1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vợ sắp cưới phát hiện em check hàng

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tomneis, 30/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

Ái dà, đúng là fan cuồng của Quác. Mình vốn có ấn tượng tốt với bạn, nhưng cái kiểu xưng hô chị chị em em lại làm giảm đi một tí, vì chưa biết tuổi tác thế nào, nó như cảm giác là bề trên ấy, chả biết diễn tả thế nào cho chuẩn, phỏng ạ?

Văn của mình thì nó mộc mạc lắm, chả văn vẻ được như mấy cao thủ của box này, mình thấy bạn lại áp đặt suy nghĩ của bạn lên "các chú" ở đây, nói thật nếu bạn là đàn ông thì mình chả reply bạn làm gì, nhưng bạn lại là phụ nữ mà quan điểm của mình là phụ nữ thật là yếu đuối và ngu dốt trong lĩnh vực tình yêu nên chỉ đôi lời vậy thôi... Nhắc lại cái mà mình không hài lòng ở bạn là cái kiểu chị chị em em, thế thôi.
  2. o00o

o00o Thành viên mới

Như bạn ấy nói trong quan điểm của bạn ấy những người mà chỉ biết phang rồi phắn là những đứa trẻ con nên thấy người ta làm gì cũng cố bắt chước mà không cần biết đến cái quan trọng nhất là cảm xúc nên bạn ấy gọi những người đó là "em", cũng giống như quan điểm trên của bạn nên bạn coi phụ nữ là yếu đuối và ngu dốt trong tình yêu ấy,
  3. canton03

canton03 Thành viên mới

Xưng hô ấy tớ cũng được, tưởng iemlahunter đã tự xưng là iem rồi thì không ngại người khác xưng chị chớ. Tớ viết cả một đoạn dài về việc tư vấn phang xong phắn mà chả thấy iemlahunter nêu quan điểm của mình là đồng ý hay phản đối, quote lại chỉ toàn thấy bình luận về cách xưng hô. Còn quan điểm phụ nữ thật là yếu đuối và ngu dốt trong lĩnh vực tình yêu thì cũng được. Buồn là các anh em nhiều người cũng ngu dốt và hống hách trong lĩnh vực này. Kết hợp lại ta được những tổ ấm vừa ngu vừa dốt vừa yếu đuối vừa ngang tàng :)).
  4. iemlahunter

[:D], à mà ngoài cụ Quác ra còn cụ Azzajuj nữa nhé, mình lại thích cụ này hơn. Cho nên không phải là phong trào đục đẽo "mới" xuất hiện đâu bạn ạh.
    PS: cái nick này thằng bạn nó reg cho, hồi ấy reg nick rất khó nên phải osin nó thoai.
  5. heygirl

heygirl Thành viên mới

Đọc canton viết mà cuời quá troi qúa đất, viết hay. làm chị là chính xác
  6. canton03

canton03 Thành viên mới

Chưa đọc hết bí kíp của azza vì đọc không vào như của Quarker. Cách của Azza xem ra không dưỡng sức lâu bền, gọi là mài cảm xúc ra mà ăn :

http://ttvnol.com/lovekingdom/626982/page-4
  7. iemlahunter

Vẫn còn hot cơ àh?
    À mà Tây nó đang đồn cụ Quác chính là SB đấy nhá:)), nếu mà đúng chắc nhiều em tối nay bỏ ăn cơm[:P]
  8. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Chủ đề đã bị khóa với lý do: Topic dừng tại đây. Tạm thời xử lý chủ topic vì đổi tên chủ đề tùy tiện, không phù hợp box. Các nick spam, xúc phạm mạ lị lẫn nhau sẽ lần lượt bị xử lý.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa