1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vô Tình

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi stormeyes4693, 20/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huylai85vn2006

huylai85vn2006 Thành viên mới

không có đớn đau nào , không có giấc mớ nào làm cho em đau cả đâu , em hãy coi như đó chỉ là làn gió thôi làn gió làm tóc em bay rồi lại biến mất trong tích tắc ............. và em hãy cứ ước đi .......đúng thế một người bạn thân có giá hơn người mình yêu , vì sao..?.......... vì mình chưa thưc sự hiểu hết được nhau ........ hay anh .....hay em ....chưa có một giây phút yêu nhau
  2. stormeyes4693

stormeyes4693 Thành viên mới

Em yêu Anh!

3. girl_love_basketball_and_U

girl_love_basketball_and_U Thành viên mới

Giờ đang lang tahng ngoài đường, ko biết đi đâu về đâu. KIế hoạch cho một ngày đi chơi vui vẻ cùng bạn bè tan vỡ ... gọi cho anh, anh ko đến đc ... ko đến và ko đến đc, cách nhau có một mili ..Hì, số mình nó là đen đủi vậy. Trời mưa ....
    Buồn quá, vì phải lang thang thế này, cầu cứu anh mà ko đc.
    Ước gì mình gặp một người bạn nào đó để đưa mình đi chơi hoặc ... đi về ngay bây giờ ... Huhu ... buồn ơi là buồn ... huhu ...
    Đọc một câu chuyện trên mạng, mối tình đầu, cả hai người yêu nhau, thế mà ... Lúc đầu đọc nó, thấy tâm trạng cô gái sao mà giống mình, yêu đơn phương, người ta bảo người ta có bạn gái ... Nhưng hoá ra thực tế lại hoàn toàn khác, người ấy yêu cô gái, nhưng ... họ cứ hiểu lầm nhau ... tưởng chẳng là gì của nhau hết. Ko ai nói ra tình cảm thật của mình ... Còn mình thì ... người ta cũng ko có bạn gái đấy, nhưng người ta nói dối ko phải vì muốn thử tình cảm của mình, mà là ... muốn đẩy mình ra xa .... Hihihih ... thế là mình may mắn hay bất hạnh hơn cô gái kia??? Chả biết, chả muốn biết, mệt mỏi rồi, chỉ muốn đứng lên đi khỏi chỗ này .... Ôi buồn ....
    Trời vô tình mưa
    Mắt vô tình ướt
    Nhạc vô tình buồn
    .....
    Tôi vô tình nhớ
    Anh vô tình quên ....
  4. kid_quai

kid_quai Thành viên rất tích cực

Hơ hơ, dạo này nhiều em yêu đơn phương thế, lại nhớ ngày xưa...... Những bài kiểm tra để trắng giấy khi nó không thể giúp vì chưa làm xong, nhưng giọt nước mắt của đứa con gái đã khóc quá nhiều, những quan tâm để rồi cứ lén lén lút lút, những ghen tức cứ ngày một dâng trào khi hàng ngày thấy người mình yêu vô tư với đám bạn,.... để rồi chấp nhận thực tế rằng nó chẳng bao giờ là của em. Giờ là bạn, ăn chung ly kem chẳng phải ngợi, hát chung bài "nhời của gió" cũng chẳng sao, nửa tâm hồn ngày xưa em bảo dành cho nó, bây giờ, nó cũng chẳng biết làm gì. Hị hị!
    Mị Nương và Thủy tinh, số 0 và số 1, tất cả chỉ còn là kỉ niệm, để khi nhớ lại, trong nó lại dâng lên những cảm giác thật khó tả, thật êm đềm.
    Được kid_quai sửa chữa / chuyển vào 20:43 ngày 06/07/2006
  5. huylai85vn2006

..... vô tình ....nghe 2 tiếng vô tình sao mà ra giết thế không biết .....em vô tình quên tôi trước hay tại tôi vô tình làm em không vui ......có rất nhiều ly do cho em lựa chon và em hãy chọn cho mình một lý do thích đáng nhất nhé ........hãy đừng vô tình với anh như thế có được không ....chúng ta bỏ qua tất cả mà quên đi những kỷ niệm , những kỷ niệm mà em và anh không muốn có ......anh muốn tất cả chỉ là làn gió thôi ,và sẽ khồng mang đau khổ và sự vô tình đến với ai cả .......hãy cứ nhớ mong và thắp lên những mơ ước để rồi một ngày mình cùng nhau khóc trong yêu thương và hạnh phúc ,hãy vui lên và hãy thứ tha lỗi lầm , dù là trong tuyệt vọng anh vẫn luôn yeu em và mai mai chỉ yêu minh em thôi
    Được huylai85vn2006 sửa chữa / chuyển vào 11:43 ngày 16/07/2006
  6. huylai85vn2006

cuộc tình đơn phương nhiều lúc cũng đẹp phết đấy đừng chó cá chê
  7. niced4ys

niced4ys Thành viên mới

Dạo này Tâm sự nhiều VÔ TÌNH nhỉ
    http://ttvnol.com/tamsu/770187.ttvn
    http://ttvnol.com/tamsu/795029.ttvn
    Cả 2 topic trên đều... vô tình...
  8. time_emit

time_emit Thành viên rất tích cực

Nhưng mà vô tình của tớ ko có tí yêu đương nào trong đấy cả. Có thì còn vô tình làm quái gì.
  9. NhuMay_NhuMua

NhuMay_NhuMua Thành viên mới

Tranh nhau vô tình, buồn cười thế
  10. vnremote

vnremote Thành viên tích cực

Em yêu người ấy đến thế thì không nên trách người ấy vô tình.
    hix hix, ước gì người mình yêu cũng yêu mình như vậy thì tốt quá.
    chúc stormeyes4693 gặp nhiều may mắn !