1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vô Tình

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi stormeyes4693, 20/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. stormeyes4693

stormeyes4693 Thành viên mới

Vô Tình

Anh,thế là đã gần hai tháng trôi qua kể từ lúc mình không còn được ở gần bên nhau nữa.Thời gian vẫn trôi khắc khoải đối với Em và Anh vẫn rất vô tình như chưa bao giờ biết rằng Em đã yêu Anh nhiều biết mấy.Sao Anh không để cho Em có cơ hội ghét Anh dù chỉ là một lần?Mỗi lần gặp Anh lòng Em lai xốn xang khó tả,Em không muốn rời xa Anh đâu,mãi mãi không bao giờ muốn có điều đó,Em không tin là Em có thể quên Anh.
    Em yêu Anh nhiều lắm Dũng à!
  2. NhuMay_NhuMua

NhuMay_NhuMua Thành viên mới

Chài, lại có một người may mắn đc yêu tha thiết. Anh nào tên Dũng vào đây và giơ tay lên nào.hihi
  3. stormeyes4693

Đấy,Anh thấy không?Người ta nói la Anh may mắn đươc yêu tha thiết.Yêu tha thiết ư?Chẳng đủ để nói hết được,dẫu sao đó cũng chỉ là tình yêu mong manh như lá cỏ,Em nói là anh vô tình không biết có đúng hay không nữa?
    Anh đã trả lời Em,đã biết quan tâm tới em?Cuộc đời này thiếu gi người tên Dũng như anh chứ,nhưng Em biết là Em chỉ cần một người duy nhất thôi..........
  4. stormeyes4693

Có lẽ nên giống như ai đó đã nói.Cứ vô tư mà sống!Mọi chuyện sẽ tự xảy ra như đã được sắp đặt trước anh ạ.Nếu mà nói như thế thì em cố chấp rồi.Cố chấp yêu,cố chấp những điều mà biêt chắc chắn sẽ không xảy ra.Nhưng thực lòng thì em không thể nào mà điều khiển nổi trái tim mình nữa,nó cứ loạn nhịp vì yêu anh.Đã nhiều đêm em suy nghĩ không biết có nên nói cho anh biết là Em yêu Anh không?Có lẽ là không đâu,Anh thừa sức nhận ra điều đó,và anh đã cố tình làm cho em ghét anh,để em đừng yêu anh.....chỉ bấy nhiêu thôi cũng đủ biết là anh sẽ không bao giờ yêu em!
    Em biết,Em đã tới quá trễ phải không anh?Liệu răng em có thể làm được gì nữa không anh?Em cũng biêt là anh hay nhớ người ta lắm nhưng em không dám khẳng định là anh đang rất yêu người đó.Hơn nữa,khoảng cách giữa anh và người đó quá xa,liệu sẽ đi đến đâu nhỉ?
    Em chỉ sợ một ngày anh sẽ không còn tự do như lúc này nữa,như thế thì không thể nào cùng đi coi phim chung với anh,không thể nào có những lúc anh đưa em đi đây đi đó.Em lo sợ lắm.....
    Bây giờ cuộc sống của em giống như một cuộc chiến đaáu tinh thần anh ạ.Em phải gồng mình lên để bớt nhớ anh hơn,phải cố gắng vui vẻ va tỏ ra bình thương khi gặp anh,em sợ anh thấy sự yếu đuối của em,sợ anh biết em buồn vì anh....
    Dẫu sao cũng mặc kệ,em vẫn yêu anh dù la yêu trong tuyẹt vọng
  5. baby_bluehp

baby_bluehp Thành viên rất tích cực

Lại một chuyện tình đơn phương và sự lạnh lùng là cách từ chối thông thường của một kẻ ko thể đáp trả tình yêu ... Bạn không cần phải gồng bản thân như thế, relax đi, yêu và sống hết mình với tình yêu của bạn đi. Khuyên thế này có lẽ sẽ làm bạn chìm sâu vào một thứ tình tuyệt vọng; nhưng bạn có 1 sự lựa chọn. Hoặc là tiếp tục chiến đấu, hoặc là từ bỏ ngay lúc ban đầu. Nếu đã quyết chiến thì phải vững vàng lên, đừng lo đồn có địch mà e dè, bạn đang có lợi thế về không gian và thời gian đấy . Còn nếu xét thấy mình ko đủ khả năng tham chiến, thì đừng lăn tăn nghĩ suy nữa. Dành thời gian và tình cảm cho đối tượng khác còn hơn .
    Nào thế bây giờ chiến hay ko đây ?
  6. stormeyes4693

Anh của em!
    Anh là cái đồn có nhiều địch quá,bởi thế nên em mới vất vả và gặp nhiều khó khăn thế này đây.Nhưng mà em không bỏ cuộc đâu,sẽ chiến đấu đến cùng cho anh coi.Sẽ yêu va sống hết minh với tình yêu này.
  7. NhuMay_NhuMua

NhuMay_NhuMua Thành viên mới

Kể ra "cọc đi tìm trâu" cũng hay, được nói lên tình cảm, được làm những thứ mình đã nghĩ và thích. Cố lên, chiến đấu nhiệt tình vào cho tớ. Con gái thế mới Style
  8. cafe714

cafe714 Thành viên mới

Em không tin là Em có thể quên Anh.
    Phải tin là sẽ quên được chứ . Mọi chuyện đều có thể .Tình yêu là cho và nhận .Tự tin sẽ giúp tình yêu thêm mạnh mẽ , nhưng nếu không có được cũng phải biết chấp nhận sự thật . Yêu người khác . Cuộc sống nhiều sắc màu mà .
  9. stormeyes4693

Anh ơi,hoá ra em là cái cọc đi tìm con trâu là anh!
    Có sao đâu nhỉ,em có quyền mà,phải cố mà buộc chặt con trâu vào cái cọc.Nhưng mà là cái cọc nào?Anh thì nhiều cọc lắm,cọc lớn cọc bé đều thích đi tìm anh,nan giải chưa?
    Em không sợ,đã hứa với lòng là chiến đấu hết mình.
    Nào đưng bi quan!
    Bây giờ sẽ không thèm khóc nhiều nữa,hết nước mắt rồi,mạnh mẽ và dũng cảm dù có xảy ra chuyện gì đi chăng nữa.....dù Anh vô tình lắm.........
  10. huylai85vn2006

huylai85vn2006 Thành viên mới

con châu này chắ có gì đặc biệt hay sao mà có nhiều cọc đòi buộc thế
    nhưng nếu tôi là con trâu đó thì tôi tình nguyên cho stomeyes4693 trói buộc thế nào thì tuỳ
    tăng con trâu dzũng một ccâu hát nè
    tình đời khi có cho không , nhiều khi túng thiếu hỏi người có đòi được không , giầu thì nhiều người theo quạnh hiu chống vắng khi nghèo , tình nghĩa thôi đàng chôn vùi từ đây ......
    dù sao thì cũng chúc cho stomeyes4693 tìm thấy hạng phúc đích thực đừng chậy theo tình yêu phù du
    nick name : mekiep_saominhdẻptaithenhi
    mail : huylai1178@yahô.com