1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vợ sắp cưới phát hiện em check hàng

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tomneis, 30/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. missyou88

missyou88 Thành viên mới

Chẳng buồn nói nữa, chỉ thấy ghê sợ... Nếu chủ top ko thay đổi lối suy nghĩ và lối sống thì thật bất hạnh cho cô gái tử tế nào vớ phải.
  2. canton03

canton03 Thành viên mới

Cái chuyện check choéc này là thường xuyên của chú, chỉ "đùng" cái vụ lộ ảnh nóng kia thôi.

Bạn gái của chủ top thì chị nghĩ cũng đã QHTD với chú rồi, cho nên có thể coi là không quá trong sáng trong veo gì nữa. Cái chính là chú giấu mặt xấu khéo quá, làm em nó (chứ không phải bố mẹ em nó) thần tượng chú. Em nó đang tưởng tượng là chú cực kì đặc biệt, mọi thằng đàn ông khác đều là 99 thằng kia, còn chú là 1 thằng còn lại mà lại không hỏng trym mới tài. Chị rất hợp ý với chị hoacuctay ở chỗ chú chả làm gì thì có khi em yêu cũng tha thứ. Tâm lý phụ nữ (nhất là khi đã xxx rồi và mới chỉ xxx với 1 người) thì cũng muốn níu kéo. Chú chỉ việc tiếp tục tìm cách liên lạc, xin lỗi liên tục, về lâu về dài thì bỏ hình tượng người đàn ông perfect đi, sống thực với mức độ của bản thân mình hơn, để người yêu chú chia sẻ với chú cả cái perfect và những điểm yếu nho nhỏ khác của chú nhé.
  3. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

đọc đến đoạn phụ huynh bên nhà gái thoáng nên mợ dự luôn
    _ca này củemchủ top cứ xin lỗi và nài nỷ ỷ ôi gái +thêm khoản xin gặp mặt hôn hít+thiếu hơi zai(như bạn nào nói trước) là y như rằng lại tốt đẹp cả thôi. âu cũng là cái liễn, phụ huynh thấy thằng rể tương lai như thế mà hèn, mà ngu vẫn khuyên con gái thằng kia nó (hay là do biết con gái mình xxx với rể ) nên fải coi như ko có gì xảy ra, từ đó suy ra gái của chủ top chắc cũng thế cả thôi.
    có điều về sau này , cuộc đời chủ top sẽ khổ thôi, vì nó sẽ quản chú và cứ mỗi lần có vụ gì nó sẽ lôi chuyện kia ra nói đấy, ai bảo ngu ăn vụng lại huânh hoang khoe sĩ cơ(cho chết).
  4. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

đèo mẹ, sao topic này có lắm đứa hãm thế nhỉ, chuyện qúa bình thường mà cứ sồn sồn hết cả lên.
    Chủ thớt đã bảo là đ phải dạy, có cách nào làm lành thì pốt, thậm chí bạn í còn bảo con lạy các mẹ, ngậm mồm lại cho con nhờ mà các mẹ cứ phọt hết cả ra, thật là chả có tư cách gì cả.

@ chủ thớt: tai nạn thôi, lúc đầu thì căng còn sau thì để lâu c ứt trâu hóa bùn, lần sau phải cẩn thận muốn chơi bời gì thì chơi cũng ko được để ảnh hưởng tới gia đình, vợ và đặc biệt là con.
  5. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Đừng lấy gái đấy nữa, lấy về sau này nó ngủ với thằng khác nó lại lôi vụ check hàng này ra mà bảo: Mày thế thì bà cũng chả vừa gì.

Chưa kể là bố mẹ nó thỉnh thoảng tỉa đểu bố mẹ chú nữa. Nhưng nếu bố mẹ chú có gan cãi lại bảo con tao là vàng là ngọc check hàng thì đã làm sao, chứ không phải là hạng có lương tâm biết ngậm bồ hòn làm ngọc thì chú cứ cố xin lỗi vài câu rồi cố lấy nó về.
  6. Hoasua.com

