1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

VS chủ đề 89350: các bạn gái nghĩ gì khi chuẩn bị quan hệ với người thứ hai trong đời.

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi SilverWings, 28/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. EmbeOmyeu

EmbeOmyeu Thành viên mới

Nhóc ơi, thế sau này nhóc yêu thực sự rồi thì cái việc đó với người yêu và vợ nhóc khác gì với những người khác? Đều là body contact cả à?
  2. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Thực ra việc mà nói suốt đời có yêu một người hay không còn tuỳ thuộc vào cái nhân vật đó nữa. Có nhiều người cả đời cũng không làm chuyện ấy cơ mà.
    Em thì em nghĩ là đừng quá coi trọng quá cái chuyện cho và mất trong cái đó. Nếu như yêu thì hãy tặng nhau cái gì đẹp nhất và cái đấy cũng là một cái đẹp đấy chứ " Hơi bị phê " hi hi. Có điều đừng quá thoải mái mà thôi.
    Cái điều bác nói không phải là nhiều người không biết mà nhiều khi biết nhưng khó có thể kìm chế được. Theo em là nen thông cảm cho nhau. Với lại chỉ nên coi chuyện đó là một trong những sinh hoạt tương đối đặc biệt trong cuộc sống thôi chứ đừng quá là được.
    Chữ ký không hợp lệ!
  3. co_be_kinh_canhp

co_be_kinh_canhp Thành viên quen thuộc

Bác giacatphuc nói thía thì em chịu , chả bít phải nói gì nữa , tất nhiên là cũng có người cả đời chả cùng ai cả ( hơ hơ đấy là em nghe bác nói thía thui chứa em thực ra mà nói thì cũng chưa gặp bao giờ )
    Vấn đề mà em nói đến ở đây là bác bác nhà mình cứ dằn vặt với cái cảm giác người thứ 2 ấy mà , việc đó theo em là ko cần thiết , bác GCP đã nói " Đó thực tế cũng chỉ là một thói quen sinh hoạt " thui , chả ai có thể nói cả đời mình chỉ yêu một người , chả ai có thể nói yêu một ai đó đến chết , với em những chuyện tình kiểu Rômeo và juliet ấy mà chả bao giờ có trong thực tế ( mà nếu cứ giả dụ là có đi chăng nũa thì dưới con mắt của em cũng là chuyện điên rồ )
    Nói thía để các bác nhà mình nhất là các man đừng vì những điều ko đáng mà làm khổ mình và làm khổ người mình yêu vì những điều chả đáng !

Một chiếc lá vàng rơi đâu phải mùa thu đến
    Một cái nhìn âu yếm đâu phải đã là yêu !!??