1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vớ vẩn

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi witch141v, 01/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Vớ vẩn

Vậy là nhóm tớ làm xong Mkt rồi, k kỳ vọng nhiều lắm, làm nó chỉ với 1 mong ước nhỏ nhoi là thầy uki cho bọn tớ đi thi thui :D Một mong ước rất giản đơn.

Dạo này đầu óc tớ nó cứ đơ đơ ra sao ấy, chả hiểu nữa, mà cũng sắp thi rồi......... cái gì trôi cũng nhanh nhanh, nhưng được cái năm nay tớ thi xong trước Noel, nên chắc cũng thỏai mái..........he.......he...... cho dù Noel tớ chả mấy khi đi chơi, những ngày đường đông thì tớ thích ngồi nhà hơn, vì ngày nào tớ cũng gặp cảnh ùn tắc mới hít khói bụi đủ rùi, nên k cần bổ sung thêm cái khỏan đó vào các ngày lễ tết nữa.

Hì.......hì....... mà nhắc đến Noel là tớ lại mơ về Tết, tớ đúng là người giàu trí tưởng bở dễ sợ Không biết Tết năm nay tớ có được vi vu lên Hà Giang k nhỉ?

À, tớ nhớ rằng có 1 ai đó nói, cứ hy vọng, thì sẽ được.

Tớ bắt đầu hy vọng từ đây :D
  2. bingot

bingot Thành viên rất tích cực

Hôm nay là ngày đầu của tháng 11. Còn mấy ngày nữa là đến SN mình rồi . Mình đang muốn đi đâu đó 2 ngày . Ghét ghê gớm . đã đồng ý đi rồi lại ko đi với mình . Làm mình hy vọng sẽ vui vẻ .thế mà ........... Giờ còn 2 người thì đi đâu đc chứ . tức quá . Chiều phải đi học mà nắng vỡ đầu , mắt thì đau . Hôm qua mình còn bị rơi đt vào nước . Sao mà đen đủi thế .Mấy ngày nay ko có chuyện gì vừa ý cả . Chán ghê gớm . ghét mụ
  3. cundc

cundc Thành viên mới

Trời ơi, thế là đã sang tháng 11 rồi sao!!! Sáng nay lĩnh lương mới thấy yêu đời và nhận ra tháng này cực kỳ nhiều việc quan trọng hay ho.
    Này, APEC đến nơi! Con L và con N bé chuẩn bị lon ton xì xồ với mấy chú quan chức "ở bển".
    Mà quan trọng hơn cả cái APEC đấy thì lại còn nhiều việc nữa. Mấy cái đám cưới dã man là quan trọng và một lô sinh nhật cực kỳ trọng yếu.Trời ơi.... cưới H mèo, cưới cô gái C chị con V... trời ơi... lịch SN mới gọi là khủng hoảng... SN TRà bé đầu tiên, rồi SN con gái, rồi SN Bí, rồi SN mụ Lys và cuối cùng là... SN mình. Ờ cái này mới quan trọng nhất.
    Cái tuổi nó đuổi xuân đi! Ước gì thời gian bây giờ trôi thật chậm chạp rùa bò! Vào ngày SN của mình năm nào cũng ước được một mình một ly Margaretta nơi bar nghe nhạc Jazz nghĩ về tuổi tác blah blah... nhưng chỉ là ước thôi...
    Cái tuổi nó đuổi xuân đi Mình vớ vẩn thật đấy!
  4. lysgarden

lysgarden Thành viên mới

Khổ, bị cấm chứ ai muốn.
    Thôi đi uống nước ngô giải sầu.
    He
  5. cundc

cundc Thành viên mới

Mụ nèy vớ vẩn thật đấy. Làm người ta thèm ngô luộc ròi đây nài. Ghét ạ!
  6. hai_linh

hai_linh Thành viên mới

Muốn đi xa Hà Nội 1 vài ngày mà xem chừng khó quá ! Lúc nào cũng công việc , cũng học hành , đến mệt . .... Mà ngang trái toàn ở chỗ nếu ko có công việc , học hành thì lại vô vị . Chẳng hiểu gì nữa !
  7. candle_inthewind

candle_inthewind Thành viên quen thuộc

HUm nay đúng là vớ vẩn, toàn chuyện dở hơi, điên khùng, hichic
  8. witch141v

Thanks 2 mụ cũng vào chỗ vớ vẩn này vui chơi với ta
  9. witch141v

Đang ngồi đọc mail của J., tớ đúng là 1 đứa vớ vẩn và ngây thơ khi nó nói rằng nó k thích uống rượu là tớ cứ giàu trí tưởng bở suy luôn là nó chưa uống rượu bao giờ, mà rõ ràng là từ "thích" và từ "biết" nó khác hẳn nhau, ngố tệ. Có khi tớ phải điều chỉnh cái kiểu suy nghĩ mà tớ cứ cho là rất gô gích của tớ, không rồi có ngày chết toi mất.
    Đang ngồi tự cười mình vì cái tội suy ẩu đoảng
  10. cundc

cundc Thành viên mới

Chiều đi làm về lao vào... xào rau muống. Nát nhừ mới tệ chứ. Cả bữa tối, đề tài là rau muống.hờ hờ... vớ vẩn phết.
    Rau muống
    Bách khoa toàn thư mở Wikipedia
    Ipomoea aquatica
    Phân loại khoa học
    Giới (Kingdom): Plantae
    Ngành (Division): Magnoliophyta
    Lớp (Class): Magnoliopsida
    Bộ (Ordo): Solanales
    Họ (Familia): Convolvulaceae
    Chi (Genus): Ipomoea
    Loài (Species): I. aquatica

Danh pháp khoa học
    Ipomoea aquatica
    Forssk.
    Rau muống (Ipomoea aquatica) là một loại rau rất phổ biến tại Việt Nam, và các món ăn từ rau muống rất được ưa chuộng, thậm chí "nghiện".
    http://vi.wikipedia.org/wiki/Rau_mu%E1%BB%91ng
    Thôi ngủ cái đã. Ko biết có mơ về rau muống không... hơ hơ...
    http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/thumb/1/10/N_Ipoa_D1600.JPG/800px-N_Ipoa_D1600.JPG
    Các mụ ngủ nhá! bờ bờ