Hoasua.com Thành viên mới

đối với vấn đề ngoại tình thì xét toàn diện khi đã bị phát hiện người khổ hơn là người đàn ông
    người vợ rất đau khổ vì mất niềm tin, mà trong tình yêu cái này là quan trọng nhất
    người chồng thì mất tình yêu của vợ, họ hàng.... và quan trọng nhất là của các con, bị con khinh ghét hoặc các con mất niềm tin vào cuộc sống, đôi khi thái độ của mọi người làm người đàn ông phải nhớ nó cả đời đổi lại chỉ là sự vui sướng trong cái khoảnh khắc mà ta không nhớ rõ

Theo mình thì vợ sắp cưới theo thời gian sẽ tha thứ cho bạn nhưng nếu tha thứ chỉ là tha thứ còn vợ sắp cưới ko hoàn toàn tin bạn trở lại thì ra đi là cách hay hơn đó! Chúc bạn mọi điều suôn sẻ, sắp năm mới rồi
  7. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

chết cha, đọc tới đọc lui cái topic này mình lại suy nghĩ ngược với các bạn gái hết :(

nếu mình là bạn gái chủ topic mình sẽ bắt chờ đợi và sửa sai trong 6 tháng. Sau khi lấy kết quả xét nghiệm tương đối an toàn rồi thì đồng ý tha thứ. hoãn cưới lại để tiếp tục theo dõi hành vi, xem xét mức độ tha thứ của mình rồi quyết định :D. Nhưng mà nói thật ra với mình chuyện của chủ topic chỉ là điều bình thường trong cuộc sống mà có khi mình sẽ bị vấp phải. Chẳng cần phải rùm beng hay thần tượng hóa nó lên làm gì, không bỏ qua dễ dàng, nhưng cũng chẳng vì thế mà phải tự làm khổ bản thân mình. Nghĩ thoáng 1 chút cho đời nó đỡ nghẹn ngào :D
    Tât nhiên tớ chỉ nói trong trường hợp check hàng, và giới hạn số lần. Còn nếu thành thói hoặc ngoại tình thì giải tán luôn. Sống cùng nhau chắc có ngày lên cơn bóp cổ nhau mà chết :D

@ chủ topic : với tính cách của bạn gái bạn, với sự hậu thuẫn của ông bà nhạc, bạn cứ xin lỗi thật thành ý, từ tình yêu bạn dành cho cô ấy chứ không phải đãi bôi, chắc chắn cô ấy sẽ tha thứ cho bạn :)
  8. Alibobo_ht

Alibobo_ht Thành viên mới

Me too ! Dưng mờ vụ này phốt quá thật , đến bó với chu thớt . Bác này may hông làm to chứ hông thì còn khối cái để anh em phải bàn =))
  9. tomneis

tomneis Thành viên mới

Em quá thích 2 bác , 2 bác quả là người đàn ông đích thực :D :)>-
    Em vừa đi rượu với các gái về , tất cả xong xuôi là đi nhà nghỉ tổ chức động phòng hoa trúc chung :D :D :D , riêng mình em đi về online hầu các bác . Vì cái này cứ miễn phí , ko trả được tiền là em ko chơi . cái gì ra cái đó ko thể để tình cảm lấn cấn vào đây được , sau này phốt cái gì còn bảo nó " này nhé , tôi với cô chả có tình cảm gì nhé , tôi mua bánh thì tôi trả tiền thôi nhé " mua bán rõ ràng :D :D :D :)) :)) :)) phải ko 2 bác he he he , trong mặt xấu cũng có cái tốt :D

Update : tình hình là bí mật của em đã thành bí mật của mọi người , đã đến tai ông bà già , hôm nay bà già lên bảo em chơi bời kiểu gì thì cũng phải cẩn thận , đừng để ảnh hưởng đến gia đình :-s .
    Hôm nay em sang nhà gái , nhà gái đi hết sang nhà họ hàng ông bà gì đấy thế là lại phải đi chơi :(
  10. alone_rock

alone_rock Thành viên tích cực

Mềm lòng là điểm yếu
    Miệng dẻo là thế mạnh
    Đáng thương là hoàn cảnh

Vẫn nhớ câu nói của một em khi ra toà : Biết anh sai nhưng em vẫn thương, chẳng đành lòng để anh ấy bị bắt.

Có thể nghịch ngu một trò gì đấy để được ... nhập viện. Tranh thủ tình thương, rối bời và sự bao dung trong mỗi người phụ nữ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa