1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

vòng 2 của e hơi to có bác nào giúp e với không ah

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi quyenbe, 16/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quyenbe

quyenbe Thành viên mới

vòng 2 của e hơi to có bác nào giúp e với không ah

chẳng hiểu do ngồi nhiều hay làm sao mà càng ngày vòng 2 của e càng to ra, e đã đi tập yoga có mấy bài tập giảm bụng mà e tập suốt chẳng ăn thua, có bác nào giúp e với ah
  2. thi3nly1h4nh

thi3nly1h4nh Thành viên mới

Tham khảo cách bấm huyệt giảm béo của Hải thượng Lãn ông ấy.
    Nếu lên google tìm ko thấy, qua nhà anh bấm cho
  3. stqrcom

stqrcom Thành viên mới

Bạn phải tập các động tác mạnh với cơ bụng. Hoặc nếu đại gia thêm một tí bạn có thể đến Spa để massa giảm vòng 2. Cũng hiệu quả lắm bạn ạ. Với người có cơ địa mềm thì chỉ 1 tuần là thấy hiệu quả ngay.
  4. heoluoimengu

heoluoimengu Thành viên mới

lắc vòng đi bạn,trên này cũng có topic nói vế lắc vòng đó,thấy hiệu quả lắm nha,bạn tìm tham khảo đi,mới qua kia gì còn thấy đó ^^
  5. vjtzinol

vjtzinol Thành viên rất tích cực

lắc vòng và bơi là oki bác ạ, em cũng đang tập để giảm v2 đây nhìn mà phát ghê :D
  6. AlieNguyen

AlieNguyen Thành viên mới

Hjx, mình lắc vòng cũng "kha khá" rồi ( 2 tháng, mà "lắc" hăng lắm, mỗi ngày 40p, vòng chập 3 ) thế mà chưa thấy ăn thua gì. Chắc tại mỡ mình là "mỡ rắn" , hjx khổ quá, ngày nào về cái eo cũng tím bầm lên, mấy bà ở phòng tập thì cứ "nhìn" mình suýt xoa
  7. skyship79tk

skyship79tk Thành viên mới

Hãng sản xuất: BEURER made in CHLB Đức
    SANITAS Model: SEM 30
    bao hanh : 24 tháng
    (bảo hành chính thức tại số 51 Dương Quảng Hàm ?" Quan Hoa - Cầu Giấy ?" Hà Nội, bảo hành 1 đổi một)
    Đai bụng hoạt động trên cơ sở kích thích các cơ bắp bằng
    xung điện, tạo ra các co bóp cơ nhờ xung điện.
    Máy phát ra các xung điện nhẹ truyền qua da đến các đầu dây thần kinh điều khiển các cơ bắp. Làm cho chơ bắp hoạt động (không rung, không nóng)
    Bằng cách kích thích tự nhiên các dây thần kinh, các cơ
    bắp co lại khi dùng đai bụng và sau đó lại giãn ra. Các cơ bụng co thắt lại với nguyên lý như khi ta choi thể thao, luện tập cac bài thể dục về cơ bụng.
    Kích thích xung điện được sử dụng trong lĩnh vực thể thao
    và thể hình, rèn luyện cơ bắp để có một cơ thể khoẻ mạnh,
    mảnh mai và hấp dẫn.
    Các ứng dụng bao gồm:
    - Khởi động cơ bắp
    - Tạo cơ bắp
    - Xoa bóp da và cơ bắp
    - Thư giãn cơ bắp
    SEM 30 cũng có chức năng hồi phục. Nếu những người bị bắt
    buộc phải nghỉ ngơi, không đựoc vận động toàn thân, kích thích cơ bắc bằng xung điện có tính khoanh vùng, các vùng để máy lên sẽ làm cho cơ bắp hoạt động, cơ sẽ dẻo dai hơn, săn chắc hơn mà không cần vận động toàn thân. cực kỳ tiện lợi cho những người không có thời gian chơi thể thao thường xuyên, dúp bạn có được vòng eo thon thả, cơ bắp săn chắc, hình dáng thể thao.
    sản phẩm đặc biệt phù hợp với:
    + Các chị em có vòng 2 to, vòng 2 không chuẩn
    + Các quý ông có vòng hai quá cỡ
    + Tất cả những ai có mong muốn cải thiện vòng eo, ước muốn có vòng eo thon đẹp, khỏe mạnh.

Hàng có bán tại
    Cty Hương Việt
    Đc: số 51 Dương Quảng Hàm ?" Quan Hoa - Cầu Giấy ?" Hà Nội
    Đt: 62931129 - 0904265252
    http://muare.vn/an-uong/2218168.ttvn
  8. johnsmith

johnsmith Thành viên quen thuộc

đơn giản thôi, bạn áp dụng chế độ ăn low carb của atkins trong vòng 1 tuần, thấy khác ngay, cần bít thêm chi tiết thì cứ PM Y!M của mình nhé, mình sẽ giải đáp cho thêm
  9. ViEmConYeu

ViEmConYeu Thành viên mới

Lac'' vong di . OK cuc ki`!
    CHịu khó đứng nhiều hơn là ngồi đi, tiện hơn nữa thì cứ lúc nào rảnh là đứng lên đi đi lại lại, xem tivi cũng đứng xem , ko được ngổi nhé, ( riêng lúc ăn và lúc làm việc thì ngồi , còn đâu hạn chế thấp nhất Ngồi ) . Nếu bạn mỏi chân và ko chịu được thì khi ngồi bắt buộc bạn phải ngồi thẳng lưng, khép chân lại ( chứ ko được ngồi kiểu còng lưng xuống hoặc ngồi cho 2 chân lên ghế hoặc gác chân lên đâu nhé ) . Cứ tuân theo phương pháp ngồi thẳng lưng và hơi hóp bụng lại là ok. Hoặc cứ lúc nào ngồi đều hóp bụng lại là tốt nhất, nếu ko hóp được trong tg lâu thì thỉnh thoảng lại hóp vào. Mới đầu có thể bạn sẽ ko quen ngồi thẳng lưng vì mỏi. Nhưng kiên trì vào, phải thật kiên trì mới có vòng 2 ngon lành . Ok . Mà phải kiên trì làm như thế trong tg dài nhé.
    Thêm cách nữa là trước khi đi ngủ gập bụng 200 cái . he` he` . Mới đầu tập dần dần 20 cái, rồi quen lên 50, 70, 100. 120, 150, 170, 200 nhé.
    Cách tập ntn: nằm trên giường hoặc dưới đất cũng được nhưng phải kê cái gì mềm mềm hoặc trải chăn ở dưới ko sẽ đau người nhé. Duỗi thẳng chân tay nằm thẳng, mỗi lần bật lên gập bụng thì mặt phải cúi chạm sát đầu gối. Với ĐK là mỗi lần gập bụng, bật lên thì 2 chân bạn phải giữ nguyên sát đất (giường) . Mới đầu tập ko quen thì nhờ ai giữ chân cho.
    Bạn nói tập Yoga thg` xuyên mà ko giảm được thì hơi vô lí đấy nhỉ.
    Chúc thành công!
    Được ViEmConYeu sửa chữa / chuyển vào 01:32 ngày 03/07/2009
  10. quynhbaby_dkny

quynhbaby_dkny Thành viên mới

Lắc vòng nếu v3 đang nhỏ