1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vợ sắp cưới phát hiện em check hàng

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tomneis, 30/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lananh_0202

lananh_0202 Thành viên mới

=D>Hơ hơ.Khá khen cho bác.Quả này thì đi đứt roài còn j.Nghĩ làm j cho nó đau đầu.E thấy vợ bác mà bỏ qua chuyện này mới là k bình thường đó."Người yêu hỡi ngàn lần xin tha thứ......"=))
  2. tomneis

tomneis Thành viên mới

Bác nên đọc kĩ trước khi post bài , em không nhận gạch đá vôi thầu . Em cần các chuyên gia tư vấn tình yêu chứ ko cần các nhà hiền triết phán xét :)>-:)>-:)>-.
    Còn việc "check" hay ko "check" xin để các bác trai tự trả lời ! em thì em chứng kiến nhiều rồi già có trẻ có nghèo có giàu có tây có ta có , kinh doanh có , các vị lãnh đạo cấp trên cấp dưới có . nên ko cần bác dạy dỗ ạ . Em xin cảm ơn
  3. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Hehe, bạn gái không bỏ bác thì hơi phí .
    Có người yêu xinh ngoan biết điều còn đi check hàng này nọ .
    Hy vọng nó bỏ bác he he.
  4. tolamrx

tolamrx Thành viên mới

Bác xin lỗi là điều đương nhiên do bạn gái bác còn trong sáng, chưa va vấp nhiều, bác nên nhờ người khác tác động, giải thích nữa chứ bác giải thích lúc này gái nó ko nghe đâu.

Đàn ông cứ 100 thằng thì có 99 thằng là check gái, 1 thằng ko check được là do trym có vấn đề. Khác nhau duy nhất là tần số check của các man có khác nhau mà thôi. Trẻ mà ko hư thì già cũng đổ đốn thôi.

cũng là vất vả cho bác nhưng cái gì chả có 2 mặt, dù sao thì bác cũng chả thik cô nào tha thứ ngay cho bác vì người có thể tha thứ ngay dc thì thường là người có nhiều kinh nghiệm xxx rồi...
  5. YuMi2808

YuMi2808 Thành viên mới

À, tớ hiểu ý cậu rồi. Ý cậu là nhà nhà check, người người check, nên...cậu cũng phải check cho bằng thiên hạ. Chả có khỉ gì phải lăn tăn. Kiểu như cóc đua thì nhái cũng đua, đúng không? Tớ nào có dám "dạy" gì cậu đâu, mà chính vợ sắp cưới của cậu đang "dạy" cậu đấy chứ?!

Xin lỗi vì tớ chả có cao kiến gì cho cậu, có điều đọc mấy bài cậu post thấy ngứa tai quá. Đã sai lè lè ra đấy mà giọng điệu vẫn hợm hĩnh khoác loác lắm. Ở đời, khinh nhất là những thằng ăn vụng (lại tự nhận mình là tay ăn vụng cừ khôi) lại không biết cách chùi mép :)>-

Dù sao cũng chúc cậu sớm lách qua được khe cửa hẹp này ^^
  6. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Hơ chả lẽ đàn ông đến 99 anh kém bản lĩnh ? đáng tiếc nhỉ ? Bản lĩnh đàn ông thời nay mỏng thế sao ?
  7. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Qua những chữ đậm đậm thì mình nghĩ trong mqh với bạn gái, bạn cho mình là ng` có quyền ban phát ân huệ tới cuộc đời cô ấy, có quyền sinh sát quyết định cô ấy được hạnh phúc hay ko được hạnh phúc...Cô ấy còn quá trẻ sinh năm 89, năm sau mà cưới thì sau hôn nhân, cô ấy hoàn toàn phụ thuộc bạn và gia đình bạn về kinh tế, tình cảm. Nếu cuộc sống của các bạn cứ tiến dần đều trải thảm đỏ sáng lạn thì cô ấy sẽ có cơ hội đc bạn ban phát hạnh phúc, còn nếu có khó khăn, trở ngại thì cô ấy sẽ bất hạnh hay bạn gặp một em gái hợp mắt vừa lòng thì bạn chắc chắn sẽ ngoại tình ko chớp mắt (với kiểu cách suy nghĩ như thế này)...
    Giá mà biết cô bạn gái của chú em để nói rằng hãy chờ thêm thời gian (Tết Công Gô chẳng hạn) hãy cưới chú em nhỉ...

không những gạch đá mà phải là đá tảng, đá hộc, vỡ banh đầu chú e ra, moi hết óc... chú 24, 25 tuổi (đúng ko nhỉ) sống tự do thì ko ai phán xét chú cả chứ sang năm lập gia đình rồi, thật.....
  8. ga_day_ga_day

ga_day_ga_day Thành viên mới

lạ nhỉ,sao những thằng đi chơi gái hay nghĩ là 100 thằng khác thì 99 thằng như mình nhỉ :-??
  9. tomneis

tomneis Thành viên mới

Đá của bác ném to quá , em năm nay 27 bác ạ .
    Các bác cứ đánh đồng cái check hàng với cái ngoại tình nhỉ . Đành rằng check hàng sai lè lè ra rồi em có bảo đúng đâu nhưng mà nó khác ngoại tình các bác ạ . Thà một thằng vợ chửa 3 tháng đầu ko làm ăn gì được , yêu vợ thương con , bấn quá thì ra ngoài check cái rồi quen hẳn luôn có hơn một thằng tán tỉnh đứa khác để đạt mục đích ngủ với nó ko . Em chẳng nhận mình là người tốt , em đã bảo là thanh niên ai chẳng có mặt xấu , nhưng em thuộc dạng thằng thứ nhất mong các bác phân biệt hộ cho , [-X . Còn riêng việc đã lập gia đình , em cũng nghĩ chán rồi bác ạ , mà tính em ko thích lằng nhằng bồ bịch , Nói thẳng ra là trong 2 năm đấy em gặp vô khối đứa nhìn cái thích luôn . có cơ hội tán , có cơ hội ngủ với nó nhưng mà em cũng ko làm như thế , em thích đứa nào em trả tiền được thì trả , ko trả được thì em cancel chứ ko văn vở .
    Mà mật độ của em nói ngay từ đầu là có dày đâu cơ chứ . mỗi quý chắc check được một lần ~X.

Nói hơi dài để các bác phân biệt hộ 2 cái vấn đề một thằng SỞ Khanh với một thằng ... như em là 2 thằng khác nhau .

Nhắc lại lần nữa là em ko bảo em đúng nhé các bác .

Cám ơn bác tolamrx , em đã nhận được PM của bác , hiện tại em đang ở cơ quan , về nhà em sẽ trả lời bác :D
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

vâng cũng phải trừ một vài bác hỏng ku , một cơ số bác đang đi tù nữa ra bác ạ, nên con số chỉ dừng ở 99% suốt cuộc đời là ko check hàng thôi ạ
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Update :

Bố của gái vừa gọi điện cho em hỏi thăm xem đã liên lạc được với gái chưa ? rồi tường thuật lại từ hôm kia đến giờ gái ntn , buồn ra làm sao. Làm em đã hối hận giờ càng thêm buồn :-s . Rồi khuyên em cứ từ từ mà gặp nhau nói chuyện cho rõ ràng :-s . Nếu còn duyên thì đi tiếp nếu ko còn duyên thì vẫn coi như con cháu trong nhà , hic hic
  10. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

căn bản là gái nó đã biết chuyện rồi, giờ ngoài 'khổ nhục kế' của bác nào đấy thì anh đồ là chú kg có lựa chọn thứ 2 đâu.
    cứ 'anh trót say' với cả 'lương tâm a rất cắn rứt', tiện thì vác cả obz qua nhà gái, chú kg xin lỗi đc nhưng obz chú thì đc, chứng tỏ chú còn chút thành ý.
    ca này hàn gắn lại kg khó, cái khó là làm sao chú ngủ đc với gái của chú, mà xóa hẳn cái hình chú diễn 36 thế với hàng trong đầu gái. ấy mới là cái cốt. nếu kg xoá đc thì cả đời chú cũng bị gái nó khinh, mỗi lần xyz thì đầu nó lại mò ngay đến cái hình ấy. hậu quả thế nào, chắc chú cũng tự hiểu [r23)]
    chú có gan, anh bày cho chú cách này [:D] thành công 100%
    1. ra siêu thị, mua hẳn 1 lưỡi dao lam đồ ngoại (cốt là để tránh bệnh cho chú)
    2. giờ đang mùa đông, chọn ngày nào mưa gió dầm dề, lạnh lạnh tí (để chú còn dễ sống)
    3. kiếm thằng bạn chí cốt, nhớ nhắc nó đúng giờ đến nhà 123456789 đường A ngõ B ngách C . . . (nhà gái)
    4. nghe qua chú cũng có tí sự nghiệp, đến giờ chi tiền rồi đấy
    5. uống 2l nước
    6. đúng 8h tối, trời mưa gió, mang hẳn 1 con dao lam đến trc' nhà gái, rạch 1 phát (nhớ tham khảo bác sĩ chỗ nào rạch mau lành, máu ra nhiều, cần thì xin thêm tí huyết heo cho nó giống)
    7. 8h10. nhờ thằng bạn chở đến bv, kg quên gọi cho gái
    8. 2 ngày sau, chú nhận kq. [:D]

// cơ mà nếu chú thấy gái kg hạp, yếu kém, với cả chú còn ham chơi quá thì vứt mẹ cho lành. chơi chán rồi hãy vào chuồng [r23)]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa