội vạ.
    tôi người ngoài đé0 quen biết gì với chủ top luôn nhé, tôi thấy ngứa mắt thì tôi vào đáp gạch lại.
    thế thôi
    Tưởng nó là ai chứ.
    1 chọi số đông là nghề của chàng.
  7. tuxedos

tuxedos Thành viên mới

Lần sau bác chủ top chú ý [:D] nguy hiểm quá, còn lần này em xin post 1 phương án em nghĩ ra:
    - Mỗi ngày mua bó hoa, kèm thiếp viết lời xin lỗi vào đấy ---- làm liên tục khoảng tuần
    - Sau 1 tuần bắt đầu mới gọi điện thoại
    - Đến khi ny bác băt đầu nguôi nguôi, rủ đi ăn tối, làm trang trọng và bất ngờ tý, nhớ chuẩn bị diễn văn cho cảm động [r32)]
    Chúc bác chủ top sớm vượt quá khó khăn lần này![r2)]
  8. bagiaxauxi886

bagiaxauxi886 Thành viên mới

em ngồi hơn 1 tiếng để đọc top này(đọc từ tối qua cơ),em cũng chẳng muốn có ý kiến ý kẹo gì đâu,nhưng càng đọc em càng cảm thấy buồn cười và thất vọng quá.thất vọng cả về những anh zai lẫn các chị gái.em nghĩ đã vào đây thì ít nhất cũng là dân có học thức chút xíu,sao các bác lại dùng những từ ngữ chưỡi nhau ghê thế,rồi lôi cả các ông bà cha mẹ người khác ra nửa.em thì ko học cao,ko văn hoa được như các bác đâu,nhưng từ nhỏ em đã được dạy dỗ là ko nói tục chưỡi thề,nên khi đọc nghe các bác dùng những từ ngữ thế em ko biết diển tả sao nửa.chỉ biết ngồi mà há hóc mồm thôi.
    em cũng hay đặc mình vào vị trí của bạn gái chủ top,và em cũng có kết luận là ko tha thứ,nhưng đó chỉ là lý thuyết thôi,nhưng trên thực tế thì.........khó nói lắm(em thấy cả thế giớ pn đều tha thứ dấy).và em có lẻ cũng sẽ tha thứ và chỉ 1 lần duy nhất.nếu có lần nửa thì cho dù cả thế giới này bảo em tha thứ em cũng se chia tay.
    @ chủ top:nói thiệt nhé,nếu bạn gái cậu vào đây và đọc được những gì của cậu viết thì sao nhỉ?ko co chuyện gì là ko thể cả cậu à,sai lầm lớn nhất của cậu là vào lập top đấy,ko ai giúp được gì mà con thấp thỏm lo người yêu cậu đọc được đấy.chị mà biết bạn gái của cậu là ai thi sẽ gửi ngay top này đấy...hih.i.hi...1 quý vẫn cứ 1 lần cơ à....cái lương tâm của cậu chắc bị cái con gì đó tha đi rồi.đưng chưỡi chị gì nhé,tại muốn tò mò xem người yêu của cậu bản lĩnh thế nào thôi,sinh 89 mà cũng gioi ghê.....:)
  9. canton03

canton03 Thành viên mới

Cái chị thấy là như này, chú muốn chống lại tất cả thì chú phải chống bằng lí lẽ thuyết phục và sâu sắc. Ở đây chị mới thấy chú chống bằng cách nói dai nói dài mãi mấy câu chửi, như thế là kém.

Chú mới chỉ biết một vài hiện tượng lẻ tẻ mà chưa nhìn thấy cái quy luật vận hành đằng sau nó. Người có kinh nghiệm thì chỉ nghe vài chi tiết và cách hành văn là có thể dựng lên được toàn bộ bức tranh về con người kia rồi. Chú thắc mắc vì sao mọi người vào ném đá chủ top vì đi check gái. Bản thân hành vi check gái không nhiều người chửi. Mà là chửi vì chủ top có người yêu/ vợ sắp cưới ở bên liên tục (khác với mấy anh chưa người yêu chưa vợ, mấy anh công nhân xa nhà lâu ngày... nhé), chửi vì cái thái độ của không thật lòng ăn năn của chủ top. Chú muốn tìm vài điểm để thông cảm với chủ top thì chú cũng nên đưa ra lí luận rõ ràng vì sao chú thông cảm, nhưng tốt nhất là đừng dùng câu 99% và 1% kia, hay lí luận là bố em cũng thế, mấy lí luận đấy tỏ ra không có tác dụng đâu :-w
  10. o00o

o00o Thành viên mới

Chỉ thoát chết thôi, chứ không thoát nhục được. Cốc này chắc muôn đời vang danh mãi cái tên chủ top. ^:)^
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa